vay tiền kinh doanh mmo lãi suất cực rẻ

Status
Not open for further replies.
Cho anh em mmo vay ít tiền kinh doanh mmo
tối thiểu là 250 tối đa là 5,000
yêu cầu: có người bảo lãnh
hoặc có
1. hộ khẩu
2. chứng minh nhân dân
3. hóa đơn tiền điện, nước hoặc ADSL
ưu tiên có hộ khẩu HCM và HN
lãi suất 2 - 10%/tháng
trả vốn: từ 1 đến tối đa 24 tháng
hy vọng anh em không scam
nếu lập sai topic mong mọi người thông cảm
nếu post sai xi mod xóa bài xin đừng ban tài khoản

bác nào vay thử đi xem vài ngày sau tên mình có lên các mặt báo hk :binhsua119:
đâu gì dễ vay $ vậy , @_@ còn đại gia hơn ngân hàng vay không cần thế chấp :))
thời buổi này nó cầm đc cmt của người khác là có thể làm đủ thứ
làm dc thứ j bày mình với, nhà mình bà chị bán dt và card dt, giấy chứng minh thì 1 rỗ nek toàn bọn tới làm sim sv hs nek

có khi nào thớt lấy thông tin của mình để làm chiện khác k nhỉ ?:binhsua149:

làm dc thứ j bày mình với, nhà mình bà chị bán dt và card dt, giấy chứng minh thì 1 rỗ nek toàn bọn tới làm sim sv hs nek

:m122: bày cho mi để mi đi phạm tội à,nô bày :m122:

vâng thưa các thánh CMT ko làm gì, nhưng cái thằng U GOOGLE kia nó đòi cả giầy tờ điện nước, tài khoản ngân hàng, tùm lum tùm la. Tức là các bạn giao đầy đủ thông tin cho nó.

Rồi sau đó nó làm gì *** biết, chỉ biết là khi công an đột nhiên túm cổ thì đừng hỏi tại sao NGỒI BÓC LỊCH KO LÍ DO NHÉ

Sinh ra có bộ óc, thì biết dùng để suy nghĩ đi. Làm cái gì cũng phải nghĩ đến mặt hại trước rồi hãy nghĩ đến mặt lợi.

TOPIC CỦA 1 THẰNG UG NGU ĐỊNH KIẾM CHÁC INFO ĐỂ ABCXZY MÀ CŨNG CÓ NGƯỜI VÀO TƯỞNG NGON ĂN THÌ PÓ TAY. CHẢ TRÁCH SAO SCAM KO MỚI MÀ VẤN ĐẦY NGƯỜI CHẾT.

có khi nào thớt lấy thông tin của mình để làm chiện khác k nhỉ ?:binhsua149:

cảm ơn bạn
thông tin của bạn mình lấy làm gì, mình lấy thông tin của mọi người thì làm được gì, nếu thông tin mà kiếm được tiền
thì bạn hãy dùng thông tin của mình tạo ra tiền cho mọi người xem
nếu làm được thì cho mình tham gia với nhé
bạn thử lấy thông tin của bạn và gia đình bán toàn bộ xem có ai mua với gia 500vnđ không

Hehe, lấy info chứ gì, mọi người cân nhắc nhé, anh ấy có thể là Ugly Gay đấy, trò này cũ quá Lượm ơi :hihi:2 topic trước là "share tut U cờ" và "share tut fund payza" :hihi:

vừa pm với theard.

hỏi về info theard ko nói . mình hỏi vay 1k ok luôn

dm tiền đâu mà sẵn thế, ??? ví dụ bạn ra ngân hàng vay đi :D nó phải xác minh tài chính ABC loằng ngoàng rồi mới dám cho bạn vay ( đấy là ko thế chấp )

Đây chẳng có cái lozl j chỉ cần gủi hồ sơ 1 tuần nhận tiền, mà hỏi tiền chuyển kiểu j cũng *** nói. hỏi bạn ở đâu cũng *** trả lời.

Đm 100% UG , thằng nào vay đc tiền tao bé.

Đề nghi mod Del topic Nhắc lại " Del " cho ko phải close nhé.

quá nguy hiểm , có info bố đi ship, whit, Reg bank, dm nhiều trò lắm, del ngay nhé mod
quay tay lai cho moi nguoi biet

Hehe, lấy info chứ gì, mọi người cân nhắc nhé, anh ấy có thể là Ugly Gay đấy, trò này cũ quá Lượm ơi :hihi:

cảm ơn bạn
bạn lấy thông tin bố, mẹ, anh chị em bán hết đi xem có được 1vnđ không
mình cho vay đến 100 triệu
bạn bán thân cũng không đủ 100 triệu làm gì mà thông tin của các bạn đến 100 triệu:binhsua153:
các bạn làm mình buồn cười quá, mmo chúng ta vui thật

vừa pm với theard.

hỏi về info theard ko nói . mình hỏi vay 1k ok luôn

dm tiền đâu mà sẵn thế, ??? ví dụ bạn ra ngân hàng vay đi :D nó phải xác minh tài chính ABC loằng ngoàng rồi mới dám cho bạn vay ( đấy là ko thế chấp )

Đây chẳng có cái lozl j chỉ cần gủi hồ sơ 1 tuần nhận tiền, mà hỏi tiền chuyển kiểu j cũng *** nói. hỏi bạn ở đâu cũng *** trả lời.

Đm 100% UG , thằng nào vay đc tiền tao bé.

Đề nghi mod Del topic Nhắc lại " Del " cho ko phải close nhé.

quá nguy hiểm , có info bố đi ship, whit, Reg bank, dm nhiều trò lắm, del ngay nhé mod

anh em cùng nhau quote lại cho các GÀ đừng ngu dại mà dính vào lao lí nhé :D

cảm ơn bạn
bạn bán thân cũng không đủ 100 triệu làm gì mà thông tin của các bạn đến 100 triệu:binhsua153:
Đệt, Thân mình chả dc 100tr... thế bạn lấy cái vẹo gì để đảm bảo rồi đưa mình 100tr =)) LOL

để chiều nay đi cướp cái cmt test thử :)

bạn mà làm như vậy mình sẽ không cho các bạn mmo mượn tiền
mình đã có lòng cho mượn, không biết cảm ơn sao còn lên topic của mình chém gió phun mưa
khi nào bạn hết tiền để xem có ai cho bạn mượn không, lúc đó bạn sẽ biết mình là người như thế nào

cảm ơn bạn

Thân Nó bán đi không được 100 triệu như mày nghĩ nhưng Cái "Danh dự-tai tiếng" PHải NGỒI TÙ thay những thằng NGU như mày thì 100 tỷ không mua lại được cho nó..

Không khó gì để tìm ra info 1 thằng như mày tốt nhất Close TOPPIC và nghỉ cái trò này đê! Cũ rồi!

Thân Nó bán đi không được 100 triệu như mày nghĩ nhưng Cái "Danh dự-tai tiếng" PHải NGỒI TÙ thay những thằng NGU như mày thì 100 tỷ không mua lại được cho nó..

Không khó gì để tìm ra info 1 thằng như mày tốt nhất Close TOPPIC và nghỉ cái trò này đê! Cũ rồi!

đặt gạch
sao nói giống như người rừng vậy
dư tiền không biết làm gì nên đi gây sự à
lắm lời

Giờ cứ kêu bác Mod hay Admin vay kiểm tra thử dịch vụ mà Mod hay Admin là không phải gửi bất cứ thông tin gì như chủ thớt nói.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week