vearndollar.com - min pay 10$ -paypal

Tính ra app này ảe chơi từ đầu đến giờ thì cũng nhận ít nhất từ nó là $20 rồi, vài ngày nữa nó ra apps như vũ bão bây giờ, nó đang chạy cho hết lượt campaign của khách xong là ra tiếp đợt mới

Tính ra app này ảe chơi từ đầu đến giờ thì cũng nhận ít nhất từ nó là $20 rồi, vài ngày nữa nó ra apps như vũ bão bây giờ, nó đang chạy cho hết lượt campaign của khách xong là ra tiếp đợt mới
như bác nhiều ref chắc cũng hơn 100$ rùi nhỉ

lâu, chắc nó thanh toán tháng
mình về 1 lần 20 1 lần 30$ k thiếu lần nào hơi lâu nhưng cũng uy tín
có ref ko mà ăn đc nhiều thế bác

ngày đầu đăng ký là thừa làm đc 10$ nhưng mà ngủ quên, đến hôm sau thấy rất ít app.
1 2 hôm nay chả thấy j, đợi mấy app mở 7 ngày đủ thì rút

co app 0.5 $ o uk nhung no bat chuyen store khi chuyen thi minh tai ko duoc ban biet tai sao ko? còn khi mình chuyển store thì chọn phương thức thanht toán không có chữ none

Thêm tính năng mới trong vEarndollar> Scratch ( cào cào) - miễn phí 1 lần cào mỗi ngày với mức trúng thưởng từ $0,1-$1 hoặc phiếu bốc thăm may mắn gồm 9 mảnh iphone6s tập hợp lại để đủ điều kiện bốc thăm. Nếu muốn cào tiếp thì tốn $0,5 ( cào 1 ngày 1 lần là đủ rồi, đừng tham nhé các bạn)

hôm nay gặp trường hợp này không biết xử lí sao ad??? bấm task nó link qua một trang khác sau đó nó mới hiên ra app store để tải về,....nhưng khi tải về thì mất chổ open app trong task,....nên mở ở ngoài store thì không nhận được point
xử lí thế nào add

thường ngày nó load thẳng vào app store để download hôm nay nó link qua trang nào khác rồi mới vào app store khi tải về rồi thì quay trở lại task để open app mà không được , ...............mất cái bảng task không open app ko có được points

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week