• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verify Paypal

nhocecstasy

Junior
Reactions
30
MR
0.002
Insuree Balance
0
Vừa rồi em verify paypal đến bước điền 4 số paypal gửi về thì gõ nhầm số. Bây giờ nhập lại thì nó thông báo "This credit card cannot be added to your PayPal account. Please try another card.". Bây giờ add lại thì nó k cho add visa này nữa :(

Vừa rồi em verify paypal đến bước điền 4 số paypal gửi về thì gõ nhầm số. Bây giờ nhập lại thì nó thông báo "This credit card cannot be added to your PayPal account. Please try another card.". Bây giờ add lại thì nó k cho add visa này nữa :(

làm con virtual card 5 phút add lại là xong bạn ơi

Last edited by a moderator:
Bạn vào Trustcard.vn mua cái thẻ visa internet , mua hoàn toàn online
bạn sẽ đc nhận mã thẻ ngay lập tức và call support hay hotline lấy ngay mã code còniirmm

ko cần chờ 4-6 ngày mới nhận đc mã code như một số loại thẻ khác

nhanh gọn 5phuts xong hết

Bạn vào Trustcard.vn mua cái thẻ visa internet , mua hoàn toàn online
bạn sẽ đc nhận mã thẻ ngay lập tức và call support hay hotline lấy ngay mã code còniirmm

ko cần chờ 4-6 ngày mới nhận đc mã code như một số loại thẻ khác

nhanh gọn 5phuts xong hết
mình ver PP bằng trustcard xong được 3h thì limit,giờ nó bắt add card khác vào.

do info hoac nguon tien nhận chăng

em mới veri 9h sáng = trustcard .bác phán câu này làm em run.:binhsua53:

em mới veri 9h sáng = trustcard .bác phán câu này làm em run.:binhsua53:

Nói chung là cái này hên xui. Mình ver 1 acc = trustcard đc hơn 3 tháng rồi, giao dích 1 mớ cũng chưa có làm sao cả. :D

Nói chung là cái này hên xui. Mình ver 1 acc = trustcard đc hơn 3 tháng rồi, giao dích 1 mớ cũng chưa có làm sao cả. :D
mình chủ yếu nhận tiền từ các trang ptc thôi. dc 9$ từ các trang aurora.chuẩn bị rút tiêp.sợ linit nên mới veri :d .chờ rút mớ này chắc cũng phải ex tống khứ pp qua lr quá.đêm dài lắm mộng:binhsua12:

Verify pp tốt nhất là thẻ visa của ngân hàng á châu , ra ngân hàng làm thẻ 15 phút là có thẻ , nạp 50k vào thẻ rồi về verify 1 phút là có mã verify của paypal gửi về á châu , gọi á châu hỏi
Cái lợi nhất là có thể rút tiền từ paypal về thẻ visa của á châu , các ngân hàng khác thì paypal chỉ cho rút về tải khoản ngân hàng mà không cho rút về thẻ visa
À ! Nhân tiện hỏi luôn các chuyên gia paypal . Sao paypal thi thoảng lại rút ít tiền từ credit card làm gì vậy :-/
giao dịch của thẻ báo là pay cho paypal 1$ nhưng hụt đi chỉ là 0,00104 VNĐ là sao :-/

Paypal nó ko cho add cái thẻ visa acb đó nữa thì em phải làm cái thẻ visa của ngân hàng khác để verify ah?

mình chủ yếu nhận tiền từ các trang ptc thôi. dc 9$ từ các trang aurora.chuẩn bị rút tiêp.sợ linit nên mới veri :d .chờ rút mớ này chắc cũng phải ex tống khứ pp qua lr quá.đêm dài lắm mộng:binhsua12:

khi nào tống khứ bán acc nó cho mình nhé ;))

mới dùng em trustcard lần đầu nên lơ mơ lắm ;)).trước dùng visa rev nó còn ghi tên tuổi trên thẻ đàng hoàng rồi gửi về mail cơ.trustcard nhìn sơ sài quá :(

trustcard hình như ẩn danh ko có tên tuổi mà :binhsua35:

Còn vụ thẻ visa acb của em verify lỗi thì sao? Bg phải bỏ thẻ này và làm thẻ visa của ngân hàng khác hử các bác?

Nói thật chứ : PP nó éo quan tâm mấy bác veri = thẻ nào đâu . Nói vui chứ đôi khi PP nó cũng éo bít ACB , VCB , ĐAB ... là cái quái gì nữa kìa :))

Trustcard hay ACB , VCB , ĐAB ....v...v.. Chỉ cần là visa và bắn cho nó 1.95$ thì nó cho veri tất :))

Veri = trustcard vẫn rút tiền về Bank ào ào :D ( có thua gì mấy ngân hàng khác ) :D Trustcard thuộc SacomBank mà

Mà nó chỉ thật sự quan tâm khi acc PP mấy bác bị limit thôi ( lúc này thì nên cẩn thận nha ) , tụi PP nó dòm chỗ này kĩ lắm

Bạn vào mục Contact ở dưới website Paypal, chọn chủ đề là Credit Card, xong giải thích là do sai sót nên nhập sai, bây giờ muốn mở lại thẻ để verify lại. Chờ vài tiếng là có người liên lạc lại mở thẻ cho bạn thôi.

Vậy là do acc của cậu rồi chứ thẻ visa TRUSTcard người ta xài very good hè hè coi lại cái nguồn tiền cậu nhé.

Bạn vào mục Contact ở dưới website Paypal, chọn chủ đề là Credit Card, xong giải thích là do sai sót nên nhập sai, bây giờ muốn mở lại thẻ để verify lại. Chờ vài tiếng là có người liên lạc lại mở thẻ cho bạn thôi.
Mình vào Contact mục send mail phần Topic chọn "Bank Account/Credit Cart" vào Subtopic chọn "Credit card- Link and Confirm". Đến chỗ điền "Last 4 digits of your credit card number" mình điền 4 số cuối thẻ visa rồi mà nó báo lỗi "Please enter valid last 4 digits". Ko biết mình làm thế có đúng k?

- - - Updated - - -

ra chi nhánh acb, làm cái thẻ visa khác, rồi làm lại từ đầu, nó có mục add other credit card thì phải
Coi như mình làm 1 thẻ visa acb mới luôn hử bạn? Mình tưởng họ chỉ cho làm 1 thẻ visa của 1cmt thôi chứ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom