• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vì sao BTC và LTC rớt giá mạnh như ngày hôm nay 18/12/2013

Hòn đá lăn trên đồi, hòn đá rớt xuống cành mai
Rụng nhánh hoa mai gầy chim chóc hót tiếng qua đời.

Đó là binh pháp chứ không phải là nhạt nhẽo gì cả. Vận dụng được thì giá lên cũng lời mà giá xuống cũng lời.
thường theo quan sát của bác mấy giờ tối hết chu kỳ giảm. bác chỉ trả lời nốt câu này thì mình sẽ không hỏi thêm nữa. chỉ bấy nhiêu thôi là đủ. thank bác trước

Last edited:
có ai có 660 USD BTC cần sell không nhỉ ?

Nạp như thế nào bác ơi
mua BTC-E code ở mục money exchange rồi nạp vô site btc-e.com. Đó là $ bạn muốn chuyển sang btc thì vào mua bán cặp BTC/USD. Được BTC có thể rút về ví hoặc để trên sàn để trade:). còn lại bạn tìm hiểu thêm nhé!

Sao mọi người lại máu nhảy vào khi giá 6 7 trăm đô vậy nhỉ

Nhà nhà đào, người người đào bảo sao ko giảm. Mình mới tham gia đào 2 tháng nay thôi cũng đào đc gần 1 Bitcoin, nói chi mấy sư phụ Việt Nam hay China =))

Bitcoin giờ bị mấy ông lớn thao túng rồi :)

tại sao giá btc ở btc-e lại thấp hơn khaongr 50$ so với Gox nhỉ?

Có bác nào biết fiat là gì ko? nghe chúng nó bàn mà mình ko hiểu

sao tình hình btc, ltc vẫn ảm đạm thế nhỉ. Dân trung quốc vẫn giao dịch khá ít trên thị trường:oops:

Có trang nào giúp theo dõi lượng mua bán BTC/LTC của bọn China không hả mọi người.Share cho mình với

LTC vừa có 1 cuộc nhảy vọt về giá,từ 17 lên hơn 20 =))

LTC vừa có 1 cuộc nhảy vọt về giá,từ 17 lên hơn 20 =))
đại gia đang đầu cơ đấy, sóng rất mạnh, tâm lý không vững chết ngay. Mình vừa lỗ 0.3 LTC đây:(. Giờ lại quay về 18.7 rồi. Tưởng lên nữa nên vội bán ra chốt lỗ, ai ngờ giờ lại quay về 18.7, đáng ra lãi 0.3 LTC hóa ra là lỗ:D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom