Report vgroupbosskiet cố tình vu khống, nói xéo, nói móc

Status
Not open for further replies.

maxryan9999

Banned
Reactions
1,499
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus

M report theo " Bạn có quyền Report người khác khi họ cố tình vu khống, nói xéo, nói móc,... "
Bạn vgroupbosskiet vui lòng cho m biết m làm sai nguyên tắc gì ? sai rule gì ? Cung cấp bằng chứng cụ thể nếu không thì MOD box này xử lý hộ . Cám ơn .

@Other : Mấy bạn nói m sao Report , sao không dĩ hòa vi quý . m đã im lặng làm việc không quan tâm chuyện cũ nữa nhưng bạn này vẫn thích bới nó lên chọc ngoáy vào lần nữa .

Max

Last edited:
thôi.nói cho nhau nghe rồi rút kinh nghiệm để tốt hơn.
War nhau làm gì rồi thêm bực bội.
2 bé bắt tay nhau làm hòa đê :cool:

Upvote 0
Bạn biết đọc chữ ko vậy? :rolleyes: Mình trả lời ở phía trên rồi còn kêu trả lời gì nữa! :eek:
Nguyên tắc là nguyên tắc thái độ là thái độ sao lại gộp chung nó vào nhau . Nguyên tắc là những quy tắc , quy định chỉ đạo hành động . Trước đây Shin k có nguyên tắc nào như vậy chỉ mới góp ý m gần đây nên m k hề làm sai nguyên tắc gì vào thời điểm đó .

Bạn xác nhận là m làm đúng Rule vậy tại sao b nói m là người làm Sai Rule . (ở hình ảnh trên #1) Như vậy thì b đang nói sai sự thật ảnh hưởng đến m . Chắc chừng này là đủ .

Max

Upvote 0
Nguyên tắc là nguyên tắc thái độ là thái độ sao lại gộp chung nó vào nhau . Nguyên tắc là những quy tắc , quy định chỉ đạo hành động . Trước đây Shin k có nguyên tắc nào như vậy chỉ mới góp ý m gần đây nên m k hề làm sai nguyên tắc gì vào thời điểm đó .

Bạn xác nhận là m làm đúng Rule vậy tại sao b nói m là người làm Sai Rule . (ở hình ảnh trên #1) Như vậy thì b đang nói sai sự thật ảnh hưởng đến m . Chắc chừng này là đủ .

Max
soắn vãi tít :eek:, thảo nào hì hục mãi mới được bố thí lên làm mod;)

Upvote 0

Max
Mình hỏi lại bạn 1 lần nữa! Bạn biết đọc chữ ko đấy CÁi hình ở #1 là Namtuoc nói hay mình nói! :rolleyes:
Bạn định nghĩa nguyên tắc theo cách riêng của bạn còn mình thì định nghĩa theo cách riêng của mình!
Tại sao nhưng MOD khác, thậm chí là Shin khi muốn del hay tặng thẻ còn inbox được còn bạn thì ko nhỉ? :rolleyes:
Bạn phải đợi có những topic report thì bạn mới chịu làm?
Mình cũng yêu cầu bạn trả lời mình: Rules 4r có banned chuyện nói xéo nói móc ko? o_O
Mình vu khống bạn cái gj? Bạn có hiểu cái gj là vu khống ko? :confused:

Upvote 0
theo dõi câu chuyện thì thấy chuyển chẳng có gì, vậy cũng lôi nhau vào nói làm nặng thêm vài KB forum. Hài mấy bác, mỗi người nhịn 1 câu cho rồi.

Upvote 0
Mình hỏi lại bạn 1 lần nữa! Bạn biết đọc chữ ko đấy CÁi hình ở #1 là Namtuoc nói hay mình nói! :rolleyes:
Bạn định nghĩa nguyên tắc theo cách riêng của bạn còn mình thì định nghĩa theo cách riêng của mình!
Tại sao nhưng MOD khác, thậm chí là Shin khi muốn del hay tặng thẻ còn inbox được còn bạn thì ko nhỉ? :rolleyes:
Bạn phải đợi có những topic report thì bạn mới chịu làm?
Mình cũng yêu cầu bạn trả lời mình: Rules 4r có banned chuyện nói xéo nói móc ko? o_O
Mình vu khống bạn cái gj? Bạn có hiểu cái gj là vu khống ko? :confused:
NamTuoc hỏi và b trả lời bảo bằng chứng cho việc đó là m .
Mục 4 , banned hay không thì chưa biết còn tùy vào BQT , m chả đôi co với bạn nữa đợi Shin hoặc Only C vào xử lý cho gọn .
http://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-suggestion-feedbacks.26045/

Max

Upvote 0
  1. NamTuoc hỏi và b trả lời bảo bằng chứng cho việc đó là m .
    Mục 4 , banned hay không thì chưa biết còn tùy vào BQT , m chả đôi co với bạn nữa đợi Shin hoặc Only C vào xử lý cho gọn .
    http://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-suggestion-feedbacks.26045/

Max
    1. Bạn có quyền Report người khác khi họ cố tình vu không, nói xéo, nói móc,... Sau khi đã nhắc nhở mà họ vẫn tài phạm. BQT chỉ xử lý khi cóTopicProof rõ ràng

Upvote 0
Cái gì cũng vậy 1 bên lý 1 bên tình.làm sao cho nó ổn thỏa đến cái hiến pháp của nhà nước vẫn còn những cái bất cập còn phải sửa huống chi cái rule của room.Người thi hành cũng nên mềm dẻo 1 chút chứ đừng có dập khuôn thái quá

Upvote 0
1 topic close rồi chưa đủ hay sao mà đôi co, làm căng ghê thế. chắc phải xin lỗi hay banned nick mới chịu hay sao trời

Upvote 0
Muốn làm theo luật, thì phải hiểu rõ luật, ở đây, ngay cả cái luật cơ bản mà còn chưa hiểu thì đòi kiện ai :rolleyes:
  1. Bạn có quyền Report người khác khi họ cố tình vu không, nói xéo, nói móc,... Sau khi đã nhắc nhở mà họ vẫn tài phạm. BQT chỉ xử lý khi cóTopicProof rõ ràng

Thứ 1: vgroupbosskiet không nói xéo nói móc, mà nói thẳng , nói thẳng nhé, nên phân biệt rõ ràng, ko phân biệt dc nói thẳng với nói móc nói xéo thì mình cũng bó toàn thân chứ đừng nói bó tay ;)
Thứ 2: bạn nói vgroupbosskiet vu khống, cụ thể ở đây là vấn đề cách bạn làm vip, vậy bạn vui lòng cung cấp bằng chứng và vật chứng (proof) về việc bạn không có làm việc như dc lập trình hay giật dây gì gì đó lên cho mọi người xem để phản biện lại bạn ko có như vậy => bạn bị không vú o_O
Thứ 3: bạn đã nhắc nhở vgroupbosskiet dưới cương vị của 1 vip hay chưa, hay là bạn cãi tay đôi lại với nó xong lên đây report :oops:
Thứ 4: có bao giờ bạn thắc mắc, tại sao professional, mirinda, tino... ít khi bị dính phốt mà bạn lại hay dính ko? Khi có 1 người nói mình sai, chưa chắc mình sai, nhưng khi bị rất nhiều người chỉ trích, thì ít nhất cũng phải có lí do và mình nên xem lại. Đừng nói bạn đẹp trai hay giàu có tới mức bị gato nha :D
Xem ra bạn là 1 phần mềm được lập trình lỗi rồi, xử lý tình huống kém quá :rolleyes: Muốn làm luật mà ko hiểu luật người ta lại nói là ngu dốt + nhiệt tình đấy :D

Last edited:
Upvote 0
Muốn làm theo luật, thì phải hiểu rõ luật, ở đây, ngay cả cái luật cơ bản mà còn chưa hiểu thì đòi kiện ai :rolleyes:

Thứ 1: vgroupbosskiet không nói xéo nói móc, mà nói thẳng , nói thẳng nhé, nên phân biệt rõ ràng, ko phân biệt dc nói thẳng với nói móc nói xéo thì mình cũng bó toàn thân chứ đừng nói bó tay ;)
Thứ 2: bạn nói vgroupbosskiet vu khống, cụ thể ở đây là vấn đề cách bạn làm vip, vậy bạn vui lòng cung cấp bằng chứng và vật chứng (proof) về việc bạn không có làm việc như dc lập trình hay giật dây gì gì đó lên cho mọi người xem để phản biện lại bạn ko có như vậy => bạn bị không vú o_O
Thứ 3: bạn đã nhắc nhở vgroupbosskiet dưới cương vị của 1 vip hay chưa, hay là bạn cãi tay đôi lại với nó xong lên đây report :oops:
Thứ 4: có bao giờ bạn thắc mắc, tại sao professional, mirinda, tino... ít khi bị dính phốt mà bạn lại hay dính ko? Khi có 1 người nói mình sai, chưa chắc mình sai, nhưng khi bị rất nhiều người chỉ trích, thì ít nhất cũng phải có lí do và mình nên xem lại. Đừng nói bạn đẹp trai hay giàu có tới mức bị gato nha :D
Xem ra bạn là 1 phần mềm được lập trình lỗi rồi, xử lý tình huống kém quá :rolleyes: Muốn làm luật mà ko hiểu luật người ta lại nói là ngu dốt + nhiệt tình đấy :D

lắm chuyện vui nhể??? 4rum sao giờ thấy nó chán chán sao ấy!!! :D

Upvote 0
Biết ngay mà, không thằng nào chịu nhịn 1 bước thì có mà cãi nhau tới ngày xuống lỗ luôn.

Upvote 0
Shin close topic bên kia rồi! Tại bạn level max nhà mình thích report ấy mà! :confused:
Một điều nhịn, chín điều lành.... cùng dân mmo hết, tranh nhau chi mấy chuyện vớ vẩn này nhỉ !?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week