SCAM vinafix (Skype: Nguyễn Ngọc Tú)

Namkhanhv

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào mọi người, mình cũng chỉ mới biết đến 4rum này chưa lâu. Hôm qua có $250 Paypal cần bán gấp (trước giờ chỉ bán cho bạn bè, người quen) và tìm thấy thread này: https://mmo4me.com/threads/done-mod-closed-dum.331115/#post-6048569 của vinafix (Skype: live:joxe.xm).

Do bán lần đầu ko rõ nên làm thế nào đã được hướng dẫn cài teamview, bác ấy đã check, đồng ý mua. Mình nói cần gấp và cũng ko rõ tìm Middle man thế nào nên mình gửi trước $250 "Send as Friends and Family" vào [email protected] có kèm điều kiện là mong bác ck ngay vào tk VCB của mình. Mình đã gửi xong lúc 3:30pm và đợi tới bây giờ vẫn ko thấy tiền vào VCB, mình có nhắn hỏi qua Skype và nhắn sms qua điện thoại là khi nào ck thì phớt lờ, ko trả lời.

Proof: http://imgur.com/a/wQhNr

Last edited:
bạn chuột phải view profile chụp cho mình id skype !

hôm qua cũng may xém bị lừa mua tut google cloud cũng may tôi khôn ra..kaka

Mở Dis nó.....

Tôi có nhiều acc PP ở không, mai mốt chộp thời cơ làm 1 vố mới được, năm 2017 mà còn scam dễ vậy sao ta ?:oops:

Send as friends and family thì sao dispute được các bác?

Nghe nói mấy giao dịch này có thể dùng trung gian (middle man), sau này rút kn vậy. Xui quá.

đíissspute ngay đi còn kịp
Vì "Send as Friends and Family" nên không thể mở tranh chấp được.
Hãy send ticket cho họ, bảo rằng(viết bằng tiếng Anh) : tài khoản của tôi bị hack, xin đòi tiền lại dùm tôi !

Send ticket là viết mail gửi Paypal Supporter để report đại loại là "Reason: my acc was being hacked"?

Tỉ lệ success thế nào bác ơi? Nhà có quen bên Bộ CA thì với mớ thông tin ít ỏi này có take legal action dc ko?

Send ticket là viết mail gửi Paypal Supporter để report đại loại là "Reason: my acc was being hacked"?

Tỉ lệ success thế nào bác ơi? Nhà có quen bên Bộ CA thì với mớ thông tin ít ỏi này có take legal action dc ko?
Bạn làm việc này(send ticket cho PP) tốn bao nhiêu thời gian và công sức ?
Nếu bạn thấy nó mất công và không đáng với $250 thì bỏ đi bạn à.

Ngay từ khi bạn inbox mình đã hiểu ra vấn đề rồi, chia buồn với bạn.
Thay vì ngồi nghĩ cách gọi cho ông nọ chú kia thì mình khuyên bạn nên tìm 1 ai đó hiểu biết về paypal disspute dùm. Nó có hy vọng nhiều hơn là chú gì bên bộ CA của bạn đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom