Got Paid Vì sao Giá AP tụt thê thảm và cách kích giá!!!

1$ bên LR cao hơn 1$ bên AP hoặc PP...-> ko nên lựa chọn AP và PP mà chơi

Ngó cái tiêu đề topic , tò mò vào xem cuối cùng thì mục đích của topic cũng chỉ có 1 : Ref and Ref :)

Bài viết cũng có nhiều thông tin tốt cho newbiew đó chứ. Với lại tuyển ref thì kệ người ta, cũng là cạnh tranh lành mạnh có sao đâu. Ex chính là những người hay rửa tiền nhất vì các ông có vốn lớn, nhưng lại ko đồng ý với các làm này của thớt fai chăng họ lo ngại ko còn ai ex với họ nữa. Nói tóm lại cạnh tranh lành mạnh, ko vi phạm rule thì kệ người ta.

Bác tonghieu gì ơi! Sao em đồng cảm với bác quá :binhsua37:
Lòng thì mún chia sẽ hết mình mà lời khen thì ít mà gạch bay thì nhiều :binhsua37:
Nhiều lúc em ko còn biết văn hóa VN nằm ở đâu trong forum MMO4VN này nữa! Thà rằng mình support lơ đễnh hay là đem ref bỏ chơ đi thì bị chửi ko nói gì _ _! Đằng này support từ forum ra đến ngoài yahoo mà gạch cũng bay theo tới tận nơi mới chịu!
Chán!
--------------------------
Phát biểu mấy câu này ko biết ăn thêm bao nhiêu cục gạch nữa đây _ _! Haizzzzzzzzzzzzzz!

Thank LeHongPhong.
Lâu rồi mới gặp lại.
Chắc dạo này chú khá lắm rồi nhỉ?
Cái món gạch đá anh quen rồi.
Chú thấy đó,anh có ngán gì đâu?
Với lại,những thành phần đó chỉ là cá biệt thôi,đa số anh em là người hiểu chiện đó chứ...

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:52 AM ----------

Ở Xchanger.org bắt phải acc verify CMND và AP cũng phải verify =.='

Đúng thế,thông tin về Họ Tên trong AP account phải giống như thông tin trong xchanger nữa đó nhé.

---------- Post added at 11:56 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

Bài viết cũng có nhiều thông tin tốt cho newbiew đó chứ. Với lại tuyển ref thì kệ người ta, cũng là cạnh tranh lành mạnh có sao đâu. Ex chính là những người hay rửa tiền nhất vì các ông có vốn lớn, nhưng lại ko đồng ý với các làm này của thớt fai chăng họ lo ngại ko còn ai ex với họ nữa. Nói tóm lại cạnh tranh lành mạnh, ko vi phạm rule thì kệ người ta.

--->CHUẨN MAN.Có mấy ông Ex clone nick vô ném đá rồi kìa....

Tui ủng hộ chủ thớt cả 2 tay, supp0rt ref nhiệt tình chả có gì đáng trách cả:d chúc cậu làm ăn phát đạt.

Tui ủng hộ chủ thớt cả 2 tay, supp0rt ref nhiệt tình chả có gì đáng trách cả:d chúc cậu làm ăn phát đạt.

Không chỉ là Ref,mà anh em MMO và newbie,tui biết gì là tui chỉ...không phân biệt là Ref hay không.
Cái phân biệt là ở ....Bonus thui....

Tốt nhất là anh em lấy AP đầu tư cái khác đi !!! Chờ thị trường AP trở lại bình thường thì tung hàng ra !!!

Tốt nhất là anh em lấy AP đầu tư cái khác đi !!! Chờ thị trường AP trở lại bình thường thì tung hàng ra !!!

Chuẩn MAN.
Ai chắc chắn thì ex qua xchanger lấy LR mà bán cho được giá.
Ai muốn phiêu thì đầu tư,ăn còn nhìu hơn nhưng mà xác định là có rủi ro đi kèm....

Thank LeHongPhong.
Lâu rồi mới gặp lại.
Chắc dạo này chú khá lắm rồi nhỉ?
Cái món gạch đá anh quen rồi.
Chú thấy đó,anh có ngán gì đâu?
Với lại,những thành phần đó chỉ là cá biệt thôi,đa số anh em là người hiểu chiện đó chứ...
Bác lầm em với anh em rồi _ _!

Chiến lược cũng khá hay, tuy có nhiều người biết rồi nhưng cũng sẽ có người cần.
Còn 1 cách nữa là mấy đại gia đó ôm hàng lại luôn đợi giá lên :binhsua25:

Ngó cái tiêu đề topic , tò mò vào xem cuối cùng thì mục đích của topic cũng chỉ có 1 : Ref and Ref :)
Có sao đâu bác nhỉ :D .... MMO chẳng phải 1 phần theo nguyên tắc ref ref và ref sao :D ... Topic giải quyết vấn đề kích giá AP đồng thời cũng tuyển ref rất lành mạnh !

Ai từng thảo luận với bác tonghieu rồi đều thấy là 1 supporter rất nhiệt tình . Ủng hộ bác cả 2 tay ... Đôi khi người ta theo làm ref cũng vì thái độ support thân thiện và chuyên nghiệp !

Đồng thời cũng xin chúc AP thoát khỏi tình trạng rớt giá thảm hại @@

Bác lầm em với anh em rồi _ _!

Sory,thấy 2 cái avatar giống nhau nên nhầm.
Thank e,cho anh gửi lời hỏi thăm tơi LHP nhé.

Đọc topic mà thấy cãi nhau buồn cười quá. Mình chỉ có chút ý kiến.

1. Giá AP rẻ không phải do Zeek hay Exc gì cả ? Đơn giản là có cung có cầu. Có cầu thì có cung, bạn có AP cần gấp tiền chẳng hạn, nếu exc thu mua với giá cao thì họ sẽ không thu mua trong khi có thằng khác cần tiến sell giá thấp hơn.

2. Bạn tiếp tục đầu tư cho JSS thì theo tính toán 50 ngày sau mới lấy lại vốn. Ai thích thì đầu tư, nhưng nó cũng có rủi ro, cứ cho là 1 site rửa tiền đi, dám đầu tư để 50 ngày sau cầm số tiền mình có gấp chứ. Nếu là mình chấp nhận sell thấp 1 tý lại có cái mình cần iPhone 4S chẳng hạn. Còn nếu đầu tư thì ref mình nha :binhsua113:

3. Tuyển ref không có gì là sai, người lập topic có quyền được tuyển vì thông tin người ta chia sẽ cũng là điều bổ ích, chẳng ai làm 1 việc gì mà không nghĩ đến quyền lợi cả, nếu mong chờ free thì chẳng có forum ngày hôm nay. OK :D

4. Mua AP SLL giá 16k đây, đó là giá vẫn còn thu mua hôm nay, pm yahoo fixbugvn :binhsua121:

Ặc.....ông này đúng và khôn VÃI HÀ.....

AP bank wire hình như là 15$ gom 1-2k vào rồi chuyển về bank :)
giá AP gio các ex thao túng mà

AP bank wire hình như là 15$ gom 1-2k vào rồi chuyển về bank :)
giá AP gio các ex thao túng mà

Đó là..đại gia,
còn anh em có 100AP$ chẳng hạn,withdraw về còn lại bao nhiêu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,745
Latest member
phumyhungreal

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom