vearndollar.com - min pay 10$ -paypal

Có ai bị lỗi này không vậy? không ăn được 0.1$ hàng ngày :(

Attachments

• khong choi dc.jpg
    khong choi dc.jpg
    91.4 KB · Views: 42
Cách 1: đợi 1 ttếng sau quay lại làm để nó tự huỷ task
Cách2: lỡ fake ip nước nào trước đó để làm cái app (task) thì cancel đi rồi làm lại
Hình như mình không hoàn thành 1 task đã lâu, giờ không thấy app đó nữa. Chăc mất ăn ở phần Exclusive này rồi.

oánh dấu

Thêm 1 app kiếm tiền khá ngon trên ios dành cho những ai có tài khoản Paypal đã verified nhé:
https://mmo4me.com/threads/cung-chien-3-5-moi-ngay-bang-iphone-voi-trymyapps.266061/
bản ios 9.1 chơi được không thớt
Version mới quá, bác thử xem đc ko?
Code để đi giới thiệu lấy ở đâu vậy bạn. Code đó là id của mình đó àh
Góc bên trái phía trên cùng của app có biểu tượng hình người icon, click vào đó sẽ thấy code cuar bạn

VPN mà mình tặng các bạn có 58 countries, các bạn fake IP các quốc gia sau đây có nhiều apps: Úc, Canada, France, Germany, Espagnol, Hongkong, Singapore, Us, Japan ... đai loại là mấy nước giàu, tranh thủ có VPN 1 tháng thì xài cho hết công năng của nó để chén apps nhé.
còn tặng code vpn không chủ thớt
Còn bạn nhé, cho mình xin code bạn để check
L29601 nha bạn
cho mình 1 key vpn đi :D
Check inbox mới gửi VPN cho bạn

VPN mà mình tặng các bạn có 58 countries, các bạn fake IP các quốc gia sau đây có nhiều apps: Úc, Canada, France, Germany, Espagnol, Hongkong, Singapore, Us, Japan ... đai loại là mấy nước giàu, tranh thủ có VPN 1 tháng thì xài cho hết công năng của nó để chén apps nhé.

Còn bạn nhé, cho mình xin code bạn để check

Check inbox mới gửi VPN cho bạn
hết 1 tháng VPN rồi làm gì để có vpn để làm nữa vậy bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week