vay tiền kinh doanh mmo lãi suất cực rẻ

Status
Not open for further replies.
Cho anh em mmo vay ít tiền kinh doanh mmo
tối thiểu là 250 tối đa là 5,000
yêu cầu: có người bảo lãnh
hoặc có
1. hộ khẩu
2. chứng minh nhân dân
3. hóa đơn tiền điện, nước hoặc ADSL
ưu tiên có hộ khẩu HCM và HN
lãi suất 2 - 10%/tháng
trả vốn: từ 1 đến tối đa 24 tháng
hy vọng anh em không scam
nếu lập sai topic mong mọi người thông cảm
nếu post sai xi mod xóa bài xin đừng ban tài khoản

CÁc bạn thử nghĩ nhé:

- bên ngoài cho người thân hoặc hội cầm đồ vay lãi tiền của mình rẻ rách đã 5%/ tháng rồi
- Ngân hàng gửi tiết kiệm bao nhiêu %/ tháng chắc quý vị và các bạn cũng biết

- Chưa kể chủ thớt k phải đầu óc bã đậu mà ko biết dùng tiền kinh doanh hay buôn bán
- Chưa kể tới việc người vay gặp rủi do không có khả năng hoàn chả

VẬY MÀ CÓ BAO nhiu người vẫn u mê cứ như dưa bở..........Cung cấp CMT, sổ hộ khẩu cùng các jnfo cho mấy thèn *** chết này rồi sẽ bít nó nguy hiểm thế nào.

Cái này miễn nói ai quan tâm thì xin kinh nghiệm của mấy bác trong UG nhé!
Tới lúc CA mò về tận nơi lúc đó đừng hoảng và hỏi tại sao!.

LÀm off mãi k lead lại gặp mấy thằng ntn bức hết con nhà bà xúc!........Thôi e nói thế thui! E lượn đây...MOd nào thù hằn hay ghét mấy câu mình nói thì "e xin nhá!"

Cho mình hỏi trong 2pic này đã bao nhiêu người đã đi vay ngân hàng và bao nhiêu người vay tín dụng đen? Vay ngân hàng thì lãi xuất thấp hơn con số của chủ thớt đưa ra khá nhiều, còn vay tín dụng đen thì lãi xuất cao hơn chủ thớt cũng khá nhiều. Vay ngân hàng thủ tục rất phưc tạp. Tín dụng đen thì chỉ cần họ biết nhà mình thôi là mệt. Còn bạn ở trên cho mình hỏi xí, cái chứng minh nhân dân, cái sổ hộ khẩu photo không công chứng mình giao cho bạn thì bạn làm được gì? Nói phát 1 đi tui photo gởi cho chục bản luôn coi thử tui có bị gì không nhé, hay chỉ là anh hùng bàn phím. Còn về thông tin thì mua là có cả đống luôn chứ cần gì làm kiểu này.

http://vnexpress.net/gl/phap-luat/2012/11/cong-khai-ban-thong-tin-ca-nhan-thu-bac-ty/
Liệu bạn có phải là VIP để được bán 0.8 USD không nhỉ

Dự bạn này chắc có làm bên ngân hàng hoặc công ty tài chính (2 thằng này kiểm tra được thông tin vay vốn của cá nhân hay tổ chức). Chỉ là tui ngứa mỏ vô làm vài câu thế thôi.

Last edited by a moderator:
Vấn đề ở đây là infor public thì nó khác nhé. Còn đòi photo hộ khẩu, CMND, bill điện nước thì nhiều trò lắm. Để reg PP và xử lý khi bị limit này, từ các acc PP đấy có thể cashout PP này (gọi là rửa tiền cũng được), rồi mang PP đấy đi bán rồi lấy vốn quay vòng, thậm chí với các loại giấy tờ, bill đấy còn có thể very 1 loạt sàn forex lấy bonus, hoặc 1 loạt sites lấy bonus các kiểu, ko nhẹ đâu. Info nó bán kia là infor public, infor có thể công khai thoải mái, còn infor chủ thớt yêu cầu thì nó liên quan trực tiếp nhiều vấn đề và cả pháp luật nữa.

Khôn sống dại chết, ai thich cứ vay :))

Cho mình hỏi trong 2pic này đã bao nhiêu người đã đi vay ngân hàng và bao nhiêu người vay tín dụng đen? Vay ngân hàng thì lãi xuất thấp hơn con số của chủ thớt đưa ra khá nhiều, còn vay tín dụng đen thì lãi xuất cao hơn chủ thớt cũng khá nhiều. Vay ngân hàng thủ tục rất phưc tạp. Tín dụng đen thì chỉ cần họ biết nhà mình thôi là mệt. Còn bạn ở trên cho mình hỏi xí, cái chứng minh nhân dân, cái sổ hộ khẩu photo không công chứng mình giao cho bạn thì bạn làm được gì? Nói phát 1 đi tui photo gởi cho chục bản luôn coi thử tui có bị gì không nhé, hay chỉ là anh hùng bàn phím. Còn về thông tin thì mua là có cả đống luôn chứ cần gì làm kiểu này.

http://vnexpress.net/gl/phap-luat/2012/11/cong-khai-ban-thong-tin-ca-nhan-thu-bac-ty/
Liệu bạn có phải là VIP để được bán 0.8 USD không nhỉ

Dự bạn này chắc có làm bên ngân hàng hoặc công ty tài chính (2 thằng này kiểm tra được thông tin vay vốn của cá nhân hay tổ chức). Chỉ là tui ngứa mỏ vô làm vài câu thế thôi.

:)) Rất cám ơn bạn đã quốc tế lại cái ý của mình!.............Và bạn đọc kỹ nhé! mình đang nói ở địa vị người có tiền như chủ thớt đem tiền vào ngân hàng gửi và cho ng khác vay lấy vốn để làm ăn. Chứ mình k nói mọi người "ngu đâu đi vau chủ thớt nhé"..Mong bạn đính chính

Còn việc Mục đích của cái thớt này dc lập ra thì miễn bàn! Ai ham hố thì chịu!.....Vấn đề jnfo của bạn thì mình k cần thiết! nhưng có thì bạn cứ scan cho mình rồi send vô mail mình nhé (Cái đó thì mình cảm ơn!)

Cho anh em mmo vay ít tiền kinh doanh mmo
tối thiểu là 250 tối đa là 5,000
yêu cầu: có người bảo lãnh
hoặc có
1. hộ khẩu
2. chứng minh nhân dân
3. hóa đơn tiền điện, nước hoặc ADSL
ưu tiên có hộ khẩu HCM và HN
lãi suất 2 - 10%/tháng
trả vốn: từ 1 đến tối đa 24 tháng
hy vọng anh em không scam
nếu lập sai topic mong mọi người thông cảm
nếu post sai xi mod xóa bài xin đừng ban tài khoản
Có thể nói là cám ơn, nếu cậu thật sự có lòng giúp mọi người có vốn khi tham gia MMO nhưng mà quan sát topic cậu cũng thấy là nó bắt đầu đi sang một hướng khác. Thật sự dạo qua mình đã thấy tranh cãi khá nhiều rồi đó vậy nên nếu cậu cố gắng cũng chỉ càng thêm mệt, dẫn tới kết quả cuối cùng ai gây lộn cãi bậy nhau cho dù lý do thế nào cũng bị banned hết. Đồng thời qua topic cậu cũng thấy đó cứ sinh hoạt trên forum bình thường và đừng nghĩ đến chuyện cho vay gì nữa :).

Vấn đề ở đây là infor public thì nó khác nhé. Còn đòi photo hộ khẩu, CMND, bill điện nước thì nhiều trò lắm. Để reg PP và xử lý khi bị limit này, từ các acc PP đấy có thể cashout PP này (gọi là rửa tiền cũng được), rồi mang PP đấy đi bán rồi lấy vốn quay vòng, thậm chí với các loại giấy tờ, bill đấy còn có thể very 1 loạt sàn forex lấy bonus, hoặc 1 loạt sites lấy bonus các kiểu, ko nhẹ đâu. Info nó bán kia là infor public, infor có thể công khai thoải mái, còn infor chủ thớt yêu cầu thì nó liên quan trực tiếp nhiều vấn đề và cả pháp luật nữa.

Khôn sống dại chết, ai thich cứ vay :))

Mình chỉ mong có một vài bạn khác hiểu nhiều nhiều như bạn!.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,130
172,182
Latest member
kientuan3

Most viewed of week

Most discussed of week