• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer vikowelic-coder thiếu trách nhiệm?

Status
Not open for further replies.
tối về tôi đưa cho cái máy mới cài win sạch sẽ ông làm gì thì làm nó chạy được là ok :) còn ko vui lòng đừng câu giờ bằng mấy cái video vớ vẩn
Lại teamview nữa à, xong ông bảo ko được típ, rồi cái topic này khi nào dừng ? quay cái video ko chịu coi, teamview thì bảo lỗi.

Lại teamview nữa à, xong ông bảo ko được típ, rồi cái topic này khi nào dừng ? quay cái video ko chịu coi, teamview thì bảo lỗi.
lỗi gì tôi mà biết thì tôi đã code luôn rồi ko phải đi thuê người :) nếu ko lỗi thì tôi chả rảnh pm làm gì...
P/s: Bớt dùng nick clone vào chém gió nữa đi..Thấy nhục lắm!!

@Tranau90 tối nhờ mod teamview chạy tool xem được ko....Nếu ko vui lòng bên code refund và nộp phạt tiền vào quỹ từ thiện của 4r dùm :)

@vikowelic

Mình biết bạn SUPER GIỎI rồi, chắc ở đây chẳng ai dám BAN bạn cả.
Nhưng cũng đừng quá đáng quá, có cần phải PR như thế k?

@vikowelic

Mình biết bạn SUPER GIỎI rồi, chắc ở đây chẳng ai dám BAN bạn cả.
Nhưng cũng đừng quá đáng quá, có cần phải PR như thế k?

PR cái gì vậy thím ? Đang ngồi đợi 10h để giải quyết cho xong.
@meocon000 @hoang02021993 có người nghi 2 cậu là clone của mình kìa.
Code tool thì biết bao nhiêu cái, hài lòng có, ko hài lòng có, nhưng chắc chắn là ko có clone account tự sướng, nhiều thím mình giúp đỡ nhiều mà chẳng ai dám lên tiếng nhỉ, chắc do ăn ở, phải coi lại :rolleyes:

@ChauTinhTriVN mà thím là clone ai vậy ?

đù,có sao nói vậy,cần giao dịch chuyển tiền log chat mua tool tu vai thang truoc ko vay troi,:p
thôi đề nghị cả 2 bên cùng làm ăn chuyên nghiệp hơn
đọi qua đêm nay các thánh giải quyết xong với nhau đi ,lan man mấy hum rồi

PR cái gì vậy thím ? Đang ngồi đợi 10h để giải quyết cho xong.
@meocon000 @hoang02021993 có người nghi 2 cậu là clone của mình kìa.
Code tool thì biết bao nhiêu cái, hài lòng có, ko hài lòng có, nhưng chắc chắn là ko có clone account tự sướng, nhiều thím mình giúp đỡ nhiều mà chẳng ai dám lên tiếng nhỉ, chắc do ăn ở, phải coi lại :rolleyes:

@ChauTinhTriVN mà thím là clone ai vậy ?
muốn bik clone hay ko có thím mob @ChuChung chuyên trị nè :p

Hẹn 10h mà giờ hơn 10h rồi chưa thấy gì, thím online gởi teamview qua yahoo mình giải quyết nhé.
tôi đợi mod onl và cũng chả thấy a pm tôi :)

Last edited:
Cũng không thấy @vikowelic đâu nữa.

Mua tools check blacklist dùng chả đc cái gì. mua 1k ssh live về, check fresh bên tools này die hết 800 :)))

Mua tools check blacklist dùng chả đc cái gì. mua 1k ssh live về, check fresh bên tools này die hết 800 :)))
:D
quấ xui cho đọi bạn
mà chưa thấy code nào êm nhĩ
toàn mang tay tiếng ax

:D
quấ xui cho đọi bạn
mà chưa thấy code nào êm nhĩ
toàn mang tay tiếng ax
500k ném qua cửa sổ bác ạ... tìm được coder khác, có 10$ dùng tốt chán... :))) thật chứ. có kỹ năng thì coder. chứ cứ kiểu mang tai tiếng như này nhục lắm.

500k ném qua cửa sổ bác ạ... tìm được coder khác, có 10$ dùng tốt chán... :))) thật chứ. có kỹ năng thì coder. chứ cứ kiểu mang tai tiếng như này nhục lắm.
ko dc sao ko bảo refun

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,917
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back