• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Việc nhỏ, nhờ 2 người giúp 0.02WMZ mỗi ng

Reactions
218
MR
0.041
Mình đang chơi ANNO1777.Nhờ các bạn sign up, ấn vào Job Market, click vào Work. Mình tặng 0.05PP cho các bạn.
Có 2 lựa chọn như sau:
- Bạn đăng kí dưới IP việt nam thì làm việc cho công ty của mình: Lumber Vietnam và chơi lâu dài mình trả ngay 0.05PP
- Bạn đăng kí dưới IP US hoặc IP nào cũng đc, làm việc ở nước ấy, mình trả 0.05PP cho 2 ngày work
Các bạn click vào đây: http://www.anno1777.com/index.php?i=172476
Chọn Open Account
Register không cần veri mail đâu.
Các bạn đăng nhập, chọn Job Market, Work ngay cho LumberVietnam với lương 2,5vnd/h nhé.
Mỗi bạn reg 1 nick thui nhé, reg nhiều ban nick mình chết.
Bạn nào làm để lại PP mình send nhé. Thanks all.

Mình tặng luôn 0.05 nữa cho bạn nào sign up dưới link của mình và chơi game này lâu dài, up đầy đủ profile, chơi trong 1 tuần. Tại mình bỏ MMO lâu rồi nên không có nhiêu, mong các bạn ủng hộ.

Nhờ MOD sửa hộ tiêu đề là tuyển ng chơi ANNO, 0,05PP

Nick mình trong game là thanhcun123, nếu có thắc mắc về game thì bạn gửi message cho mình.

Last edited by a moderator:
úp ne, không thik cái dụ này, thớt nên nhờ thì hay hơn là kiểu bỏ tiền ra mướn, ít quá ngại nhận@@

úp ủng hộ nhận tks đc k thớt

0.05 PP vẫn ít, 0.05 LR thì còn co ng quan tâm @@!

Ôi đồng hương ANNO1777 hóa ra là ref của mình :D Ông này nghĩ ra cách kiếm $ rồi à. Mà rút $ lần nào chưa

Ôi đồng hương ANNO1777 hóa ra là ref của mình :D Ông này nghĩ ra cách kiếm $ rồi à. Mà rút $ lần nào chưa
Hehe. Em bây giờ có q5 house nè, q5 clothes nè, Well luôn ở mức 77% nè, 1 công ty gỗ nữa mua thêm q1 balloon rồi, di chuyển ko mất Euro nữa. Em đủ tiền rút từ lâu rồi nhưng ko rút, đầu tư tiếp. Đang tính mua lại nick của bác đây. Bác mà bán em thì tầm 6 Euro đấy.

Trang này chơi cái j` vậy thớt?
Trang này là Paid to play game. Đây có lẽ là trang paid to play nổi tiếng và uy tín nhất. Game kinh tế bạn ak. Bạn muốn tìm hiểu kĩ hơn thì vào blog của mình dưới chữ kí, có đầy đủ cho bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom