vay tiền ngân hàng

trả trong 1 năm à bác. kể mà có 2 tới 4 năm thì đẹp . 1 năm thì em chỉ dám vay trong 1 năm thôi. vì số tiền đó em đủ khả năng trả:D. còn 2 năm 100 triệu thì ok:D
sau một năm bạn được đáo hạn thêm 1 năm nữa. từ lúc làm thủ tục đến khi nhận tiền khoảng 1 tuần. Nhưng thực tế tiền bạn nhận chỉ khoảng 93tr, số tiền thiếu là bọn làm ngân hàng nó cắt fee

hiện mình cần vay tiền ngân hàng với số tiền lớn tùy vào lãi suất của ngân hàng. vậy ngân hàng nào thủ tục dễ vay và lãi suất tốt thì tư vấn mình với.
và ngân hàng đó có yêu cầu gì vd như là :
1, sổ hộ khẩu
2 , cmnd
3, bằng lái xe
4, sổ hồng , sổ đỏ ,
5, bảng lương ( in sao kê 3 tháng hay 2 tháng gì đó )
6 giấy tờ liên quan tới công ty mình đang làm
không còn biết thiếu những gì nữa mong các bạn bổ sung cho mình với.
còn về điều kiện thì mình chỉ đáp ứng được từ 1 tới 3 thôi . còn mục 4 thì sổ hồng mình phải về quê mới có. còn 5 và 6 thì mình mới nghĩ công ty nên đang tìm công ty mới. nên vậy mình chắc sẽ nhờ bạn nào làm giấy tờ ở 2 mục 5 và 6 chắc là được rồi. nếu bạn nào làm được thì inbox mình với nha. và bạn nào giúp mình vay được mình thì mình xin cảm ơn và hậu tạ các bản theo thỏa thuận :D
sdt mình là 0985443480
hoặc facebook https://www.facebook.com/langtusitinhhpt
Bạn vay dc nhưng tối đa 50tr thôi còn lớn hơn như cầm sổ đỏ thì phải vay ở ngân hàng gần nơi cấp sổ đỏ vì như vậy ngân hàng mới thẩm định được giá trị của sổ mà cho bạn vay, không đơn giản đâu bạn. Mình nghĩ bạn nên hỏi các cty tài chính thử xem or ai mua máy móc gì thì trả góp cho lẹ 5-10tr ko phải là lớn

tối có trận giải bóng rổ A2 Italia đó fang đi thím, theo thằng chủ nhà nhé :p:p:p
em thề với các bác chứ 1 su đổ vào cá độ em cũng chưa hề. nhớ lại cái thời chung kết uero năm 2008 gì ấy thằng bạn rủ chơi có 2 trai nước c2 mà em cũng không dám cá vì sợ mang tếng chơi cá độ. mặc dù đội em bắt là tây ban nha đã thắng. :D

em thề với các bác chứ 1 su đổ vào cá độ em cũng chưa hề. nhớ lại cái thời chung kết uero năm 2008 gì ấy thằng bạn rủ chơi có 2 trai nước c2 mà em cũng không dám cá vì sợ mang tếng chơi cá độ. mặc dù đội em bắt là tây ban nha đã thắng. :D
có ai nói cậu đâu, đang nói cậu @loihen1987 kìa. làm giàu không khó

sau một năm bạn được đáo hạn thêm 1 năm nữa. từ lúc làm thủ tục đến khi nhận tiền khoảng 1 tuần. Nhưng thực tế tiền bạn nhận chỉ khoảng 93tr, số tiền thiếu là bọn làm ngân hàng nó cắt fee
nhưng nó hỏi thu nhập với làm công ty nào thì sao bác. em cũng ko biết trả lời sao nữa. vì 15 tháng sau em ra agribank để nhận tiền lương của công ty em vừa mới nghĩ . nên chắc nó biết em thất ngiệp hoặc đang đi tìm việc hoặc là mới ò công việc mới:oops:.

nhưng nó hỏi thu nhập với làm công ty nào thì sao bác. em cũng ko biết trả lời sao nữa. vì 15 tháng sau em ra agribank để nhận tiền lương của công ty em vừa mới nghĩ . nên chắc nó biết em thất ngiệp hoặc đang đi tìm việc hoặc là mới ò công việc mới:oops:.
Mấy thằng bạn mình làm chả cần cái khỉ gì hết, chỉ việc đưa cmnd và shk photo cho bọn nhân viên ngân hàng, các cái còn lại chúng nó tự lo cho mình hết. xong xuôi chỉ việc kí giấy vay rồi nhận tiền thôi. Lưu ý là ngân hàng agribank nhé, các ngân hàng khác mình k rõ

vừa hôm qua mất bố nó gần 1k$ rồi, hết xiền. hix
đánh gì đánh ác thế, đánh vừa ngon thôi chứ đánh thế có mà sập tiệm

đánh gì đánh ác thế, đánh vừa ngon thôi chứ đánh thế có mà sập tiệm
giờ hết xiền mới ngồi suy nghĩ: biết thế đánh vừa vừa:(

Bạn vay dc nhưng tối đa 50tr thôi còn lớn hơn như cầm sổ đỏ thì phải vay ở ngân hàng gần nơi cấp sổ đỏ vì như vậy ngân hàng mới thẩm định được giá trị của sổ mà cho bạn vay, không đơn giản đâu bạn. Mình nghĩ bạn nên hỏi các cty tài chính thử xem or ai mua máy móc gì thì trả góp cho lẹ 5-10tr ko phải là lớn
mình cần vay là tiền mặt bạn à. tại bí quá thì dí tốt . nên vay ít 5 tới 10triệu chứ. còn em thì vẫn muốn vay từ 40 tới 100 triệu. khônthi2ta tầm 20 tới 40 triệu cũng được đó là các mức vay dự định cho công việc cứ em ko vay để ăn chơi nên em đã có dự định trả hết rồi.. enu61 vay từ 20 ới 40 triệu thì em trả trong 1 năm còn 50 tới 100 triệu thì em sẽ trả từ 2 tới 3 năm hoặc. còn 5 ới 10 triệu là vay để giải quyết tạm tời và cũng cho mình biết cách vay của quân hàng thế nào hi. ngày trước vib điện cho em bảo cho 2 lần để cho vay , mà số tiền tối thiểu là 100 triệu khi đó em lại không cần tiền nữa. giờ ko bết có được không . mà giờ chắc khó quá.

Mấy thằng bạn mình làm chả cần cái khỉ gì hết, chỉ việc đưa cmnd và shk photo cho bọn nhân viên ngân hàng, các cái còn lại chúng nó tự lo cho mình hết. xong xuôi chỉ việc kí giấy vay rồi nhận tiền thôi. Lưu ý là ngân hàng agribank nhé, các ngân hàng khác mình k rõ
ngon vậy hả bác:D. chắc em phải ra làm thủ tục:D. mà bác cho em hiểu về cách chi trả với cái này em thấy ko được hiểu lắm vd là 50 triệu thì trả trong 1 năm mỗi tháng trả 5 triệu gì đó + tiền lời thì 12 tháng là em trả lên 60 củ nhưng được đáo hạn nếu trả không hết trong 1 năm thì em trả sang năm thứ 2 phải ko bác tức 2 năm mỗi tháng trả tầm 2,5 triệu tùy theo lãi suất của ngân hàng:D

Last edited:
còn ngân hàng nào nữa không các bác . còn bác nào biết ngân hàng nào không ạ:D

hiện mình cần vay tiền ngân hàng với số tiền lớn tùy vào lãi suất của ngân hàng. vậy ngân hàng nào thủ tục dễ vay và lãi suất tốt thì tư vấn mình với.
1, sổ hộ khẩu
2 , cmnd
3, bằng lái xe
4, sổ hồng , sổ đỏ ,
còn về điều kiện thì mình chỉ đáp ứng được từ 1 tới 3 thôi . còn mục 4 thì sổ hồng mình phải về quê mới có. còn 5 và 6 thì mình mới nghĩ công ty nên đang tìm công ty mới. nên vậy mình chắc sẽ nhờ bạn nào làm giấy tờ ở 2 mục 5 và 6 chắc là được rồi. nếu bạn nào làm được thì inbox mình với nha. và bạn nào giúp mình vay được mình thì mình xin cảm ơn và hậu tạ các bản theo thỏa thuận :D
sdt mình là 0985443480
bạn đang sống và làm việc ở đâu, nếu ở hn thì mình có thể giúp được

1, sổ hộ khẩu
2 , cmnd
3, bằng lái xe
4, sổ hồng , sổ đỏ ,
sdt mình là 0985443480
mình nhớ lúc trước có dịch vụ nhận làm 5 6, luôn, họ làm giấy tờ cho bạn, bản lương luôn, max vay là 200tr thì phải, bạn ra google tìm "dịch vụ hồ sơ cho vay không đủ điều kiện"
@shival

mình nhớ lúc trước có dịch vụ nhận làm 5 6, luôn, họ làm giấy tờ cho bạn, bản lương luôn, max vay là 200tr thì phải, bạn ra google tìm "dịch vụ hồ sơ cho vay không đủ điều kiện"
@shival
haha 200 triệu thì mình ko dám vay dau vay 100 được rồi 200 chắc phải trả trong 5 năm quá:D

Không có sổ cấm thì chỉ vay tín chấp thui dùng bảng lương mà vay , nhưng kg dc nhiều , ra vpbank thử đi nó có vẻ dễ đấy, con vợ mình nó vay 20 củ góp 3 năm thành 36 củ mà cả gia đình mình chẳng ai biết gì hết .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,876
Latest member
silva08701136
Back
Top Bottom