Về Việc Reg Nick mới

aloemyeu

Senior
Reactions
176
MR
0.033
Facebook
Follow me on Facebook
Dear Admin :)
Thời gian gần đây có nhiều vụ việc quá mà mình thấy do việc open reg nick thả cửa nên MMO4ME chúng mình được lên TV :D. tình trạng các nick mới vào spam comment bùa bãi trong các bài viết là rất nhiều. có những người do mâu thuẫn cá nhân nhưng không tiện dùng nick cũ vậy là reg 1 nick mới rồi vào xỉa xói nhau. rồi có 1 vài nick mới reg được có 1 đến 2 tháng mà spam post lên gần 1k, để rồi những nick mới vào chen nhau đi theo những trang mà họ đưa ra và kết cục là lỗ vốn :(. thiết nghĩ BQT nên xem xét lại việc open reg nick. Hiện tại có 1 số trang đã bắt đầu nhòm ngó đến ngôi nhà chúng ta với những suy nghĩ không tốt. họ cho rằng 4room chúng ta gồm cả những dân UG gây nên những điều không tốt cho những anh em chân chính :). theo ý mình khi một mem mới muốn tham gia thì phải gửi mẫu đăng kí và lý do tham gia để hạn chế việc reg nick bừa bãi. và vào những ngày nhất định trong năm sẽ open reg nick vài ngày gì đấy vì hiện tại MMO4ME chúng ta cũng rất nhiều mem, quan trọng hơn nữa giờ đây MMO4ME còn được các bác VTV yêu mến nữa chứ, biết đâu được đang có bác nào đây lò mò reg nick thám thính xem có gì hot cũng nên không biết chừng :D. trên đây là một số ý kiến của mình. Mong BQT xem xét .
Cảm ơn đã theo dõi bài viết của mình :). Thân ái

Last edited by a moderator:
em iu là 1629 pót/12 tháng ==> là >130 pót/tháng ==> >4 pót/ngày.... ráng phần đấu thêm nhiều thật nhiều nữa mới bằng được người ta đó em iu... :m071:
Hơ ngồi chia post cho mềnh cơ à ;)) Mềnh thì có ngày nhiều ngày ít, có ngày không nữa ;))

Việc đóng reg nick forum thì không nên rồi, chỉ hi vọng vào đội ngũ BQT làm việc tốt hơn thôi!

Upvote 0
njk mình mới lập gần tháng đây post 400 lần như vậy c bảo mình là spam nên đc vậy hả, đọc câu đấy mà ức cả chế:m133::m133:

Quả thật không muốn bắt bẻ bạn như thử coi list post của bạn thì

Bạn tự xem rồi tự hiểu he.

Mà không hiểu MOD quản lý Box này nghĩ sao mà để mấy Post đó tồn tại thế ko biết.....:m080:

Upvote 0
những người làm ăn chân chính như mình cũng phải spam để lấy 20 post mới lập topic được :-s

//đang cố đủ 20 post để lập topic mua pp số lượng.

Upvote 0

họ cho rằng 4room chúng ta gồm cả những dân UG gây nên những điều không tốt cho những anh em chân chính :). theo ý mình khi một mem mới muốn tham gia thì phải gửi mẫu đăng kí và lý do tham gia để hạn chế việc reg nick bừa bãi. và vào những ngày nhất định trong năm sẽ open reg nick vài ngày gì đấy vì hiện tại MMO4ME chúng ta cũng rất nhiều mem

vậy làm thế này thì sẽ khác với các site u gờ à :-??

Upvote 0
những người làm ăn chân chính như mình cũng phải spam để lấy 20 post mới lập topic được :-s

//đang cố đủ 20 post để lập topic mua pp số lượng.

Mua PP số lượng thì mở dịch vụ Exchanger nha thím, chứ 20 posts thì chưa đủ điều kiện đâu :)

Upvote 0
Quả thật không muốn bắt bẻ bạn như thử coi list post của bạn thì

Bạn tự xem rồi tự hiểu he.

