• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Vì sao Giá AP tụt thê thảm và cách kích giá!!!

mà bác keu 16k/AP có thấy cha nào bán đâu, bác nào bán pm nhé, xúc ít. Tham gia site kia rửa tiền cái

1 đừng tung hỏa mù làm gì cả vì những bạn chơi mmo và EX họ cũng hiểu là giá trị đồng tiền như thế nào nên ko phải PR kiểu là giá AP giảm hay tăng => cậu định làm 1 mẻ AP lớn ( mua rẻ ) sau bài này ah ?

2 AP có nhiều người cần làm cái này cái kia chứ ko hẳn là ném tất cả vào JSS hay UXP , đơn giản là Tiền => họ cần trong cuộc sống có nhiều cái cần hơn mmo

3 cậu đã edit bài về cái JSS hay UXP ( tuyển refback 50% ) :)) lần sau nên nghĩ ra tiêu đề nào hay mà HOT để viết nhé

1.Tôi không có ý định mua hay bán AP$ vì chưa đủ tuổi chơi ex và k có vốn gom hàng.Nếu tôi muốn gom,thì tôi đã không làm topic này.Cậu nghĩ đi,giả sử với giá 16 tôi mua vào rồi ex,rồi bán ra với 100AP$ tôi lời 300K.
Nhưng khi các cậu chơi 100$ JSS tôi được 10$,chia lại 5$--->được 5$--->Vậy tôi ngu gì mà làm cái topic này?
Tôi cứ âm thầm gom AP$ mà ex có phải hơn không?
Và tôi biết là,một số bác ex clone nick để vào đây đá tôi vì cái topic này.Tuy nhiên đó là sự lựa chọn của mỗi người.

2.Tôi lập cái topic này dành cho ai muốn đầu tư,còn ai muốn tiền tiêu,cứ bán AP$ 16K,nhanh gọn.

3.Tôi thấy tiêu đề này không gì hợp lý hơn.Nó hoàn toàn LOGIC
Như tôi đã nói,hình như các cậu cố tình không chịu hiểu :(tất cả đều thật)

-->giá AP rẻ do ZR về (lý do vì sao)-->Rửa hoặc ex (cách kích giá)--->Giá cao--->Anh em có lợi,tôi cũng có lợi--->Thế có phải tốt đẹp không?

Tôi không thể nào lý giải được,tại sao các cậu lại phản đối khi mà everyone WIN?

MOD và ADMIN xin cho ý kiến cái!!!Thank

Cái này mọi người thường gọi là : Quảng cáo trá hình ;)) . Ai kiện Shin thêm Rule kìa :))
Everyone usually call it "disguised advertising" . Who pm Shin add a rule

Max

Cái này mọi người thường gọi là : Quảng cáo trá hình ;)) . Ai kiện Shin thêm Rule kìa :))
Everyone usually call it "disguised advertising" . Who pm Shin add a rule

Max

Cảm ơn Ryan nhé.Mình đã PM Admin rồi.
Để coi Admin nói gì.

---------- Post added at 01:22 AM ---------- Previous post was at 01:20 AM ----------

sao mà gạch đá tùm lum vậy nè.
bác Hiếu là những người phát triển trang zeekreward đầu tiên và giới thiệu cho anh em VN chiến
bây giờ mọi người đều có lãi từ nó,
trong khi tham gia bác Hiếu còn hổ trợ anh em hết mình trong đó có em.
còn tuyển ref trong topic là chiện bình thường, ai muốn theo thì theo.
ko thì solo
mong các bác đừng gay nhau nữa.
1 chút ý kiến nhỏ :binhsua09:

Thank man!!!You're true man!!!

tonghieu này bị nhiều anh em ném đá thế mà còn chưa sợ... bạn có quyền câu ref nhưng câu ref phải hộp lý hơn với tiêu đê, còn tiêu đề của bạn thì sao???? giá AP 16K là do bạn nói nhảm chứ ở đâu ra? đang nói giá AP thì là AP tự nhiên chuyển sang câu ref. chấc vài bữa nữa lấy tiêu đề là vì sao giá PP lại giảm đến thế rồi y như thế câu ref tiêp??? thà là bạn lấy tiêu đề là với nội dung tuyển ref xem nó có hộp lý hơn không? còn bạn bảo người ta phá bạn ha? xin hỏi bạn đây là log riêng của bạn hay sao mà dám nói người ta phá ban? đây là 4rum chung nha bạn nói không đúng thì người ta có quyền chỉnh bạn chứ? bạn phải học lại cơ bản cách ứng xử với nhau trong 4rum đi nha !

