• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Về hướng đi trở thành Publisher

Harryy

Banned
Reactions
3
MR
0.001
Theo em tìm hiểu thì về bản chất của offer là phân theo cấp.
Cấp lớn nhất là NET, các NET sẽ nhận làm quảng cáo từ các cty hoặc bên liên quan cần quảng cáo sp của mình, sau đó tuyển các Publisher - người sẽ là trung gian đưa các con offer đến với Consumer. Các Consumer này sẽ hoàn thành các con Offer đó sau đó nhận tiền, tỉ lệ là Publisher 80/20 Consumer.

Các con offer có thể làm nhiều hình thức nhưng mình có thể làm một web hoặc app And/IOS để tổng hợp offer ( như Seosprint, Cash Rewards,.. ) và vô số các web/app khác do các pro trong mmo4me này tạo ra, dưới nhiều hình thức khuyến khích Consumer khác nhau ! và có thể tính là hình thức real traffic chính thống.

Quan trọng là các web hoặc app đó là do các pro ấy tự làm hay có thể thuê ngta làm ạ ?
Nếu làm thì cần học những ngôn ngữ gì, các frame work nào để tạo ra những web/app như vậy ?
Tại vì em đang học CNTT năm nhất nên có khả năng học được và nó cũng phục vụ cho em trong việc học nên em muốn hỏi các pro trên này nhiêu đó thui :D
AI biết thì giải đáp cho em với. Em xin cám ơn nhiều ạ !

Viết khó hiểu vãi :confused:
Chiến web thì PHP + JS + HTML - CSS

Mình chiến đều đặn dù chả biết ngôn ngữ gì :cool:

Viết khó hiểu vãi :confused:
Chiến web thì PHP + JS + HTML - CSS

Chủ yếu phần dưới thôi ạ chứ phần trên thì em nói lại những thứ các bác đã biết r thôi =)))

ko viết được thì thuê.
e đang sinh viên muốn nâng cấp chính mình mà chưa hình dung ra là phải làm ntn đó ạ. Chứ làm con off hoài thì k có thời gian học :(

Mình chiến đều đặn dù chả biết ngôn ngữ gì :cool:
Bác định hình cho em được không :D cmt tại đây hoặc IB nếu k muốn public đều được bác ạ

Cần ngôn ngữ Tiếng Việt cho chuẩn(viết sai, nói sai họ cười thúi mũi), sau đó thì luyện thêm ngôn ngữ Tiếng Anh.

Học CNTT mà hỏi ngu ngơ thế :eek: Hay là ở trường ko có ai đủ trình độ để đào tạo bạn nên bạn nói mình ko hiểu cái khỉ khô gì hết :oops: Ngôn ngữ quá ư là chiên nghành :eek:

Học CNTT mà hỏi ngu ngơ thế :eek: Hay là ở trường ko có ai đủ trình độ để đào tạo bạn nên bạn nói mình ko hiểu cái khỉ khô gì hết :oops: Ngôn ngữ quá ư là chiên nghành :eek:
Đọc dòng chữ năm nhất chưa :D:D

Đọc dòng chữ năm nhất chưa :D:D

Có bác ở dưới trả lời hộ bác ở trên r đó ạ :D Nói chính xác hơn thì em mới học đc 1 tháng :))) toàn đại cương đã liên quan gì chuyên ngành đâu ạ

Tóm lại, bạn thích viết cái gì thì tải mấy cái source free về mổ sẻ ra mà học.

nếu mún học viết web để sell thì mình khuyên nên học chuyên lập trình PHP - css - html - rành hết rùi thì học thêm JS - JavaScripts, sau đó thì tìm 1 FrameWork nào đó cảm thấy vừa tầm or yêu nó thì học nó :D
khi học full rùi thì đi viết web dạo cho tụi Tây là sống khỏe :D

Còn nếu học để viết web offers thì chỉ cần html - css - php - 1 chút css + kiến thức cơ bản về offers và quy chế postback là có thể viết dc rồi :D

Còn muốn thâm nhập thị trường Publisher thì ko cần học lập trình làm gì :D

Có bác ở dưới trả lời hộ bác ở trên r đó ạ :D Nói chính xác hơn thì em mới học đc 1 tháng :))) toàn đại cương đã liên quan gì chuyên ngành đâu ạ
Tự học là chính thôi, mình biết nhiều đứa code web từ cấp 2 rồi. Tuỳ cái cậu yêu thích mà làm. Nếu chuyên đi web thì học frontend trước: HTML, CSS, JS, rồi học backend: PHP, ASP... Nếu muốn chuyên offer thì đi kiếm nhóm làm hoặc solo, trang web thì đi thuê chứ có gì đâu. Quan trọng là cái bạn thích. Học IT đừng thấy ham, cái nào cũng muốn học, muốn làm, cuối cùng chẳng biết mình chuyên, mình giỏi cái gì cả. Biết nhiều là tốt, nhưng đừng ôm đồm quá.

giờ kiếm net mới khó bạn à
NET có rất rất rất nhiều, chứ khó đâu, quan trọng là làm sao cho nó paid thui :D

Học xong về cài win dạo cũng ngon mà, lại dễ tán gái nữa. Bố mẹ cũng tự hào

NET có rất rất rất nhiều, chứ khó đâu, quan trọng là làm sao cho nó paid thui :D
đồng ý :D NET thì vô số nhưng chọn cái nào uy tín + rate cao + ko scam mới khó :3

Học xong về cài win dạo cũng ngon mà, lại dễ tán gái nữa. Bố mẹ cũng tự hào
thi thoảng nghèo quá vẫn đi cài win dạo mà bác :D

à mới lên mấy chỗ freelance xem giá làm web/app offer toàn >5tr thì sinh viên như e sao chơi :D có nên đi vay để đầu tư tập tành k :3

Những cái anh em offer VN đang làm trong trường nó không dạy.
Nó chỉ dạy kiểu xây nhà thì cần gạch, sắt, xi măng.
Còn ra đời thì thấy cần thêm thiết kế, mỹ thuật, phong thủy...

Web của mấy bro offer thì chục cái y chang nhau :D dữ liệu thì có chương trình nó copy hộ :D

Giống Nhau Là do cùng bộ code thôi. Chiến off chắc chỉ cần biết lead off + tiếng anh để dụ thằng Ass nó paid là đủ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom