Vào link off thì bị như này là sao ạ ?

Ngocquang

Senior
Reactions
169
MR
0.107
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger

Cũng đang bị, trước thì ko bị sao. Từ hôm qua bắt đầu có hiện tượng và ngày càng bị nhiều. Chờ pro share cách giải quyết :D

Do vip72 nhé, dổi pass đi, bỏ hết ký tự đặc biệt :)

Thử xem nào, thanks cậu. Sáng giờ cứ loay hoay cái Blu tưởng là do nó. Mà lúc bị lúc ko mới bực :)

Vẫn bị, chắc do offers rồi :(
Lỗi này thực ra có nhièu nguyên nhân, nhưng nếu lúc bị lúc ko thì do IP, mình sửa cho khách nhiều, hầu như toàn do vip72 có ký tự đặc biệt nên bad gateway

Last edited:
Bị trưa giờ, tối qua vẫn ko sau ngủ trưa nay dậy làm thì bị, do server thằng avazu rồi.
Đã thử bằng cả ssh và vip72

bạn này pro vãi luôn,không hiểu sao lại làm dc phần mềm hay giống smile281 gì đó là rêsell , tracklink lỗi có liên quan éo gì vip72 , viip72 có các lỗi : chậm, Block, Disconnect và ít blacklist ,
Bị trưa giờ, tối qua vẫn ko sau ngủ trưa nay dậy làm thì bị, do server thằng avazu rồi.
Đã thử bằng cả ssh và vip72
Có thể off đó đi bụi rồi bạn

bạn này pro vãi luôn,không hiểu sao lại làm dc phần mềm hay giống smile281 gì đó là rêsell , tracklink lỗi có liên quan éo gì vip72 , viip72 có các lỗi : chậm, Block, Disconnect và ít blacklist ,

Gần như là 8/10 off mình add lên đều bị mà bạn @@!
Thôi ngh3i tết bữa luôn vậy
Btw trưa giờ click nó cũng ko cập nhật click luôn @@!

Thế bạn lại ko biết rồi, mình bán tool và support cho cả đống người, rất nhiều người bị thế này và mất rất nhiều thời gian để biết đc nguyên nhân do mật khẩu vip72 có ký tự đặc biệt, ko tin cứ thử đổi pass vip72 có ký tự đặc biệt xem có bị như này ko.!
Tất nhiên nguyên nhân bị thế này có nhiều nguyên nhân, nhưng lỗi mật khẩu có ký tự đặc biệt với vip72 là 1 trong số đó

Thế bạn lại ko biết rồi, mình bán tool và support cho cả đống người, rất nhiều người bị thế này và mất rất nhiều thời gian để biết đc nguyên nhân do mật khẩu vip72 có ký tự đặc biệt, ko tin cứ thử đổi pass vip72 có ký tự đặc biệt xem có bị như này ko.!
Tất nhiên nguyên nhân bị thế này có nhiều nguyên nhân, nhưng lỗi mật khẩu có ký tự đặc biệt với vip72 là 1 trong số đó
Hèn chi dùng vip72 vào http://affiliates.hunkmedia.com/ không được, phải đổi tất cả pass về 123456 à bác? :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom