• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Vietpaids.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

nay thì vào click mà đợi cả 5' nó không load đến cái hình ngược bạn ơi.
Lại bệnh mới nữa à :D Tks cậu đã phản hồi. Để mình check lại.
p/s : Có lỗi cậu cứ post lên giúp mình nhé. Tks cậu :)

mình có tý góp í nhỏ thôi, đúng hay sai thì mong cũng đừng gạch đá vì mình có nhà rồi cũng ko định xây thêm cái gì đâu.
Thứ nhất là chủ yếu bạn tạo lưu lượng truy cập là view thật cho khác hàng, nhưng nếu quảng cáo ở các site PTC thì hầu hết là đều quảng cáo các trương trình kiếm tiền online. Như vậy chỉ có các view của VN thì liệu có ổn không.
Thứ 2. Nếu site của các nhà quảng cáo nếu ( nếu thôi nhá) có thêm phần CPM thì tiền mua Ads với phần được thanh toán liệu có ăn thua không. ( vì cái này cũng view VN )
Thứ 3. Giới hạn mem ở Vn thôi thì thị trường đâu có mấy, ai cũng biết ở VN cái đội làm PTC dùng tool là đông đảo như thế nào, các mem còn lại ko dùng tool thì hầu như toàn đầu tư kha khá, vậy chỉ có 2 phân khúc cho bạn lựa chọn, cái phân khúc 1 thì ...:(... Cái thứ 2 thì mình nghĩ ko mấy người sẽ tham gia đâu...
PS: Sao không làm site đại lợi như innocurret hay Ayuwage
mình cũng thấy thế,site nên viết bằng tiếng anh và sử dụng cổng thanh toán rộng ra,chứ ntn thì k ổn đâu,mình có cùng chung suy nghĩ nt

Đào lên cái topic này
Không biết bạn chủ thớt phát triển site đến đâu rồi
Lâu lâu hỏi thăm tý, mình vào thấy vẫn có chừng đó mem , chưa có luợt Paid
Có vẻ tốn công sức thiết kế website rồi

Đào lên cái topic này
Không biết bạn chủ thớt phát triển site đến đâu rồi
Lâu lâu hỏi thăm tý, mình vào thấy vẫn có chừng đó mem , chưa có luợt Paid
Có vẻ tốn công sức thiết kế website rồi
Tks bạn. Mình đang chuyển qua script mới và tích hợp thêm thanh toán. Dự kiến đầu 2016 là hoàn thành.
P/s : Bác có kinh nghiệm thì tư vấn giúp mình nhé. tks :)

Tks bạn. Mình đang chuyển qua script mới và tích hợp thêm thanh toán. Dự kiến đầu 2016 là hoàn thành.
P/s : Bác có kinh nghiệm thì tư vấn giúp mình nhé. tks :)

Mình nghĩ thế này nhé:
- Nếu định hướng chỉ tới người chơi ở VN thì bạn nên nghỉ luôn vì làm chỉ tốn thời gian và công sức
- Mình thấy bạn và nhóm có kĩ năng lập trình + thiết kế bắt mắt thì nên hướng tới thị trường rộng hơn. Hãy xây dựng script tự code tương tự các site như Ultibux, Littlebux,adfiver.... để có thể thu hút lượng traffic và investor từ nước ngoài thì mới bền được.
Ở Việt Nam, mình ko muốn nói nhiều nhưng sẽ ko đi đến đâu cả đâu bạn ạ, đó là lời khuyên chân thành. Bạn yêu nghề, yêu người nhưng người ta sẽ ko yêu bạn đâu.

các bác cho em hỏi trang này bây giờ còn chơi đc nữa k vậy đang tính đầu tư ít vào
vãi thím, admin ở ngay comment bên trên bạn đó. Hỏi xem :D

các bác cho em hỏi trang này bây giờ còn chơi đc nữa k vậy đang tính đầu tư ít vào

Ko bạn nhé
Site này chưa hoàn thiện và chưa chạy ổn định nên bạn ko đầu tư vào đây bây giờ

Mình nghĩ thế này nhé:
- Nếu định hướng chỉ tới người chơi ở VN thì bạn nên nghỉ luôn vì làm chỉ tốn thời gian và công sức
- Mình thấy bạn và nhóm có kĩ năng lập trình + thiết kế bắt mắt thì nên hướng tới thị trường rộng hơn. Hãy xây dựng script tự code tương tự các site như Ultibux, Littlebux,adfiver.... để có thể thu hút lượng traffic và investor từ nước ngoài thì mới bền được.
Ở Việt Nam, mình ko muốn nói nhiều nhưng sẽ ko đi đến đâu cả đâu bạn ạ, đó là lời khuyên chân thành. Bạn yêu nghề, yêu người nhưng người ta sẽ ko yêu bạn đâu.
Quan trọng là phần thanh toán cho mem nước ngoài ấy bạn. Mình chưa biết chọn cổng thanh toán nào cho phù hợp và an toàn...

Quan trọng là phần thanh toán cho mem nước ngoài ấy bạn. Mình chưa biết chọn cổng thanh toán nào cho phù hợp và an toàn...

Mình thì ngại nhất là Paypal thôi
Nếu ngại thì bạn đưa vào thêm PM và STP là an toàn nhất
Còn paypal và payza cũng phải tầm cỡ mới kháng được nếu gặp lũ dở hơi.

Mình thì ngại nhất là Paypal thôi
Nếu ngại thì bạn đưa vào thêm PM và STP là an toàn nhất
Còn paypal và payza cũng phải tầm cỡ mới kháng được nếu gặp lũ dở hơi.
Mình đã tính đưa paypal nhưng ngại limit ip Việt, PM liệu có thực sự an toàn không bạn?
Còn STP mình chưa tìm hiểu....
Tính đưa WMZ vào không biết có khả thi không nữa? :)

Mình đã tính đưa paypal nhưng ngại limit ip Việt, PM liệu có thực sự an toàn không bạn?
WMZ thì cũng không khác PP với PZ mấy. Nói chung mình nghĩ nên dùng PP, vì WMZ nó không chơi với PTC. Nên tìm 1 người có thể giải quyết cho bạn các vấn đề về PP khi chơi với thằng này. Chứ gặp nhiều thanh niên manh động thì mệt lắm, Như littlebux nó mới chậm có 1 buổi sáng thôi mà mấy thanh niên VN log acc clone vào đã hô hào nhau dis :oops::oops::oops:. Mệt chưa :D:D

WMZ thì cũng không khác PP với PZ mấy. Nói chung mình nghĩ nên dùng PP, vì WMZ nó không chơi với PTC. Nên tìm 1 người có thể giải quyết cho bạn các vấn đề về PP khi chơi với thằng này. Chứ gặp nhiều thanh niên manh động thì mệt lắm, Như littlebux nó mới chậm có 1 buổi sáng thôi mà mấy thanh niên VN log acc clone vào đã hô hào nhau dis :oops::oops::oops:. Mệt chưa :D:D
Vì mình chưa tìm được hướng giải quyết với paypal nên đành để Ngân Lượng. Nhưng có khi mình cần nhờ cao nhân paypal thơi :D
Tks cậu nhiều

PM và STP là an toàn nhất (nếu có người chịu đầu tư)
WMZ thường chỉ dành đầu tư bet thôi
Nhưng nếu ko có PP và PZ thì ko có ai chịu đầu tư, nếu chỉ đơn thuần có PM và STP thì chả khác gì site HYIP
Có lẽ là nên tìm cao nhân PP

Note : Hiện mình đã chuyển site qua code mới nhưng vì user và pass cũ đã bị mã hóa nên không chuyển được. Trong 2 ngày ( 14 - 15/1/2016 ) Các bạn vui lòng đăng nhập để mình lưu vào site mới.
Sau 2 ngày đó bạn nào không login được bằng pass đã đăng ký trên site cũ vui lòng gửi phản hồi để mình reset lại pass.
Trân trọng :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,072
171,119
Latest member
khanhnn9x

Most discussed of week

Most discussed of week

Back