Vietcombank Miễn phí phát hành thẻ nhân dịp 2-9 Ai chưa làm thẻ thì làm kìa =))

Thế sao nghe qua vụ Visa Debit tốn phí hằng tháng còn Visa Prepaid thì không tốn phí hằng tháng việc này thì có sai dùng Visa Prepaid của ACB tốn phí lên tiếng phát giúp mọi người xem

Max

Ngon quá, đang định làm, biết thể nào 2/9 nó cũng khuyễn mãi mà

sao ko ai tl nhỉ
em gần 17t vay có lam dc ko các bác

Có CMND thì làm tuốt nhé :) Vào đừng hỏi chị ơi em có làm thẻ được hay không mà nói thẳng " chị gì ơi cho em xin cái giấy đăng kí ATM Vietcombank" họ đưa cái giấy điền điền nộp phí rồi bảo 1 tuần hoặc ít ngày hơn quay lại lấy thẻ . Trong giấy đưa lại cho mình có số tài khoản , tài khoản và mật khẩu giao dịch trực tuyến giữ gìn cẩn thận về làm MMO

Còn mà họ hỏi vặn đủ tuổi chưa thì cứ bảo e có CMND rồi làm được chứ chị xem nói thế nào , vẫn không cho thì về =)) Mà Max từng làm thì bt k có cần đủ 18t

Max

Thế sao nghe qua vụ Visa Debit tốn phí hằng tháng còn Visa Prepaid thì không tốn phí hằng tháng việc này thì có sai dùng Visa Prepaid của ACB tốn phí lên tiếng phát giúp mọi người xem

Max
Visa Prepaid của ACB chỉ miễn phí năm đầu tiên thôi cậu. Năm thứ 2 trở đi là mất 100k /1 năm

ha ha may quá đang định r vcb hỏi, đợi mai kia ra là, thak bác max nha !

đợt này có khi fari đi làm cái thẻ fat' nhỉ...màkk khôg bít kho rút vẫn phải để 50k trong đấy thì ốm đòn...:binhsua31::binhsua36::binhsua33::binhsua39::binhsua43::binhsua46:

Ồ yeah mai đi làm 1 cái, cứ hẹn lên hẹn xuống hoài chưa đi =))
Mà bao lâu có thẻ ta :( Đk xog có ngay hay đợi 1 tháng như DAB

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week