Ý kiến riêng của mình:
- Tiêu đề và cách PR do mỗi người nghĩ ra, mối người có cách riêng, có thể lôi kéo nhưng miễn sao không lừa lọc mọi người là được. Ai thấy lọt tai thì theo, thấy nguy hiểm, bị dụ dỗ thì không theo.
- Ai cũng có quyền góp ý, nêu ý kiến riêng, nên mình không cấm các bạn có reply tiêu cực trong này.

Nếu thấy không hợp lý các bạn có thể lên box Suggestion lập topic, để ae trong forum vote ra Rule mới :)

Thanks.

tonghieu này bị nhiều anh em ném đá thế mà còn chưa sợ... bạn có quyền câu ref nhưng câu ref phải hộp lý hơn với tiêu đê, còn tiêu đề của bạn thì sao???? giá AP 16K là do bạn nói nhảm chứ ở đâu ra? đang nói giá AP thì là AP tự nhiên chuyển sang câu ref. chấc vài bữa nữa lấy tiêu đề là vì sao giá PP lại giảm đến thế rồi y như thế câu ref tiêp??? thà là bạn lấy tiêu đề là với nội dung tuyển ref xem nó có hộp lý hơn không? còn bạn bảo người ta phá bạn ha? xin hỏi bạn đây là log riêng của bạn hay sao mà dám nói người ta phá ban? đây là 4rum chung nha bạn nói không đúng thì người ta có quyền chỉnh bạn chứ? bạn phải học lại cơ bản cách ứng xử với nhau trong 4rum đi nha !

Thế tôi hỏi cậu,có Rule nào nói trong topic mà có link ref thì tiêu đề bắt buộc phải là 'tuyển ref,,,...'' hay không?Nếu có chỉ với!!!
4rum chung,nhưng mà topic của tôi,chính cậu mới nên xem lại mình.
Nếu không thích,cậu ra chỗ khác chơi.
Còn cái tiêu đề topic,tôi thấy nó hợp lý.Không có lý do gì để sửa mà cũng chẳng phạm cái Rule nào!!!
Lần sau,nếu thấy topic nào của tôi,cậu vui lòng đừng vô đọc.
Ném đá ư?
Trời,ai rảnh vô đây ném,tôi chiều hết.Miễn là thấy thuyết phục thì tôi nghe.Còn nói nhảm,nói mà không suy nghĩ,hay chưa đọc kỹ mà phát ngôn bừa,tôi không ngán.:binhsua12:

Last edited by a moderator:
Đúng sai đã dành dành.Lệnh vua đã ban ai dám cãi lời chém!!!:D:D:D

Ý kiến riêng của mình:
- Tiêu đề và cách PR do mỗi người nghĩ ra, mối người có cách riêng, có thể lôi kéo nhưng miễn sao không lừa lọc mọi người là được. Ai thấy lọt tai thì theo, thấy nguy hiểm, bị dụ dỗ thì không theo.
- Ai cũng có quyền góp ý, nêu ý kiến riêng, nên mình không cấm các bạn có reply tiêu cực trong này.

Nếu thấy không hợp lý các bạn có thể lên box Suggestion lập topic, để ae trong forum vote ra Rule mới

Thanks
Theo Admin Onlyc

Ý kiến riêng của mình:

Nếu thấy không hợp lý các bạn có thể lên box Suggestion lập topic, để ae trong forum vote ra Rule mới :)

Thanks.

Sure 100% là tôi k lừa ai mà cũng không lôi kéo ai.
Ai thích chiến thì chiến,không thích thì 'kê ipad ngồi hóng'..như bác Dương già.
Ai thích comment thì comment nhưng phải có thiện ý và mang tính xây dựng!!!

đúng là nước đồ đầu vịt nói là để bạn hiểu và có tiêu đề hộp lý hơn mà không nghe cứ cho mình là đúng là hoàn hảo !!! uh thì ông đúng đi ông ơi tôi xin đi ra chứ ở topic nhảm này rồi bi lây lan cúm nhảm của ông nữa ah bye....

đúng là nước đồ đầu vịt nói là để bạn hiểu và có tiêu đề hộp lý hơn mà không nghe cứ cho mình là đúng là hoàn hảo !!! uh thì ông đúng đi ông ơi tôi xin đi ra chứ ở topic nhảm này rồi bi lây lan cúm nhảm của ông nữa ah bye....

Tôi không nói tôi hoàn hảo,nếu cậu tìm ra lý do hay hơn thì tôi học tập và edit lại!!!Cậu đừng chụp mũ cho người khác thế.Tôi không thay vì tôi thấy không thuyết phục.Thế thôi.

Còn Vịt ư?
Ai là vịt thì còn chưa biết!!!:binhsua01:

Lần sau tránh tôi ra nhé.XIN CẢM ƠN.

