• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Video tăng view đột ngột.

LacTuyetVu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mấy bác cho tớ hỏi, cái clip tớ mới làm xong up, 2 ngày đầu nó lèo tèo gần 300 view, xong sáng nay ngày thứ 3, mới liên kết acc GA xong thì thì nó nhảy lên 700, đến trưa lên nghìn xong ngủ trưa dậy nó lên hơn 10k rồi. Mà mình chẳng làm cái gì cả, check k thấy click ads k thấy có người comments, like cũng chẳng thấy.
Cái này có vấn đề gì k các bác @@

1 là có thể bạn đc TOP 2 là có thanh niên nào đó mua view giùm bạn

up cai biểu đồ view 48 tieng lên đi mới biết được chứ việc lên view đột ngột là chuyện thường như lên top hay vào đề xuất ..v...v... nói chung là nhiều tình huống để lên view dột ngột lắm :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

28 ngày cuối cùng (05-10-2015 – 01-11-2015).
Chưa đủ time để nó update cái biểu đồ @@ Mà tớ chiến YTB 1 mình k hỏi han k quen biết ai thì sao có thằng tốt bụng thế được, ngồi nóng ruột cái clip làm cả tuần.:(

Chưa đủ time để nó update cái biểu đồ @@ Mà tớ chiến YTB 1 mình k hỏi han k quen biết ai thì sao có thằng tốt bụng thế được, ngồi nóng ruột cái clip làm cả tuần.:(
ko sao đâu kệ đi chơi YTB thì tập làm quen cái này đi biết đâu đc là do có người share ở đâu đó

biểu đồ trong thời gian thực á

Mấy bác cho tớ hỏi, cái clip tớ mới làm xong up, 2 ngày đầu nó lèo tèo gần 300 view, xong sáng nay ngày thứ 3, mới liên kết acc GA xong thì thì nó nhảy lên 700, đến trưa lên nghìn xong ngủ trưa dậy nó lên hơn 10k rồi. Mà mình chẳng làm cái gì cả, check k thấy click ads k thấy có người comments, like cũng chẳng thấy.
Cái này có vấn đề gì k các bác @@

thử kiểm tra trong GA xem số lần hiển thị ads là bao nhiêu , bao nhiêu lượt click .

nếu mà hiển thị nhiều nhưng không có ai click thì 99% là có người đang bot traffic vào video của cậu rồi report cho nó die .

thử kiểm tra trong GA xem số lần hiển thị ads là bao nhiêu , bao nhiêu lượt click .

nếu mà hiển thị nhiều nhưng không có ai click thì 99% là có người đang bot traffic vào video của cậu rồi report cho nó die .
mình thích cái suy nghĩ của bạn :cool::cool::cool:

vô " analytics " bên dưới " tổng quan"

khả năng là có người nào đó mua view dùm :D

Cái này thì tớ cũng nghi nghi nhưng mà tớ nghĩ mãi k ra thằng nào mua view cho mình, từ khi làm YTB tới giờ chưa hé miệng nói cho bạn bè biết mình chơi YTB :( Tớ đang tập trung k mua view k boot cheat các kiểu để đi chậm ăn chắc mà nó ntn lo quá.

53,33% hiển thị, 0 click, 0 comments, 0 like. @@

Cái này thì tớ cũng nghi nghi nhưng mà tớ nghĩ mãi k ra thằng nào mua view cho mình, từ khi làm YTB tới giờ chưa hé miệng nói cho bạn bè biết mình chơi YTB :( Tớ đang tập trung k mua view k boot cheat các kiểu để đi chậm ăn chắc mà nó ntn lo quá.
kiểm tra Top chưa bác .biểu đồ đó thường là ổn á có đều trong GA của bác không có lick nào thì xác định á

Video 1000 view trở lên kiều gì cũng phải có tương tác, với cái view thời gian thực không đáng tin lắm đâu, nó tính cả bot nữa, rồi view rác cũng có

53,33% hiển thị, 0 click, 0 comments, 0 like. @@

có thằng ghen ghét nó đang bot traffic vào nhé . còn 12k view mà ko có click thì tạch chắc chắn rồi =.=

Video 1000 view trở lên kiều gì cũng phải có tương tác, với cái view thời gian thực không đáng tin lắm đâu, nó tính cả bot nữa, rồi view rác cũng có
Bên GA nó hiện ntn, mới liên kết GA lúc trưa.

mà bên kia nãy giờ ngồi nói chuyện nó nhảy lên gần 1k view nữa rồi. -_- Nhớ là hôm qua có inbox nói chuyện với một thằng Việt kiều bảo nó nhượng cái trang facebook lại cho mình, có hơi để lộ tên kênh mình qua cho nó. US nên tớ làm luôn nước ngoài có dính dáng gì Việt Nam đâu, k lẽ bên US cũng có thằng chơi chó vậy :oops:

Bên GA nó hiện ntn, mới liên kết GA lúc trưa.

mà bên kia nãy giờ ngồi nói chuyện nó nhảy lên gần 1k view nữa rồi. -_- Nhớ là hôm qua có inbox nói chuyện với một thằng Việt kiều bảo nó nhượng cái trang facebook lại cho mình, có hơi để lộ tên kênh mình qua cho nó. US nên tớ làm luôn nước ngoài có dính dáng gì Việt Nam đâu, k lẽ bên US cũng có thằng chơi chó vậy :oops:
Theo kinh nghiệm mình thì xác định nhá. tắt kiếm tiền để qua chế độ riêng tư cho chắc . kênh content chết thì uổng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member
soihoang9x
Back
Top Bottom