vearndollar.com - min pay 10$ -paypal

nhận được cái thông báo là bị block à =='

cậu thử fake bằng sock xem sao,...???? đang tìm thử cách fake bằng sock xem nó có block không
Mình không biết fake bằng sock bác ơi. Thôi giờ nằm im chơi ip vn thôi.

Chiều nhận đc mail pay mừng rơi nước mắt thì tối nhận đc thông báo.
Hjc cảm giác như từ thiên đường xuống địa ngục.
Acc còn gần 40$ nữa chứ.
Hiện tại trước đó fake ở ip nào xong chuyển sang ip khác có thông báo thì bjo sẽ chỉ dùng đc ở ip trước đó.
Ví dụ như mình đang fake ip us. Xong chuyển về việt nam bị thông báo thì bjo chỉ vào đc bằng ip us mà thôi. Anh em có thể thử nhé

bác nào cho em hỏi e làm đúng như hd của veardollar rồi mà sao start task cài app xong mà nó ko hiện open app mà hiện luôn submit nhỉ :(, nên em ko đc trả tiền

bác @hoalan cho e xin 1 slot vpn với em vừa ref của bác rồi ạ, của em là : L29561, mail của em là : [email protected]. Nhân tiện bác cho em hỏi 1 chút là e đk acc trên vearndollar.com = mail chưa veryfi paypal có được không ạ.

Thằng vEarndollar nó chặn như thế này, đã test và ra kết luận:
- Mỗi ngày chỉ được fake 1IP, sau 24h tính từ lần ăn app cuối cùng mới đc phép fake sang IP khác ăn 10h đêm thì qua 10h đêm hôm sau mới đc fake IP khác.
- Sau khi nó thả cho fake IP của nước khác thì trước khi mở app ae nhớ fake IP của nước đó trước ( tốt nhất là cứ US,) rồi mới nhấn cái biểu tương $ màu vàng, nếu mở bằng IP VN để vô app thì nó sẽ tính hôm đó là ở VNam lúc đó chỉ có nước ăn $ bằng cào cào may mắn từ $0,1-1.

Hôm nay US nó ra app như vũ bão mà lỡ fake IP Singapore sáng nay nên cứ fake vô là nó hiện thông báo, để biết nó thả hay ko thì cứ mỗi lần mở app là fake US trước vì ko nhớ là đã mở nó lúc nào, nếu nó ko hiện thông báo là OK, hôm đó sẽ ở US

thông báo chỉ có tính chất là thông báo thôi, có thể bị ban, bị trừ tiền... tùy độ hên xui, đến lúc nó xử lý lệnh rút tiền của mình mới biết số phận. Giờ cứ đủ min là rút rồi chờ đợi thôi

Giờ mà bỏ 600k mua con ip 4 CDMA để chiến liệu có ok ko bác thớt

Đã về đủ 50

Announcements

Forum statistics

Threads
418,507
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back