vay tiền ngân hàng

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
hiện mình cần vay tiền ngân hàng với số tiền lớn tùy vào lãi suất của ngân hàng. vậy ngân hàng nào thủ tục dễ vay và lãi suất tốt thì tư vấn mình với.
và ngân hàng đó có yêu cầu gì vd như là :
1, sổ hộ khẩu
2 , cmnd
3, bằng lái xe
4, sổ hồng , sổ đỏ ,
5, bảng lương ( in sao kê 3 tháng hay 2 tháng gì đó )
6 giấy tờ liên quan tới công ty mình đang làm
không còn biết thiếu những gì nữa mong các bạn bổ sung cho mình với.
còn về điều kiện thì mình chỉ đáp ứng được từ 1 tới 3 thôi . còn mục 4 thì sổ hồng mình phải về quê mới có. còn 5 và 6 thì mình mới nghĩ công ty nên đang tìm công ty mới. nên vậy mình chắc sẽ nhờ bạn nào làm giấy tờ ở 2 mục 5 và 6 chắc là được rồi. nếu bạn nào làm được thì inbox mình với nha. và bạn nào giúp mình vay được mình thì mình xin cảm ơn và hậu tạ các bản theo thỏa thuận :D
sdt mình là XXXXXXXxxxx
hoặc facebook https://www.facebook.com/langtusitinhhpt

Last edited:
Bác thật là gan mà
sao thế bác . em vay tiền để làm ăn mà. bác góp ý chó em với. mất mạng em cũng không sợ nữa chỉ sợ đời không đủ cơm ăn thôi bác:(

EURO đến rồi :D

sao thế bác . em vay tiền để làm ăn mà. bác góp ý chó em với. mất mạng em cũng không sợ nữa chỉ sợ đời không đủ cơm ăn thôi bác:(
bác gan nên nhờ ng làm mục 5 và 6 đó, ko khéo bị quy vào tội lừa đảo thì khổ, chứ lãi suất ngân hàng bây h quá rẻ, làm ăn là ok, chỉ 0.78%/tháng thôi, e cũng có vay 100 củ nhưng nhờ bà chị đứng tên vay giùm vì bả là giáo viên, chứ ko dám nghĩ đến việc làm hộ giấy tờ đâu.

bác ra vpbank thử xem, thấy thủ tục cho vay khá dễ, còn với số tiền lớn thì iem không biết :D

bác gan nên nhờ ng làm mục 5 và 6 đó, ko khéo bị quy vào tội lừa đảo thì khổ, chứ lãi suất ngân hàng bây h quá rẻ, làm ăn là ok, chỉ 0.78%/tháng thôi, e cũng có vay 100 củ nhưng nhờ bà chị đứng tên vay giùm vì bả là giáo viên, chứ ko dám nghĩ đến việc làm hộ giấy tờ đâu.
cũng dạng phạt hành chánh mà bác. giờ vô thế bí thôi. với lại mình vay vho mình em có kế hoạc trả sẵn rồi. chẳng qua làm vậy vay nó dễ thôi. có nhiều cái còn nặng lắm mà có thấy ai vào giải quyết đâu bác:D

bác ra vpbank thử xem, thấy thủ tục cho vay khá dễ, còn với số tiền lớn thì iem không biết :D
ko vay được số tiền lớn thì vay số tiền nhỏ bác:D. 5 hay 10 triệu cũng vay nữa bác:(

có ai dám ko điểm danh phát ??? mới có từ 1 đến 3 mà nghĩ vay số tiền lớn thì ko bao giờ khả thi.

e bày cho bác nè, mỗi xóm thường có vài ng chủ hụi mà, bác xin vô rồi hốt và trả dần, lãi cũng xấp xỉ 2%/tháng thôi.

có ai dám ko điểm danh phát ??? mới có từ 1 đến 3 mà nghĩ vay số tiền lớn thì ko bao giờ khả thi.
bác cho em ý kiến với. nếu mà sổ hồng thì về quê em mới có:(

e bày cho bác nè, mỗi xóm thường có vài ng chủ hụi mà, bác xin vô rồi hốt và trả dần, lãi cũng xấp xỉ 2%/tháng thôi.
cái này thì mình lại phải nhờ rồi:D. mà phải đợi nữa là cái chắc. chắc cũng hơi lâu:D

agribank cho vay 100tr trong 1 năm, lãi suất khoảng 9%, chỉ cần cmnd và shk ( nếu đã kết hôn thì cần cả chứng minh của vợ hoặc chồng), thủ tục nhanh gọn, giải ngân nhanh. Nhanh nhanh vay đi bạn, euro 10/7 là hết rồi:D

bác cho em ý kiến với. nếu mà sổ hồng thì về quê em mới có:(
vay tiền ngân hàng hay mua trả góp tối thiểu phải có sổ hộ khẩu chứng minh và bảng lương nếu vay ít còn khi muốn vay nhiều thì phải có sổ hồng sổ đỏ hay có cái gì tín chấp có giá trị hơn số tiền mình muốn vay.

agribank cho vay 100tr trong 1 năm, lãi suất khoảng 9%, chỉ cần cmnd và shk ( nếu đã kết hôn thì cần cả chứng minh của vợ hoặc chồng), thủ tục nhanh gọn, giải ngân nhanh. Nhanh nhanh vay đi bạn, euro 10/7 là hết rồi:D
trả trong 1 năm à bác. kể mà có 2 tới 4 năm thì đẹp . 1 năm thì em chỉ dám vay trong 1 năm thôi. vì số tiền đó em đủ khả năng trả:D. còn 2 năm 100 triệu thì ok:D

vay tiền ngân hàng hay mua trả góp tối thiểu phải có sổ hộ khẩu chứng minh và bảng lương nếu vay ít còn khi muốn vay nhiều thì phải có sổ hồng sổ đỏ hay có cái gì tín chấp có giá trị hơn số tiền mình muốn vay.
chắc em phải bay về quê rồi:D.

tối có trận giải bóng rổ A2 Italia đó fang đi thím, theo thằng chủ nhà nhé :p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,327
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom