vearndollar.com - min pay 10$ -paypal

em gieo hạt.nhưng toàn hạt chết,hạt thối nên chẳng nảy mầm được :((
đùa thôi, thật ra là nó lên 1 phát $50 trong 1 buổi sáng do rút quá 3 lần 1 tháng nên nó trả về lại $50 cho tháng sau để rút

Mình thấy thớt support tốt, date app cho ae trên face liên tục, free vpn 1 tháng nữa, có ref cho thót 1 acc rồi.
Mới lấy lại cái ipad, hình như cái ipad trước cũng có ref cho thớt nhưng chưa nhân vpn, gửi acc thớt check lại dc k :D

Mình ipad air 2 9.1 chạy bình thường chả lỗi j.
Đang đợi 50$ về túi mà hơi lâu

app không có exclusive task là do app nó không có hay do mình làm bị lổi :(

mình down cũng 20 app rồi mà có 8 app có exclusive task :(

đùa thôi, thật ra là nó lên 1 phát $50 trong 1 buổi sáng do rút quá 3 lần 1 tháng nên nó trả về lại $50 cho tháng sau để rút
e lại tưởng cheat chiếc gì cơ.
bác có cách nào sửa lỗi này không.tình hình là lúc em chuyển qua app store down xong.chưa kịp mở lên.vào vearndollar thì đã thấy nó màu xám : installed rồi.nên không thể ấn vào để open cả.. em thử open thẳng ngoài màn hình thì nó không + tiền. cách em thường làm là lại xoá đi và tải lại.nên rất mất thời gian.bác có cách nào khả thi hơn ko :D

cơ mà...bác rút quá 3 lần 1 tháng mà mỗi lần 50$ => bác rút 4 lần = 200$ .. vậy 1 tháng bác kiếm hơn 200$ từ Vearndollar ... bác chơi lầy quá vậy

bác có cách nào sửa lỗi này không.tình hình là lúc em chuyển qua app store down xong.chưa kịp mở lên.vào vearndollar thì đã thấy nó màu xám : installed rồi.nên không thể ấn vào để open cả.. em thử open thẳng ngoài màn hình thì nó không + tiền. cách em thường làm là lại xoá đi và tải lại.nên rất mất thời gian.bác có cách nào khả thi hơn ko :D
Lỗi này mình nghỉ do tải app quá lâu
Những app tải nhanh thì k thấy bị

Lỗi này mình nghỉ do tải app quá lâu
Những app tải nhanh thì k thấy bị
hình như thế.vì mạng wifi ở kí túc xá chỗ mình lúc nhanh lúc chậm....nhiều lúc tải xong.vào để ấn open mà con đấy mất tích luôn . thế có cay không chứ. lượt tải vẫn còn gần 300 mà chả biết mất đi đâu. xoá app đi. tầm vài tiếng sau vào lại vearndollar lại thấy con đó hiện lên :v

Bấm Time-limited để load lại, sau đó nhanh tay nhấn nút $ màu đỏ trc khi nó chuyển sang xám Installed, thử vài lần là được

thớt up đao face nào in bót cáí
online dthoai ko copy đc cái link fb, tí tớ pót lại, join vô fb có nhiều bạn hia sẻ fake IP đang có app nước nào để ae đỡ phải tìm và ăn lẹ, chứ tụi Ấn Độ nó ăn nhanh tay lắm

online dthoai ko copy đc cái link fb, tí tớ pót lại, join vô fb có nhiều bạn hia sẻ fake IP đang có app nước nào để ae đỡ phải tìm và ăn lẹ, chứ tụi Ấn Độ nó ăn nhanh tay lắm
lập một nhóm phân chia môi người mỗi nước chứ một mình làm mất công quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom