• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM VCB - Hường Tấn Phong - 0271000967575 scam - lừa đảo

Status
Not open for further replies.
=]] ông Thị gì đó này dạo này cũng chịu khó report nhỉ =]]

Sẽ có 1 bạn bị banned. nhưng chưa chắc sẽ là Scam :D

Chưa thấy 1 cái bằng chứng nào cả, log chat, proof chuyển tiền.
Chỉ có 1 cái tin nhắn nhờ giúp đỡ và bị hại cũng chỉ Reply ntn:

Cảm ơn mọi người. Muốn tham gia vào MMO thì chắc phải tự thân vận động nghiên cứu thôi cộng thêm chịu khó mất ít tiền ngu phí vậy :D

Vậy mà đã thi nhau public Info và ném đá. Bất cập quá

mình nghĩ trả lại tiền cho khách hàng thôi. nếu bạn sell tool thì phải đảm bảo tolll chạy được. còn k chạy dc thì phải trả lại cho khách. đấy là nhẹ rồi chưa tính đến việc khách hàng bị die ad. Việc nữa là bạn sell gì thì phải chuẩn chút chứ k phải nói kiểu mình sell mà mình còn chưa biết nó thế nào. ban quản trị cugnx nên lập lại rule để tránh mấy trường hợp resell làm ảnh hưởng đến mem

buồn thật đấy chia bùn cùng thớt .

Hóng 3 trang lun mà hem thấy 1 cái proof nào ra hồn hết, đề nghị chủ thớt hoặc người bị hại đưa cái proof chat lên nha.... hok có là mình......... tag MOD vào xử lý đó :D:D:D

Ông bị lừa chỉ vào phán 1 câu ngu phí? Up proof. Log chat này nõ lên đi chứ

Hóng 3 trang lun mà hem thấy 1 cái proof nào ra hồn hết, đề nghị chủ thớt hoặc người bị hại đưa cái proof chat lên nha.... hok có là mình......... tag MOD vào xử lý đó :D:D:D

Ông bị lừa chỉ vào phán 1 câu ngu phí? Up proof. Log chat này nõ lên đi chứ

NHÌN THẤY THẰNG SCAM NÓ TỰ NHẬN ĐÂY CHƯA NÈ:
NÓ TỰ NHẬN LÀ BÁN TOOL RỒI CÒN GÌ

VÀ NÓ CHỨNG MINH SỰ NGÂY THƠ CUẢ NÓ RỒI ĐÓ, NÓ CHỈ MÚN BÁN KIẾM THÊM CHÚT THU NHẬP THÔI, NÊN NGƯỜI BỊ LỪA CHẮC THƯƠNG NÊN KO MUỐN LÀM TO CHUYỆN NỮA (NGHI LÀ THẰNG SCAM ĐÃ CHO THÔNG ASS ĐÊM QUA)

THÔI TA KO REPORT NỮA ĐỂ NÓ ĐẺ TRỨNG LỪA AE TRÊN MMO4 NHA, NGHỈ

đó ko phải là tool gj đau cậu . có thèn nó bán mình đó là cái phần mềm tăng lượng truy cập của bác china .. mình về dùng thì ok , thèn e cũng nhận tiền được 1 lần rồi cũng bị khóa giống mình . . .
lúc minh bán mình cũng nghỉ đó là tool ngon , chứ có biết gì đau , nên bán lại kiếm thêm thu nhập . ..

Cái gì chắc hãy làm bác Hường Tấn Phong...Phải đảm bảo với khách là GA đó xài ngon, không cheat thì người ta mới dám mua! Bác nói nó nguy hiểm vậy chắc chẳng ai dám rờ tới dù là free...Bác nên chia sẻ lại tiền cho người bị banned...ít nhất là 50% tốt nhất 100% tiền đã mất thì bác là bậc truợng phu!..:D...Đừng ham của tí đó mà sẽ thiệt hại về sau! Đó là uy tín bác! Nhân quả không chừa 1 ai!....:)

mua của người khác rồi đem đi bán mà ko có bảo đảm,ko giải thích rõ ngọn ngành khi bán ,thôi cái bạn kia trả lại tiền cho người ta đi

Như này mà cũng đòi đi bán tut với chẳng bán tool, ko biết thì đừng có bán, nhất là resell, hại người , hại mình

Vote + trả lại tiền cho khách hàng
:rolleyes:
cái đó đơn giản mà . . hoàn tiền là chuyện bình thường thôi . như nói lừa đảo thì hơi quá . . nếu mấy nay bận không online nên người mua sợ bị gặt nên sót ruột thôi . . .

cái đó đơn giản mà . . hoàn tiền là chuyện bình thường thôi . như nói lừa đảo thì hơi quá . . nếu mấy nay bận không online nên người mua sợ bị gặt nên sót ruột thôi . . .

VẬY BẠN TRẢ TIỀN LẠI CHO KHÁCH ĐI RỒI MÌNH SỬA LẠI TOPIC VÀ THANH MINH LẠI SỰ TRONG SẠCH GIÚP BẠN, COI NHƯ BẠN HỌC ĐƯỢC 1 BÀI HỌC, ĐỪNG ĐEM CÁI GÌ SELL NẾU KO THỰC SỰ GIỎI VỀ NÓ ĐỂ LÀM HẠI TỚI NGƯỜI KHÁC

VẬY BẠN TRẢ TIỀN LẠI CHO KHÁCH ĐI RỒI MÌNH SỬA LẠI TOPIC VÀ THANH MINH LẠI SỰ TRONG SẠCH GIÚP BẠN, COI NHƯ BẠN HỌC ĐƯỢC 1 BÀI HỌC, ĐỪNG ĐEM CÁI GÌ SELL NẾU KO THỰC SỰ GIỎI VỀ NÓ ĐỂ LÀM HẠI TỚI NGƯỜI KHÁC
mình đã hỏi nói cần tiền hay cần acc adsnese . một trong 2 nếu nó cần tiền mình sẻ trả tiền . 500k không phải lớn nên mình ko muốn nó ảnh hưởng đến việc bán acc adsense của mình

Tối qua mình với phongchicken đã chat với nhau. 2 bên thống nhất là Phong sẽ đền bù bằng cách reg 1 acc GA content cho mình, 7 ngày sau sẽ giao acc GA cho mình hoặc là nếu Phong có acc GA nào sẵn rồi thì đưa cho mình luôn thì càng tốt.

Hy vọng là lần sau Phong rút kinh nghiệm làm việc chuyên nghiệp hơn, đừng để mất tích liên lạc 4-5 ngày liền dù mình đã ntin vào điện thoại và YM.

Thanks PhạmThi đã giúp đỡ mình nhiệt tình. :D

phongchicken vào đây comment xác nhận đi nhé.

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2014-10-07_235605.png
    Ảnh chụp màn hình_2014-10-07_235605.png
    111.3 KB · Views: 58
Tối qua mình với phongchicken đã chat với nhau. 2 bên thống nhất là Phong sẽ đền bù bằng cách reg 1 acc GA content cho mình, 7 ngày sau sẽ giao acc GA cho mình hoặc là nếu Phong có acc GA nào sẵn rồi thì đưa cho mình luôn thì càng tốt.

Hy vọng là lần sau Phong rút kinh nghiệm làm việc chuyên nghiệp hơn, đừng để mất tích liên lạc 4-5 ngày liền dù mình đã ntin vào điện thoại và YM.

Thanks PhạmThi đã giúp đỡ mình nhiệt tình. :D

phongchicken vào đây comment xác nhận đi nhé.
làm mấy nay buôn bán ế ẩm :D

Nó chuyên đi bán code, acc ads... lừa đảo
Gét nhất cái từ này của thớt nè :( trên phongchicken.com và vn-it đot net . và root . toàn là share free :(

Sao mấy cái này có mùi PR dịch vụ vs website thế nhỉ . 1 bác thì tỏ vẻ tốt quá , 1 bác bi scam ma nói vài câu . Ai thay dung like cái :)))

Sao mấy cái này có mùi PR dịch vụ vs website thế nhỉ . 1 bác thì tỏ vẻ tốt quá , 1 bác bi scam ma nói vài câu . Ai thay dung like cái :)))
không phải đau bạn ơi . . chỉ là sai sót của mình và sự lo lắn của bạn khiếu nại thôi . chứ pr gì đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom