• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Video như thế nào có chiế youtube ổn ko các bác

Muốn kiếm CPC cao thì video phải tầm 30phút ! view nước ngoài nhớ nhé
tìm từ khoá CPC cao phân loại chủ đề ra mà chơi ! Mình chơi toàn 1k views/ 20$

Cảm ơn bạn nhé, để mình thử xem sao.

Muốn kiếm CPC cao thì video phải tầm 30phút ! view nước ngoài nhớ nhé
tìm từ khoá CPC cao phân loại chủ đề ra mà chơi ! Mình chơi toàn 1k views/ 20$
Cảm ơn bạn. video dạng này thì mình có nhìu lắm. mỗi ngày có thể có 100 video dạng như này. mỗi video tầm 4,5 tiếng củng có. nhưng toàn của china:(

tren nay giang ho ko doa, bac' coi chung bi coppy nha', kaaaa

Cảm ơn bạn. video dạng này thì mình có nhìu lắm. mỗi ngày có thể có 100 video dạng như này. mỗi video tầm 4,5 tiếng củng có. nhưng toàn của china:(
bác sinh năm 86 à ! già thì phải động não chứ, tránh việt ra kiếm chủ đề views hoa kỳ mà chiến : trên youtube thiếu gì video không lấy đổi chủ đề đi

bác sinh năm 86 à ! già thì phải động não chứ, tránh việt ra kiếm chủ đề views hoa kỳ mà chiến : trên youtube thiếu gì video không lấy đổi chủ đề đi
Cảm ơn bạn. mình sn 86, già nhưng chưa hẳn đã giỏi bạn ah.giờ mah lấy lại video trên youtube reup dể dính bản quyền lắm bạn ah, die kênh liên tục ah

bạn nên rút kinh nguyệt, sau này nếu tìm được chủ đề mới, đừng đi hỏi thế này, lộ hết, tốt nhất là tự mình test và thử. Làm youtube gian nan nhất la f lựa chọn được chủ đề phù hợp để chơi, public thế này sau nếu nó lên thì người ta reup xong report thì coi như đi
Cứ tự test tự chơi thôi

bạn nên rút kinh nguyệt, sau này nếu tìm được chủ đề mới, đừng đi hỏi thế này, lộ hết, tốt nhất là tự mình test và thử. Làm youtube gian nan nhất la f lựa chọn được chủ đề phù hợp để chơi, public thế này sau nếu nó lên thì người ta reup xong report thì coi như đi
Cứ tự test tự chơi thôi
Cảm ơn bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom