• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Về bật kiếm tiền

tuancs586

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
trường hợp của mình là cách đây 3 năm. Mình có bật kiếm tiền 1 kênh nhưng do lâu ko up video mới, nên youtube nó tự tắt kiếm tiền.
Vậy giờ mình bật lại kiếm tiền được ko?
Và có 1 gậy từ ngày xưa liệu lâu rồi nó có mất ko?và có ảnh hưởng gì ko vậy?
Giúp mình với

Điều kiện để bkt bây h là 1k sub và 4000h xem, kênh bạn chưa đủ điều kiện thì ko thể bkt, còn gậy gộc thì sau 3 tháng là nó tự mất rồi.

Điều kiện để bkt bây h là 1k sub và 4000h xem, kênh bạn chưa đủ điều kiện thì ko thể bkt, còn gậy gộc thì sau 3 tháng là nó tự mất rồi.
Vậy tiền lúc mất mình chưa kịp rút không biết giờ còn không b?
Đợt mình có vào net, mà ko nhớ vào net nào. Giờ có cách nào để kiểm tra không?

Chắc bác bị tắt kt từ đợt yêu cầu 1k sub với 4000h chứ không phải do không up video mới. Đợt giữa năm mình cũng bị thế, xin xét duyệt lại đến bây giờ mới được.

Tiền đã kiếm thì vào acc adsense bạn kiểm tra thôi.

Chắc bác bị tắt kt từ đợt yêu cầu 1k sub với 4000h chứ không phải do không up video mới. Đợt giữa năm mình cũng bị thế, xin xét duyệt lại đến bây giờ mới được.

Tiền đã kiếm thì vào acc adsense bạn kiểm tra thôi.
Nó gửi email là do lâu ko ra video mà. Cảnh báo 2 lần nhưng mình kệ. Đang tính ra tết đầu tư thời gian làm lại

Kênh bạn do không đủ theo tiêu chuẩn điều kiện mới là 4000 giờ xem và 1k sub nên nó tắt kiếm tiền. Tất nhiên là giờ đẩy đủ điều kiện thì vẫn xét duyệt lại
Về vi phạm thì nó lưu lại thôi. Cố gắng không vi phạm thêm gì nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,054
Latest member
thangnq404
Back
Top Bottom