• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Video tăng view đột ngột.

Làm clip mà dính nhiều nguồn, mua nội dung video, mà download ở trong hệ thống của thằng khác hợp tác với nó, tốn tiền up Vip để down vì cả bộ tới 24G. Tính vị chi 285$ cả. :D

Có vẻ bạn chưa phân biệt thế nào là mua để xem, mua để sử dụng và mua để kinh doanh lại ( dưới bất kì hình thức nào)

Để sống sót qua vụ này đã, :D. Tớ không sợ cậu mà sợ lộ kênh ra nhiều khi vô duyên chết, Việt Nam nhiều người chết oan rồi, tớ làm content US nhưng mà vẫn ngại VN lắm.
giờ nó đang hấp hối sẵn đưa xem còn dám xem, chứ ko xui sẻo đang bình thường đưa tui xem cái nó chết xong tui lại ôm cục nợ :p
Sẵn pm tui tui bày cho cách gữi mail chống chế trước

Để chế độ riêng tư, View tăng tiếp 1000.
Hết cách rồi đi ngủ hi vọng ngủ dậy thấy một giấc mơ hồng :(:(:(:(:(:(:(

rất bình thường. Đi khoá video lại vì mấy cmt trên 4rum này, đúng là chịu chết
ko bình thường đâu, GA ko cập nhật số view đó chứng tỏa view có biến rồi
Video để riêng tư còn tăng view thì =))

rất bình thường. Đi khoá video lại vì mấy cmt trên 4rum này, đúng là chịu chết
Chỉ nói vậy thôi, nhưng vẫn đang để public 3 tiếng đi nhậu về nó tăng thêm 9k view nữa. Nhờ thằng sư phụ check thì check ra là cái tạp chí đó share clip tớ lên trang chủ nó :)) Tội cái trang chủ nó có souce tắt k cho quảng cáo youtube hiển thị.
còn tắt share mà vẫn tăng view là do YTB cập nhật muộn, tổng view thực tế gần gần 30k rồi mà giờ mới hơn 20k view. :))

Có vẻ bạn chưa phân biệt thế nào là mua để xem, mua để sử dụng và mua để kinh doanh lại ( dưới bất kì hình thức nào)
Bình thường mà bạn, làm content muốn chậm vững chắc thì phải thế thôi, đằng nào mình cũng làm chủ đề này dài lâu, muốn sống lâu thì bản quyền là chắc 100%, mình còn cần mua nguồn chỗ đó dài dài. Với lại 300$ đầu tư thấyn hiều, thực ra chẳng bao nhiêu, chất lượng đi liền đồng tiền thôi, 300$ bằng có 1 tuần làm thêm của mình à.

Để chế độ riêng tư, View tăng tiếp 1000.
Hết cách rồi đi ngủ hi vọng ngủ dậy thấy một giấc mơ hồng :(:(:(:(:(:(:(
check xem có 4rum nga ngố nào hay fanpage em nào nổi tiếng share link lên ko? trước mình có bị. hết hồn, nhưng video giờ lên gần 900k mà vẫn sống nhăn

check xem có 4rum nga ngố nào hay fanpage em nào nổi tiếng share link lên ko? trước mình có bị. hết hồn, nhưng video giờ lên gần 900k mà vẫn sống nhăn
Chuẩn đó, mới check ra bên Nhật có share nữa :)) Ba ngày trước bắt đầu xây dựng content 100% thực chất chất lượng, cứ nghĩ là mất vài tuần mới có lượng view vài k, k ngờ gặp cảnh này sớm quá nên hơi choáng, nhưng con đường đúng thật :v chậm mà chắc

Bình thường mà bạn, làm content muốn chậm vững chắc thì phải thế thôi, đằng nào mình cũng làm chủ đề này dài lâu, muốn sống lâu thì bản quyền là chắc 100%, mình còn cần mua nguồn chỗ đó dài dài. Với lại 300$ đầu tư thấyn hiều, thực ra chẳng bao nhiêu, chất lượng đi liền đồng tiền thôi, 300$ bằng có 1 tuần làm thêm của mình à.

ý mình là bạn phải xem lại xem đã mua bản quyền loại nào.
mua về sử dụng (nghe, xem, ...) khác với mua về để kinh doanh hay kiếm tiền. mình thì chưa biết chủ đề bạn mua là gì nên ko chắc chắn.
nhưng nếu là bạn mua nhạc với phim thì vẫn là vi phạm bản quyền đấy.

muốn được 1 lần ai đó mua views hộ như này :v

ý mình là bạn phải xem lại xem đã mua bản quyền loại nào.
mua về sử dụng (nghe, xem, ...) khác với mua về để kinh doanh hay kiếm tiền. mình thì chưa biết chủ đề bạn mua là gì nên ko chắc chắn.
nhưng nếu là bạn mua nhạc với phim thì vẫn là vi phạm bản quyền đấy.
ừ, chủ đề mình cần nguồn nhiều, mà chỗ đó hầu như cung cấp toàn bộ nguồn cần thiết cho clip nên mình mua. Nguồn đảm bảo up lên không dính bản quyền, còn bản quyền âm thanh thì khai thác kỹ chính sách của YTB về âm thanh là nhiều chỗ lách đc mà k cần cheat âm thanh các kiểu bằng soft.

muốn được 1 lần ai đó mua views hộ như này :v
Có ng mua view hộ có cái hay mà cũng có cái dở đó bn, :eek: hay là có lượt view ngắn hạn kiếm đc $, nhưng bản thân thì lại chẳng có chút kinh nghiệm hay kiến thức nào trên con đường từ 0 view đạt tới số view đó cả. Làm video khác sẽ khó khăn hơn, :( giờ mình lại phải bỏ sức làm thêm cái video nữa rồi đi bộ từ số 0 lên lại, hi vọng k bị như thế này để biết rõ đường cần đi.

Có ng mua view hộ có cái hay mà cũng có cái dở đó bn, :eek: hay là có lượt view ngắn hạn kiếm đc $, nhưng bản thân thì lại chẳng có chút kinh nghiệm hay kiến thức nào trên con đường từ 0 view đạt tới số view đó cả. Làm video khác sẽ khó khăn hơn, :( giờ mình lại phải bỏ sức làm thêm cái video nữa rồi đi bộ từ số 0 lên lại, hi vọng k bị như thế này để biết rõ đường cần đi.
con đường bạn đi trải khá nhiều đồ lót nam đấy, nhưng có thể là toàn đồ lót dùng mấy ngày mới thay đem xịt nước hoa hồng kông :D

bạn đang bị bot 100%

vãi có cái đó ông cũng đi nhờ, tui ko nhầm chỉ cần copy đường link của ông ném lên google là ra khi nảy quên nói cái này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,052
Latest member
sunwinvn
Back
Top Bottom