View nhiều-tiền ít, view ít- tiền nhiều thế là sao ?

Reactions
212
MR
0.301
Ko biết bác nào có tình trạng như em không, gg như shit à. ngày có 90k view thì nó đk 40$ mà ngày 249k view thì lại đk có 23$. ko biết chuyện gì đang sảy ra, lẽ nào mạt vận như vậy, em nhớ thời điểm này năm trước quá.

Ko biết bác nào có tình trạng như em không, gg như shit à. ngày có 90k view thì nó đk 40$ mà ngày 249k view thì lại đk có 23$. ko biết chuyện gì đang sảy ra, lẽ nào mạt vận như vậy, em nhớ thời điểm này năm trước quá.
tùy rate , với tùy xem thằng nào view nữa , giờ đang thời kỳ đói quảng cáo của youtube mà

100k view có 5$ nè :D

tình trạng chung nhé , t cũng bị , view 90%mỹ vs anh quốc , canada mà $ bị giảm view thì tằng vùn vụt , 15 ngày sau mới có dấu hiệu giảm view , về sau nó giảm thì tiền lại tăng mạnh , chả hiểu nó bị cái mẹ gì lun , chắc nát thật rồi , thôi nghỉ là vừa

tình trạng chung nhé , t cũng bị , view 90%mỹ vs anh quốc , canada mà $ bị giảm view thì tằng vùn vụt , 15 ngày sau mới có dấu hiệu giảm view , về sau nó giảm thì tiền lại tăng mạnh , chả hiểu nó bị cái mẹ gì lun , chắc nát thật rồi , thôi nghỉ là vừa
nghỉ thì biết làm gì sống bác, em bám víu nó thôi, đời cơ bản là buồn

không biết khi nào thì nó ổn định lại nữa nhỉ.

Dạo này quảng cáo hiện nhiều chưa mọi người , làm đc ít quá , check bằng IP VN vẫn chả thấy hiện vạch vàng :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week