Vào Gmail lag kinh!

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009
Insuree Balance
0
Tự nhiên hôm nay vào Gmail lag wa, có ai bị giống tớ ko? :binhsua17:
Cứ loading hoài...
Mạng VNPT.

UPDATE:
ĐÃ VÀO NGON RỒI ANH EM!
THANKS!

Last edited by a moderator:
Mình fpt không vào dc gì của google cả. youtube nữa
giờ thì yahoo luôn

Gmail nhiều lúc bị giật cục lắm haizz

tôi bị mấy hn nay . bây giờ yahoo đang vào bình thường bị thoát ra rồi vào không dc nữa nè

tôi bị mấy hn nay . bây giờ yahoo đang vào bình thường bị thoát ra rồi vào không dc nữa nè

yahoo.com.vn không vào dc, Google+ yahoo disconnect

Last edited by a moderator:
Đừng bảo mấy anh C50 ngắt google để các pro betting khỏi tìm tên miền thay thế của các trang bet nhé

tình trạng mail đang rất lag tất cả là tại bọn CA :binhsua04: kêu gọi hacker đánh sập thôi

VNPT vừa login, vẫn ngon lành cành đào

tình trạng mail đang rất lag tất cả là tại bọn CA :binhsua04: kêu gọi hacker đánh sập thôi
tin tức từ đâu ra thế, phán bừa vừa thôi

Đừng bảo mấy anh C50 ngắt google để các pro betting khỏi tìm tên miền thay thế của các trang bet nhé
Nói zị thôi chứ ai đi chặn google + yahoo . chắc bị lỗi tí.
Vào được hết rùi kìa

Chinh~ dns thành
4.2.2.3
4.2.2.4

[video=youtube;8kiOXojtpJA]http://www.youtube.com/watch?v=8kiOXojtpJA&feature=youtu.be[/video]

Megavnn xài bt .

Vớ vẩn, Google.com.vn nó kiện phá sản luôn chứ ngắt google. Chính sách của nó ko vi phạm pháp luật,chỉ do người dùng nó thôi. Nếu giỏi lắm thì " nhờ vả " nó chặn giúp mấy chùm chìa khóa gì gì đó thôi. Không đụng đc ông lớn này đâu.

Vớ vẩn, Google.com.vn nó kiện phá sản luôn chứ ngắt google. Chính sách của nó ko vi phạm pháp luật,chỉ do người dùng nó thôi. Nếu giỏi lắm thì " nhờ vả " nó chặn giúp mấy chùm chìa khóa gì gì đó thôi. Không đụng đc ông lớn này đâu.
Theo mình biết thì VN hoàn toàn có thể chặn Google, Google có đóng thuế cho VN không ? Có đăng ký kinh doanh ở VN không mà VN không được chặn nó ?

Như Facebook ấy chính phủ VN bắt chặn, nhưng các ISP lâu lâu vẫn để kẻ hở cho người dùng vào
Ở Iran nó còn chặn luôn YouTube, Google, Yahoo luôn mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back