Mà không hiểu MOD quản lý Box này nghĩ sao mà để mấy Post đó tồn tại thế ko biết.....:m080:
nói thật chứ c cứ chụp mấy cái xấu nhất c lôi lên thì ai đỡ đc

Upvote 0
thì đa số các pro đọc xong chỉ cần cảm nhận và hiểu chứ cũng ko rãnh mà đi comment lãm nhãm
1 số thành phần chưa lớn thì còn thích phí thời gian để chọc ngoáy những comment của người khác chứ chưa biết làm gì có ích hơn.....

Upvote 0
thì đa số các pro đọc xong chỉ cần cảm nhận và hiểu chứ cũng ko rãnh mà đi comment lãm nhãm
1 số thành phần chưa lớn thì còn thích phí thời gian để chọc ngoáy những comment của người khác chứ chưa biết làm gì có ích hơn.....
admin congdongvip toàn post sex mà đòi ý kiến ở đây hả
scammer lại còn ra vẻ nói 1 kiểu nghĩ 1 kiểu, cứ lảng vảng ở diễn đàn chờ ai giao dịch để scam đây mà, tham gia njk từ 2010 giờ mới 55 post, cái loại này ko scam thì cũng clone njk http://mmo4me.com/showthread.php?9473-Xin-hoi-hien-gio-con-ai-thu-mua-paypal-khong-nua-the
mọi người đọc nhá

Upvote 0
admin congdongvip toàn post sex mà đòi ý kiến ở đây hả
scammer lại còn ra vẻ nói 1 kiểu nghĩ 1 kiểu, cứ lảng vảng ở diễn đàn chờ ai giao dịch để scam đây mà, tham gia njk từ 2010 giờ mới 55 post, cái loại này ko scam thì cũng clone njk http://mmo4me.com/showthread.php?9473-Xin-hoi-hien-gio-con-ai-thu-mua-paypal-khong-nua-the
mọi người đọc nhá
Đại ka nói vậy chắc em là scamer hả đại ka :-S
Em tham gia 2010 mà h mới 117 post nè :-S

Upvote 0
up

njk mình mới lập gần tháng đây post 400 lần như vậy c bảo mình là spam nên đc vậy hả, đọc câu đấy mà ức cả chế:m133::m133:
Không sapm mà mới chưa được 1 tháng mà 550 post còn oan uổng lắm à
Cũng rảnh ghê
Topic nào cũng vào chém gió mới dc lượng spost vậy

Upvote 0
Giờ éo tin mấy cái vụ bảo hiểm nhân thọ rồi :binhsua85:

Upvote 0
Spam là spam không nói xấu tốt. Những bài viết vô nghĩa hay thuộc dạng hùa theo thì MOD phụ trách nên delete bớ cho thread đó rõ ràng

Upvote 0
Shin cứ làm như cái 4rum khác bắt dùng đt kích hoạt tài khoản mới :D
Giờ thấy nhìu 4rum làm cái này lắm :D tuy ko đáng bao nhiu nhưng cũng đở phần nào mà lại đem nguồn thu cho 4rum nửa

Upvote 0
Đại ka nói vậy chắc em là scamer hả đại ka :-S
Em tham gia 2010 mà h mới 117 post nè :-S

ko, nhưng t ko thích cái thằng admin congdongvip toàn là cái *** gì mà lên đây dạy người, c cứ vào trang congdongvip xem nó ntn.

- - - Updated - - -

Không sapm mà mới chưa được 1 tháng mà 550 post còn oan uổng lắm à
Cũng rảnh ghê
Topic nào cũng vào chém gió mới dc lượng spost vậy

c cứ vào njk chính nói xem nào, c thuộc thể loại mà chủ thớt nói rồi đấy

Upvote 0
Admin/Mod cho mình hỏi cần vào đâu để mau lên 20 post?
Thật sự mình rất cần tạo topic để mua paypal.
Đóng tiền làm trader đi, còn không thì spam linh tinh một lúc là lên 20 post, dù đủ 20 post thì lập topic mua pp chưa chắc có người bán.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week