• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Video tăng view đột ngột.

ừ, mình cũng không rõ, nhưng GA update có click có thu nhập rồi, lượt like bắt đầu lên. :D quái.
rồi share video tui xem thử video cở nào mà 300$ nào :p

ngon vậy. nhớ thời haivl gê. video nào lên là bị report video đó :D

cũng muốn hóng xem b làm video gì mà lại phải mua 300$ bản quyền @@
đầu tư mạo hiểm quá vì với các thanh niên report thì content hay reup cũng không khác biệt gì.

đầu tư mạo hiểm quá vì với các thanh niên report thì content hay reup cũng không khác biệt gì.
Mạo hiểm thì mới thành công, không mạo hiểm thì nhặt xu lẻ :D

làm YTB kiểu gì cũng nhất quyết không lộ clip, lộ chủ đề, lộ kênh ra nhé. Không lộ lưng thì Gato nó lấy gì đâm, tốt nhất né mấy GATO-ER Việt Nam đi là khỏi lo report.
Còn 300$ đầu tư chủ yếu tốn ở tiền up Vip để download, mua bản quyền có 80$ trọn bộ 24G, đủ làm ra 5 cái clip content chất lượng, chắc chắn kiếm lại sẽ hơn 80$, thậm chí 300$.
Với lại làm YTB mục tiêu đầu tiên của mình k phải kiếm tiền mà đầu tiên là tạo được một kênh, chỉ chiến 1 kênh cứng và chắc không lo report không sợ bão quét, cái này lấy lời thằng sư phụ nói lại :D

300$ là bình thường. có nhũng thằng nó bán 500$ kia

căn bản là mình cũng chơi 1 năm (cũng có tí kinh nghiệm chứ ko phải gà) và đã bỏ rồi, nhưng cũng ko đoán ra được là chủ đề gì mà mua bản quyền được, và mua đắt thế.
vì phim với nhạc thì không thể mua bản quyền được.
---- mình ko xin link video đâu, cũng chưa hỏi chủ đề, chẳng may chết lại mang tiếng. nhưng bạn duy trì topic này nhé bao giờ có lãi hoặc video chết thì vào trả lời thắc mắc mình :D

căn bản là mình cũng chơi 1 năm (cũng có tí kinh nghiệm chứ ko phải gà) và đã bỏ rồi, nhưng cũng ko đoán ra được là chủ đề gì mà mua bản quyền được, và mua đắt thế.
vì phim với nhạc thì không thể mua bản quyền được.
---- mình ko xin link video đâu, cũng chưa hỏi chủ đề, chẳng may chết lại mang tiếng. nhưng bạn duy trì topic này nhé bao giờ có lãi hoặc video chết thì vào trả lời thắc mắc mình :D
Mình không rõ thớt mua bản quyền về cái gì, nhưng vụ bỏ 1 ít tiền ra mua bản quyền thì theo mình được biết bạn có thể mua bản quyền âm nhạc từ 1 ca sĩ nổi tiếng nào đấy, chỉ bỏ rất ít tiền thôi (thậm chí là free), nôm na là ca sĩ đó sẽ thu âm 2 bản:
- 1 bản đăng kí độc quyền với youtube (thằng nào lấy là chết luôn)
- 1 bản dùng để chia sẻ free (hoặc có phí nhưng khá rẻ), loại này bạn phải xin phép sử dụng với 1 số điều kiện nào đó, có thể free luôn, nhưng cũng có khi phải trả 1 chút tiền, tất nhiên là chất lượng không tốt bằng bản độc quyền, nhưng nếu chỉ là người nghe bình thường thì không có khác biệt mấy.. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back
Top Bottom