Got Paid Vì sao Giá AP tụt thê thảm và cách kích giá!!!

bác tuyển ref có ai nói bác một câu gì không. bác kêu mấy bác ex cơ hôi. còn bác là gì. nhìn tiêu đề này nọ hóa ra tuyển ref.
Đó là nghệ thuật đó bạn vừa có lợi cho mọi người và chính mình,hãy học tập và đừng hỏi tại sao ?

bác tuyển ref có ai nói bác một câu gì không. bác kêu mấy bác ex cơ hôi. còn bác là gì. nhìn tiêu đề này nọ hóa ra tuyển ref.

Đọc lại cái :

Nguyên nhân chính là do Nhà Nhà chơi ZR,người người chơi ZR,ZR cùng đợt pay vài chục ngàn K$ về Vn,anh em lại đồng loạt bán ra.Nên cánh thương lái có cơ hội ém hàng hốt bạc.

Cậu mới là người hồ đồ.Tôi có nói đó là xấu đâu.

Đó là nghệ thuật đó bạn vừa có lợi cho mọi người và chính mình,hãy học tập và đừng hỏi tại sao ?

mấy cái đó ai mà không biết. tui không thix chủ thớt nói người khác cơ hội khi mình cơ hội hơn. có ác cảm thôi. chú còn chơi jss hay ut không ref cho người này phải ref cho người khác

mấy cái site đó ai tham gia mmo thì đều biết ko cần cậu phải nhắc. chủ yếu có ai dám bỏ tiền ra không mới là vấn đề .

Tôi không nhắc ai cả.Với cậu thì càng không!!!

mấy cái đó ai mà không biết. tui không thix chủ thớt nói người khác cơ hội khi mình cơ hội hơn. có ác cảm thôi. chú còn chơi jss hay ut không ref cho người này phải ref cho người khác

Để tôi nói cho cậu biết thế nào là người cơ hội nhé :

-Lợi dụng,kiếm chác trên sự cả tin của người khác hay sự mất mát của người khác.Ví dụ có một thằng chơi JSS lừa Ref phải upgrade thì mới được chia lãi và rút được tiền ra.Hắn hưởng 5$.Còn Ref mất tiền vô ích.Trong khi chơi solo và không chiến matrix thì chẳng cần upgrade làm gì cả.

Còn cái topic của tôi,tôi chỉ rõ cách để anh em đỡ thiệt hại?Sao cậu nói tôi cơ hội?
Nếu không chơi JSS hay UXP thì ex cũng được kia mà?
Ai cũng có lợi!!!

Còn việc mấy ông Exchanger thì thuận mua vừa bán,ai nói gì được các ông ý!!!Tôi nói đó lá cơ hội để các ông ý hốt bác.
Lần sau nhớ đọc kỹ và nghĩ kỹ trước khi phát biểu,
Tôi đâu cần cậu thiện cảm gì với tôi,
Bớt nói nhảm đi là tôi cảm ơn lắm rồi.

Last edited by a moderator:
Để tôi nói cho cậu biết thế nào là người cơ hội nhé :
-Lợi dụng,kiếm chác trên sự cả tin của người khác hay sự mất mát của người khác.

Còn cái topic của tôi,tôi chỉ rõ cách để anh em đỡ thiệt hại?Sao cậu nói tôi cơ hội?
Nếu không chơi JSS hay UXP thì ex cũng được kia mà?
Ai cũng có lợi!!!
Còn việc mấy ông Exchanger thì thuận mua vừa bán,ai nói gì được các ông ý!!!Tôi nói đó lá cơ hội để các ông ý hốt bác.
Lần sau nhớ đọc kỹ và nghĩ kỹ trước khi phát biểu,
Tôi đâu cần cậu thiện cảm gì với tôi,
Bớt nói nhảm đi là tôi cảm ơn lắm rồi.

vậy hả để tuyển ref đi còn này nọ làm gì. nói thế nào là nói nhãm. nhãm......................mày :))

tóm lại bác tonghieu muốn câu ref nhưng bác lòng vòng thật cứ nói là giá AP sao tụt thế còn 16k. tưởng gì ai ngờ phía dưới câu ref. xloi ah nhu thế thì chỉ muốn có lợi về phía mình thôi có giúp được gì cho ai đâu? nhìn gay phản cảm thêm...

lai tuyen ref nua hả bác

vậy hả để tuyển ref đi còn này nọ làm gì. nói thế nào là nói nhãm. nhãm......................mày :))

Có liên quan gì tới cậu không mà vào đây này nọ?

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:34 AM ----------

lai tuyen ref nua hả bác

Một công đôi ba việc!!!

bac cho hỏi xíu, site kia sao ko ex dc vay, nó hỏi cái: Discount code (optional):
lay o dau ha bac

Có liên quan gì tới cậu không mà vào đây này nọ?

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:34 AM ----------

Một công đôi ba việc!!!

bác nhìn lại cái tiêu đề: vì sao giá ap tụt the thảm. cách kích giá....vô đọc thấy tuyển ref.... có mâu thẫu không.

tôi nói 1 câu công bằng là tonghieu nhảm là đúng đó, tiêu đề là gì??? vì sao giá AP giảm thể? giảm còn 16K đọc vừa xong thì thấy câu ref, câu ref là quyền của bạn nhưng hãy câu cho có nghệ thuật... topic này đúng là nhảm nhât 2012 mong mod và BQT close topic để anh em mất đoàn kết...

tóm lại bác tonghieu muốn câu ref nhưng bác lòng vòng thật cứ nói là giá AP sao tụt thế còn 16k. tưởng gì ai ngờ phía dưới câu ref. xloi ah nhu thế thì chỉ muốn có lợi về phía mình thôi có giúp được gì cho ai đâu? nhìn gay phản cảm thêm...

Chia 50% sao lợi mỗi tôi!!!
Phản cảm à?Ai mướn cậu đọc?Ai mướn cậu vào phá topic của tôi?Không chơi,không ex thì thôi!!!

---------- Post added at 12:46 AM ---------- Previous post was at 12:43 AM ----------

bac cho hỏi xíu, site kia sao ko ex dc vay, nó hỏi cái: Discount code (optional):
lay o dau ha bac

Sao k ex được,nếu muốn Ex được AP thì cần 2 điều kiện :
-Verify AP account.
-Verify xchanger.org account (scan CMT)
Discount code thì khi nó K.mại mới có à.

---------- Post added at 12:49 AM ---------- Previous post was at 12:46 AM ----------

tôi nói 1 câu công bằng là tonghieu nhảm là đúng đó, tiêu đề là gì??? vì sao giá AP giảm thể? giảm còn 16K đọc vừa xong thì thấy câu ref, câu ref là quyền của bạn nhưng hãy câu cho có nghệ thuật... topic này đúng là nhảm nhât 2012 mong mod và BQT close topic để anh em mất đoàn kết...

Cậu ko đọc kỹ rồi nói này nọ.
Tôi nói AP$ rẻ-có đúng không?
Tôi nói do nguồn ZR,đúng không?
--->và tôi chỉ rõ giải pháp để anh em đỡ thiệt hại,thế là tôi sai,và có lợi mình tôi chắc?
Còn đầu tư,tôi chia 50% kia mà?

Tôi nói thật,BQT,Mod,Admin nên thank tôi mới phải.Và cậu mới là người cần phải xem xét lại.

---------- Post added at 12:51 AM ---------- Previous post was at 12:49 AM ----------

Bạn ơi sao của Max nó ghi phí Fee: 7.90% + 1.00 USD
Why my computer note Fee: 7.90% + 1.00 USD

Max

Hiện trang chủ của nó đang có giảm fee mà :
AlertPay to Liberty Reserve at 5.9%

kết nhất mỗi câu này :))

vắng cô thì chợ vẫn đông => ko có chú PR về giá AP hay ko thì vẫn đc mua bán , kiểu này tung hỏa mù đấy ah , tiền của mọi người EX cần thì họ mua bán , tính như chú cho thêm phần tuyển Ref JSS vào cho nó bằng thừa ah ?

đây chẳng thù chẳng oán nhưng mà cái kiểu treo đầu dê có cả thịt lừa thì nói làm gì , nếu đàng hoàng ra xóa cái bài nói về JSS của chú ra cho đúng với tile bài chú tạo xem nào ?

bác nhìn lại cái tiêu đề: vì sao giá ap tụt the thảm. cách kích giá....vô đọc thấy tuyển ref.... có mâu thẫu không.

Tôi nói AP$ rẻ-có đúng không?
Tôi nói do nguồn ZR,đúng không?
--->và tôi chỉ rõ giải pháp để anh em đỡ thiệt hại,thế là tôi sai,và có lợi mình tôi chắc?
Còn đầu tư,tôi chia 50% kia mà?

---------- Post added at 12:59 AM ---------- Previous post was at 12:54 AM ----------

kết nhất mỗi câu này :))

vắng cô thì chợ vẫn đông => ko có chú PR về giá AP hay ko thì vẫn đc mua bán , kiểu này tung hỏa mù đấy ah , tiền của mọi người EX cần thì họ mua bán , tính như chú cho thêm phần tuyển Ref JSS vào cho nó bằng thừa ah ?

đây chẳng thù chẳng oán nhưng mà cái kiểu treo đầu dê có cả thịt lừa thì nói làm gì , nếu đàng hoàng ra xóa cái bài nói về JSS của chú ra cho đúng với tile bài chú tạo xem nào ?

Tôi lừa ai mà cậu nói bán thịt lừa?Nói lại cái.

AP$ rẻ--->vô JSS hay UXP hay ex --->ra LR--->bán giá cao--->đó là cái logic hoàn toàn hợp lý.

Nếu có ngon,chỉ ra cách khác xem?Cách hay là cách tất cả mọi người cùng có lợi.

---------- Post added at 01:04 AM ---------- Previous post was at 12:59 AM ----------

khó lắm c à vất lên xchaner thì cũng mất 1 tuần và có rủi ro cũng như đk là phải veri ac nữa
nói chung tới các ex to còn ko dám ôm thì nói gì tới lẹt tẹt mổ cò như mình :))

Site ex này uy tín đó bạn,Tụi Mỹ toàn xài không à.
Để làm ăn được với AP thì tụi này không đơn giản đâu.
Mình vừa có chú em trong list YM bị lừa ex mất 50$ STP,mất cả mấy tháng cày cuốc,hix

1 đừng tung hỏa mù làm gì cả vì những bạn chơi mmo và EX họ cũng hiểu là giá trị đồng tiền như thế nào nên ko phải PR kiểu là giá AP giảm hay tăng => cậu định làm 1 mẻ AP lớn ( mua rẻ ) sau bài này ah ?

2 AP có nhiều người cần làm cái này cái kia chứ ko hẳn là ném tất cả vào JSS hay UXP , đơn giản là Tiền => họ cần trong cuộc sống có nhiều cái cần hơn mmo

3 cậu đã edit bài về cái JSS hay UXP ( tuyển refback 50% ) :)) lần sau nên nghĩ ra tiêu đề nào hay mà HOT để viết nhé

Cái này mọi người thường gọi là : Quảng cáo trá hình ;)) . Ai kiện Shin thêm Rule kìa :))
Everyone usually call it "disguised advertising" . Who pm Shin add a rule

Max

sao mà gạch đá tùm lum vậy nè.
bác Hiếu là những người phát triển trang zeekreward đầu tiên và giới thiệu cho anh em VN chiến
bây giờ mọi người đều có lãi từ nó,
trong khi tham gia bác Hiếu còn hổ trợ anh em hết mình trong đó có em.
còn tuyển ref trong topic là chiện bình thường, ai muốn theo thì theo.
ko thì solo
mong các bác đừng gay nhau nữa.
1 chút ý kiến nhỏ :binhsua09:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week