View nhiều-tiền ít, view ít- tiền nhiều thế là sao ?

Ngày còn chưa bão, thì cỡ đó view nhiêu tiền ông ? Tôi mới tham gia 50k view có 0.3$.

Như mình có comment bên trên cái comment mà bạn đã Rep. Hiện tại bão: ít hoặc ko có quảng cáo thì tiền vẫn tăng, nhưng ko ổn định. Còn chưa bão, với số view 200k/ngày với view Việt Nam thì cũng vậy, ko có sự khác biệt, vẫn tăng đều ngày 2 - 3$ :( khổ lắm các bác ạ, View Việt Nam.

Như mình có comment bên trên cái comment mà bạn đã Rep. Hiện tại bão: ít hoặc ko có quảng cáo thì tiền vẫn tăng, nhưng ko ổn định. Còn chưa bão, với số view 200k/ngày với view Việt Nam thì cũng vậy, ko có sự khác biệt, vẫn tăng đều ngày 2 - 3$ :( khổ lắm các bác ạ, View Việt Nam.
bác làm cái éo gì mà 200k view thời chưa bão mà 2-3 $ mỗi ngày, từng đó thì vài chục $ là có đó, mà cg ko phải chủ đề hót như phim ảnh, ca nhạc, gì cả,

bác làm cái éo gì mà 200k view thời chưa bão mà 2-3 $ mỗi ngày, từng đó thì vài chục $ là có đó, mà cg ko phải chủ đề hót như phim ảnh, ca nhạc, gì cả,
Mình SEO thôi bác ơi, reup clip HOT trên mạng (ko phải chủ đề Phim, ảnh, ca nhạc). View Việt Nam ko có chuyện vài chục $ đâu bác ơi nếu video khoảng từ 1 - 3 phút.

Mình SEO thôi bác ơi, reup clip HOT trên mạng (ko phải chủ đề Phim, ảnh, ca nhạc). View Việt Nam ko có chuyện vài chục $ đâu bác ơi nếu video khoảng từ 1 - 3 phút.
ẹc, video tầm đó thì $ ít đúng rồi, nhưng theo mình thì 200k view vẫn hơn 2-3$, ko thể ít như vậy đk

no no, sai lầm nhé bác ;) ko có chuyện 1 ngày mấy chục $ đối với video 1 - 3p đâu. hihi
hic , mình có video dài hơn 3p xíu, 20k view mà nó cg đk gần 2$ chứ ít à

Bác ăn view VN hay nước ngoài? 1 ngày video 3 phút trở xuống của mình kiếm dc 0.1 - 0.30$
mình làm kênh VN, có view nc ngoài nhưng ít, ko tới 3%,20k view đk 2$ là thời điểm ko có QC đó, chứ nó mà có thì còn nhiều hơn, cứ 5k-7 k view 1 $ vs video dưới 10p, còn trên 10p thì cỡ 2-3k view, thời điểm ngon nhất của GG,

mình làm kênh VN, có view nc ngoài nhưng ít, ko tới 3%,20k view đk 2$ là thời điểm ko có QC đó, chứ nó mà có thì còn nhiều hơn, cứ 5k-7 k view 1 $ vs video dưới 10p, còn trên 10p thì cỡ 2-3k view, thời điểm ngon nhất của GG,
Video của mình cao lắm là 5p thôi, còn lại khoảng từ 0:30 giây tới 1p30 :) chắc vậy nên tiền ít quá

ko phát quảng cáo nhưng vẫn có tiền bác ơi, và 1 điều nữa là: lĩnh vực mình chơi CPC CPM quá thấp :(
vậy à, mình cg đang chơi lĩnh vực thấp đây, cmp toàn 1, vs 1,2

CPM như này ổn không mấy bác???

Attachments

8.4 KB · Views: 55

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995
Latest member
w88actor