---------- Post added at 01:54 AM ---------- Previous post was at 01:47 AM ----------

Đúng sai đã dành dành.Lệnh vua đã ban ai dám cãi lời chém!!!:D:D:D

Ý kiến riêng của mình:

Nếu thấy không hợp lý các bạn có thể lên box Suggestion lập topic, để ae trong forum vote ra Rule mới

Thanks
Theo Admin Onlyc

chú chỉ được cái nhanh hiểu chiện.

riết rồi forum này chơi non ref hết đi,
lập topic hướng dẫn rồi tuyển ref luôn thì có gì sai
(dù hướng dẫn có cùi mía thế nào đi nữa, miễn là ko lừa đảo, ko giới thiệu mấy site scam là được rồi)

thời gian gần đây cứ có topic nào hướng dẫn + tuyển ref thì cứ gạch đá mà phang
để ý thì quanh quẩn cũng chỉ có vài thành phần đi kích động thôi
(hướng dẫn thì ko hướng dẫn, chỉ chực chờ topic mới ra là vô phán mấy câu làm như ta đây hiểu biết)

Mình đề nghị mọi người cùng tẩy chay mấy người đó, cứ mặc xác chúng nó, ko thèm để ý, ko thèm reply chi cho loãng topic.

riết rồi forum này chơi non ref hết đi,
lập topic hướng dẫn rồi tuyển ref luôn thì có gì sai
(dù hướng dẫn có cùi mía thế nào đi nữa, miễn là ko lừa đảo, ko giới thiệu mấy site scam là được rồi)

thời gian gần đây cứ có topic nào hướng dẫn + tuyển ref thì cứ gạch đá mà phang
để ý thì quanh quẩn cũng chỉ có vài thành phần đi kích động thôi
(hướng dẫn thì ko hướng dẫn, chỉ chực chờ topic mới ra là vô phán mấy câu làm như ta đây hiểu biết)

Mình đề nghị mọi người cùng tẩy chay mấy người đó, cứ mặc xác chúng nó, ko thèm để ý, ko thèm reply chi cho loãng topic.

đang nói vấn đề là cái tiêu đề và bên trong tuyển ref....nếu site jss hay ut scam thì bác tính sao?

Mình thấy nội dung phù hợp với tên topic mà.

• Giải thích vì sao AP giảm giá.
  • Giải pháp cho anh em.

Tuyển ref, 1 phương pháp PR khá thông minh và hiệu quả đấy chứ. Đừng vì bản tính ích kỉ mà đi ném gạch, phá rối miếng cơm người khác. Việt Nam không tiến nổi là vì vậy @@!.

Còn nếu thấy mình chịu thiệt thì không tham gia vào, có ai nói gì đâu? Còn newbie bị lừa, thì xin hãy cho họ bài học để vững trãi hơn trong con đường MMO, mình nghĩ bạn cũng bị lừa nhiều lần mới pro được như vậy ? trừ khi bạn là người cẩn thận và chịu tìm kiếm thông tin.

Lúc đầu mình cũng phản đối zeek dữ lắm, vì ko biết nó uy tín cỡ nào, giờ thì có lẽ mọi người đã biết.

Hãy vì mô hình win-win ( Cộng sinh ).

Ah, mình có góp ý cho chủ thớt là, JSS và ULTRA là dạng HYIP , chủ thớt nên cảnh báo anh em về scam để họ suy nghĩ kĩ trước khi tham gia. HYIP là dạng nhiều người đầu tư vào, nhiều tiền , nó sẽ scam đấy, zeek thì mình ko biết thế nào, vẫn đang theo dõi.

Ah, mình có góp ý cho chủ thớt là, JSS và ULTRA là dạng HYIP , chủ thớt nên cảnh báo anh em về scam để họ suy nghĩ kĩ trước khi tham gia. HYIP là dạng nhiều người đầu tư vào, nhiều tiền , nó sẽ scam đấy, zeek thì mình ko biết thế nào, vẫn đang theo dõi.

Rủi Ro là một phần của cuộc chơi.
Ai tham gia MMO đều biết điều đó & không còn cách nào khác ngoài việc CHẤP NHẬN....
Tuy vậy,cảm ơn bạn đã nhắc nhở chi tiết này,có lẽ lần sau,với mỗi topic mình sẽ thêm câu :
'Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng & Nghĩ kỹ trước khi tham gia'
OK?

Ai thích comment thì comment nhưng phải có thiện ý và mang tính xây dựng!!!

Sao bắt buộc người ta comment có thiện ý được, mỗi người đều có quyền nêu ý kiến riêng mà. Những ý kiến tiêu cực cũng mang tính xây dựng.

xexchanger đâu có gì lạ :(

Có thể k lạ với tôi và bạn,nhưng nhiều anh em còn chưa biết!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,021
171,075
Latest member
nhacaiuytin140
Back
Top Bottom