vay tiền kinh doanh mmo lãi suất cực rẻ

Status
Not open for further replies.
Cho anh em mmo vay ít tiền kinh doanh mmo
tối thiểu là 250 tối đa là 5,000
yêu cầu: có người bảo lãnh
hoặc có
1. hộ khẩu
2. chứng minh nhân dân
3. hóa đơn tiền điện, nước hoặc ADSL
ưu tiên có hộ khẩu HCM và HN
lãi suất 2 - 10%/tháng
trả vốn: từ 1 đến tối đa 24 tháng
hy vọng anh em không scam
nếu lập sai topic mong mọi người thông cảm
nếu post sai xi mod xóa bài xin đừng ban tài khoản

"Hi vọng các bạn không scam" :binhsua113:
Cho người ta mượn cả trăm triệu mà hi vọng thôi à :binhsua119:

đang cần vay vài củ của thớt đây.thủ tục thế nào,vay 5 củ thì lãi suất thế nào thớt.nói rõ hơn trên page 1 đi :)

vâng, admin thì chẳng cần vay vài xu lẻ của bạn. NHìn con số tiền bảo hiểm đi nhé.
vâng, admin cũng chẳng ngu mà gửi info cho bạn
vâng, admin cũng chẳng để cái topic này tồn tại

Và cuối cùng.
vâng, bạn đã bị lộ mặt mưu kế bẩn bựa của bạn nhưng mặt bạn vẫn dày mà comment tiếp dể dụ gà thì đúng là bản chất ko khác thì con cho' MagicKaitokid chai mặt dưới chữ kí của mình cả.

Bạn lượn cm nó đi cho nước nó trong. BQT forum vào topic thì delete nó đi, sao cứ để nó lâu vậy để có mem dính đòn à. Càng ngày BQT làm việc càng chậm chạp và thiếu trách nhiệm (trên chatbox vẫn có mod đang chém gió kia kìa)

gặp trực tiếp vay đi đại ca :binhsua119: ko thiếu tiền nhưng chấp nhận làm chuột bạch vay 100 triệu chơi
cho mình địa chỉ nhé :binhsua119:

Các bạn cân nhắc kỹ trước khi hành động nha.

chủ thớt cho địa chỉ , gặp mặt trực tiếp có phải nhanh hơn ko:binhsua144:

cảm ơn bạn
bạn lấy thông tin bố, mẹ, anh chị em bán hết đi xem có được 1vnđ không
mình cho vay đến 100 triệu
bạn bán thân cũng không đủ 100 triệu làm gì mà thông tin của các bạn đến 100 triệu:binhsua153:
các bạn làm mình buồn cười quá, mmo chúng ta vui thật
bạn cứ nói như không bik gì , có cmt thì làm giả thay hình thiếu gì chuyển để làm . lấy tên vs số id của người ta đi vây $ chẳng hạn , rồi phát sinh tùm lum thứ liên quan đến Ugly , thế bạn lấy đâu cho người ta tin là sau khi cấp đầy đủ info thì bạn sẽ giao tiền ? , có đủ info thì foắn mẹ rầu , sau đó thì các bác tự hiểu , đọc báo công an hằng ngày cũng có vài vụ lừa đảo chiếm đoạt tài sản ý , tên thật tên giả , ID thật , ID giả um xùm ý , vote band + del topic tránh hậu họa

topic hot nhất của ngày hôm nay nhỉ. đặt gạch hóng xem tn.

CÁc bạn thử nghĩ nhé:

- bên ngoài cho người thân hoặc hội cầm đồ vay lãi tiền của mình rẻ rách đã 5%/ tháng rồi
- Ngân hàng gửi tiết kiệm bao nhiêu %/ tháng chắc quý vị và các bạn cũng biết

- Chưa kể chủ thớt k phải đầu óc bã đậu mà ko biết dùng tiền kinh doanh hay buôn bán
- Chưa kể tới việc người vay gặp rủi do không có khả năng hoàn chả

VẬY MÀ CÓ BAO nhiu người vẫn u mê cứ như dưa bở..........Cung cấp CMT, sổ hộ khẩu cùng các jnfo cho mấy thèn *** chết này rồi sẽ bít nó nguy hiểm thế nào.

Cái này miễn nói ai quan tâm thì xin kinh nghiệm của mấy bác trong UG nhé!
Tới lúc CA mò về tận nơi lúc đó đừng hoảng và hỏi tại sao!.

LÀm off mãi k lead lại gặp mấy thằng ntn bức hết con nhà bà xúc!........Thôi e nói thế thui! E lượn đây...MOd nào thù hằn hay ghét mấy câu mình nói thì "e xin nhá!"

Bác cho vay thế này chắc phải nuôi "đàn em", vác mã tấu, dao bầu chuyên đòi nợ chứ nhỉ? Chứ ko con nợ chuầy, ko trả.chú làm đc gì nó/

Thấy đặt cái tên là hiểu cái bụng rồi, tạo nick chỉ để đi moi thông tin mấy con gà à, tiền chứ đâu phải giấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week