• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer vikowelic-coder thiếu trách nhiệm?

Status
Not open for further replies.
mình làm với bọn nc ngoài rất ok...cả năm rồi pm nhờ sửa web nó vẫn sửa.....nó bảo free nhưng mình vẫn gửi nó 10$ mời nó caffe vui vẻ 2 bên chứ chả như mấy coder trên
coder " làng "
Nhược điểm : code tool k đúng ý khách, nhờ fix thì khó chịu, phải ói tiền ra mới oke, đầu tiên tiền đâu
mình bị 2 phốt trên này của 2 coder
1. bỏ 700k mua 1 đống rác như thớt : tool k chạy đc, nhờ fix thì khó chịu
2. bỏ 6tr code tool riêng theo ý tưởng mình, cuối cùng coder lấy tool bán cho nhiều người khác cùng giá 6tr, mình k biết kiểu này là mình khó khăn quá hay là coder ăn cắp nữa :oops:

coder " làng "
Nhược điểm : code tool k đúng ý khách, nhờ fix thì khó chịu, phải ói tiền ra mới oke, đầu tiên tiền đâu
2. bỏ 6tr code tool riêng theo ý tưởng mình, cuối cùng coder lấy tool bán cho nhiều người khác cùng giá 6tr, mình k biết kiểu này là mình khó khăn quá hay là coder ăn cắp nữa :oops:

Thím đang nói ai ấy nhỉ, phải mình ko ? nếu phải thì yahoo thím là gì ?

@paypal123 Nhờ code tool ko được nên giờ có cơ hội trả đũa à, chắc thím hả hê lắm :rolleyes:, có cần post cái log chát lên ko ?

Còn ông thớt thì hiểu luôn, lại bài cũ, đọc cái log chát này đủ hiểu, mai lại lên đây bầy nhầy nữa, mà kinh nghiệm là ko có chửi nữa, chửi là hắn screenshot đem lên đây típ :)

@paypal123 Nhờ code tool ko được nên giờ có cơ hội trả đũa à, chắc thím hả hê lắm :rolleyes:, có cần post cái log chát lên ko ?

Còn ông thớt thì hiểu luôn, lại bài cũ, đọc cái log chát này đủ hiểu, mai lại lên đây bầy nhầy nữa, mà kinh nghiệm là ko có chửi nữa, chửi là hắn screenshot đem lên đây típ :)

View attachment 67372
mình khẳng định mình k nói bạn, vì chưa bao h xài dv bên bạn
Lợi ích coder mang lại cho MMO thì k phải bàn cãi, nhưng mình nói vài cái chưa đc thôi :(

mình khẳng định mình k nói bạn, vì chưa bao h xài dv bên bạn
Lợi ích coder mang lại cho MMO thì k phải bàn cãi, nhưng mình nói vài cái chưa đc thôi :(
ok bro, hỏi cho rõ ràng vì mình cũng có code tool giá 6tr vài lần ko thấy nói gì, cậu confirm vậy ok rồi.

Tool gì thế Tân gay :D

View attachment 67372
Tóm lại là tối tôi mượn máy 2 mod bất kì.Trong vòng 30 phút a chạy được tools mà ko lỗi lầm gì thì coi như tôi ngu mất tiền ! Còn nếu chạy lỗi thì vui lòng REFUND tiền hoặc tự nhận BAN nick dùm cái.....Làm coder mà 10 khách hết 10 người ko hài lòng...Mở miệng lúc nào cũng Tiền tiền....Sau này con cái ko có phúc đâu...Đời có nhân quả đấy!!!
RÕ RÀNG LÀ CODER PHỦI TRÁCH NHIỆM, CHƯA THẤY CODER NÀO SUPPORT NHƯ THẾ NÀY. VOTE BAN NICK :p

Hình như đây là dịch vụ (có mua, có bán một mặt hàng là soft, tool). Nếu vậy MOD quản lý box đó đâu mà còn để cho topic đó hiện diện vậy? Để rồi ae đâm đầu vào thuê vậy? Close topic cho đến khi đóng bảo hiểm.

Ko có gì để nói...

Thái độ làm ăn kiểu này là *** ưu rồi :oops::oops:

Kinh doanh mà thái độ thế này thì ma nó thèm hợp tác tiếp. Làm dịch vụ mà cứ vài tuần mới reply được cho khách (có thể do cuộc sống bên ngoài bận) thì xác định đừng làm nữa đi. Khi nào chắc chắn hàng ngày online support trong vòng 24h thì hãy mở dịch vụ.

Coder mà như dạng này đem vứt sọt rác hết nhé, làm cho khách hàng nhìn nhận tiêu cực và ko có mấy thiện cảm vs coder cũng từ dạng này mà ra, code xong cái tool là xong chuyện à, test ko thèm test mà quăng cho khách khách chạy lỗi là đúng rồi, lỗi nó báo alert như nào chỉ thằng code hiểu chứ sao thằng khách hiểu mà bắt nó diễn tả, đã lỗi tool ko chịu teamview mà fix lại còn chửi khách, trốn tránh trách nhiệm bỏ đi chơi để mặc khách mình đợi mà còn già mồm, cái này là bệnh lười, bệnh lý lẽ, cầm được tiền rồi sướng quá phũ hết trách nhiệm, thiệt ô nhục cho cộng đồng coder.

https://mmo4me.com/threads/nhan-viet-phan-mem-cho-anh-em-mmo4me.246254/page-11
anh em để ý theard này,nhìn feedback xem hầu như toàn acc clone vào cmt good review,sặc mùi tự sướng =))

trước có reseller, giật mình, có khi lại ra recoder X_X

"Qua máy tôi chạy nhé, ok ?"
Lội hết bao nhiêu post thấy có cái này là buồn cười nhất :D

Vào site thử thấy thím này hoa lá vãi.Ai dè khắm VL.

đọc trong pic thấy nhiều người lỗi lắm mà :D

Code gì thì cũng không ai chắc chắn 1 lần mà chạy ok được cả, vậy chắc là thánh rồi. Thấy cũng lạ, 2 bác mua bán qua lại như trẻ con ấy, tiếc gì cuộc đt, 1 cái teamview, cứ pm với buzzz qua lại chán rồi lên đây chửi :-S

@vikowelic

Mình biết bạn SUPER GIỎI rồi, chắc ở đây chẳng ai dám BAN bạn cả.
Nhưng cũng đừng quá đáng quá, có cần phải PR như thế k?

500k ném qua cửa sổ bác ạ... tìm được coder khác, có 10$ dùng tốt chán... :))) thật chứ. có kỹ năng thì coder. chứ cứ kiểu mang tai tiếng như này nhục lắm.

quanh đi quẩn lại vẫn là 1 mớ gạch đá cho coder :D

T cũng đến chịu 2 cậu.

mới đây nhờ cậu vikowelic code 2 tool đều ổn cả không có lỗi lầm gì, nhờ cậu ấy update thêm vẫn đồng ý :)

mới đây nhờ cậu vikowelic code 2 tool đều ổn cả không có lỗi lầm gì, nhờ cậu ấy update thêm vẫn đồng ý :)
Topic report k cần vào đây nâng bi vậy đâu anh. Giải quyết vấn đề chính cho nó xong tốt hơn :D

Topic report k cần vào đây nâng bi vậy đâu anh. Giải quyết vấn đề chính cho nó xong tốt hơn :D
Tốt nhất vẫn là 2 người online PM TranAu cài trên máy TranAu chạy ok không là xong :)

vấn đề là bên coder k chịu, bên e đã nói rõ ràng là nếu chạy ổn 30 phút là đc mà :)

Ông là ai, là apply91 à ? lúc tối đang chạy ông vội tắt máy đi ngủ ko kịp gọi luôn đó.

2 bác này chơi nhau ko thấy chán nhỉ .Coder có vẻ ko chịu hợp tác với khách giải quyết vấn đề khách hàng là thượng đế mà nên coi lại thái độ làm việc nếu muốn đông khách:D

không đề cao coder nhưng mà soft cậu ấy viết rất hài lòng và có support ngay :D - có lúc off thì ko ns gì . Mong thớt vs bên coder team qua mod để nhanh chóng hoà giải :3 :3

coder " làng "
Mình đang quan tâm điều thứ 2.

Mình hỏi thật, nếu có người thứ 2 có nhu cầu giống bạn thì coder sẽ xử lý thế nào nhỉ. Mình gặp mấy tình huống thế này rồi mà không biết phải làm sao? Vì code private cho người đặt trước mà người thứ 2 cũng có nhu cầu gần giống vậy.
- Tạm thời là biến đổi cái chương trình đó khác khác tí xíu về ngoại hình.

Mình đang quan tâm điều thứ 2.

Mình hỏi thật, nếu có người thứ 2 có nhu cầu giống bạn thì coder sẽ xử lý thế nào nhỉ. Mình gặp mấy tình huống thế này rồi mà không biết phải làm sao? Vì code private cho người đặt trước mà người thứ 2 cũng có nhu cầu gần giống vậy.
- Tạm thời là biến đổi cái chương trình đó khác khác tí xíu về ngoại hình.
thật luôn e cũng chả biết s, quá khả năng sn của e
e ức là tool nhờ đặt pass các kiểu, coder bán cho thằng A, rồi thằng A lại quay sang khoe mới mua đc tool ngon, gạ e mua nữa mới ức :D.
Tâm lí thì e bỏ tiền ra thì e muốn nó là của e th :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back