Về việc withdraw của Ironfx.

trancongdoan216

Verified
Reactions
419
MR
0.010
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là mình có lệnh rút tiền twf 25/2 giờ vẫn chưa accept, mặc dù số tiền siêu nhỏ, acc mới reg gần 1 tháng, đã nạp gần 2k mà chưa rút ra tí nào, giờ mới rút 1 tí teo mà nó ko cho, chat support nó bảo mail đến manager, mail thì 1 đi không hồi âm trở lại. Siêu thất vọng.
Các bạn ai cũng join với sàn này thì cho biết tình hình với. Ai biết tag thì tag cái accout của Ironfx ở mmoe vào đây xem hắn nói sao. Thanks all

hơn 1 tháng nay IronFX mất khả năng chi trả, khách hàng réo ùm lên rồi. Chia buồn, không biết khi nào có tiền trả nhưng theo mình là bị tổ chức nào sờ gáy sau vụ Trung Quốc rồi. Mà mấy IB của IronFX đâu rồi? Vào nhận hàng kìa

Sau vụ của thống đốc ngân hàng Thuỵ Sỹ, không thấy thống kê về thiệt hại của Ironfx, không biết bọn này còn sống hay đã chết.

Tất cả các tk đang bị điều tra giao dịch chuyển giá. Mệt phết, chơi ông ironfx này đau tim vãi.

Site vẫn chạy ấm ầm thì phải, chắc chưa ngủm nhưng đang hốt thêm khách hàng, thua thì nó lời, thắng thì cho vào danh sách điều tra, hold tiền đã

Site vẫn chạy ấm ầm thì phải, chắc chưa ngủm nhưng đang hốt thêm khách hàng, thua thì nó lời, thắng thì cho vào danh sách điều tra, hold tiền đã
Chuẩn rồi đới bác ơi. Ironfx chơi đẹp thế nhà đầu tư sợ té đái.

Mấy thằng scam còn lâu lâu hốt vài khách, kiểu uy tín mấy năm như ironfx giờ mà scam thì hốt biết bao tiền đây. Các bác qua Fxpro, Hotforex đc rồi.

Vậy chơi với mấy broker lớn ko có bonus như FXCM, FxPro là hợp lý. Tụi đó ko có bonus mà uy tín cũng lâu năm.

sàn này mình chưa chơi bao giờ . kiểu hơi đau tim

Em thì em nghe một tin mật ;)
Em muốn chia sẽ với mấy bác.
Iron bảo hold tiền khách hàng điều tra chuyển giá nhưng không nói điều tra thì nào xong, khi nào trả cả...em mệt thằng này lém mấy bác ạ :(
Giờ nghe đâu bảo là nó ko cho rút tiền, bắt chuyển sang cái tài khoản mirror account gì đấy: mở một bên là book, một bên là stp, mình nạp vào cả hai rồi đánh cháy bên book qua bên STP, thì nó mới cho rút xèn..còn ko thì khỏi
Em bảo sao không thấy quy định trên trang web, cơ mà hỗ trợ bảo, chỉ thông báo trực tiếp cho khách hàng, chứ ko pubilc.
Vậy nếu sau này em đánh em canh chờ mãi chờ mãi để cháy dc tiền của em qua bên stp, rồi em rút, nó lại ko cho, bắt này bắt nọ, vậy khi đó em lấy đâu ra cái hợp đồng để mà đối chấp...
Khó lắm các bác ơi
P/S: mà em đánh là dùng tài khoản ko có bonus ấy nhá
:(

:eek: phải đánh cháy á bác

sàn này quốc tế liệt vô ds scam rồi, còn trông chờ gì nữa

vâng mấy bác ạ, may mà bé hỗ trợ của em, nó nói thẳng luôn không vòng vo..dù sao be cũng làm công ăn lương nên bik nói gì nó..
Quan trọng là cái thằng này làm ăn ác quá.
Mới đầu em còn chút hi vọng đợi 3-4 tháng cũng dc vì mình ko dùng bonus ko hegder gì hết chắc ko sao
nhưng giờ thế này em cũng chả bik sao...
chắc em phải đi tìm mấy bác giỏi hegder, làm hộ giúp em cái quá ...
Tiền mồ hôi nước mắt mà bác :(

http://www.forexpeacearmy.com/public/review/www.ironfx.com

chia buồn cùng thớt

Hic, cái thương hiệu tốt thế mà không cố giữ nhỉ. Kiếm nguồn vốn hỗ trợ nào như FXCM thì khéo lại ngon hơn nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,649
171,697
Latest member
gamego88bid

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week