Help vào device spoofer để thay đổi thiết bị thì bị văng ra

khanhsk

Senior
Reactions
184
MR
0.000
chán quá các bác ạ. em hiện đang dùng blue 8. em change id, guild đủ cả rồi. nhưng không hiểu sao click vào cái
device spoofer thì bị văng ra luôn(đã root)
bác nào đã từng gặp trường hợp tương tự giúp em với, em có gỡ ra cài lại rồi mà vẫn không được :((

device spoofer không work trên blue 8 nha bạn. muốn change device thì làm bằng tay thôi. Thân
Ai nói spoo ko chạy đc trên blu 8 =]] cần mình show cho xem tấm hình bản spoo mình đang chạy ko =]]

Ai nói spoo ko chạy đc trên blu 8 =]] cần mình show cho xem tấm hình bản spoo mình đang chạy ko =]]
tiện thể cho em hỏi ngu phát. ví dụ mình làm xong 1 nick. em đã wide data + unstall tất cả các con off, kể cả app em cũng wide data +unstall bằng tita pro rồi em change id, device + tài khoản gg khác. nhưng sao em làm lại thì nó không lead ạ? hay có lẽ ngoài ra phải unstall cả cái blue luôn hay phải làm gì nữa ạ? bác thông cảm em newbie không biết mong bác giúp đỡ :( nếu có gì khó nói thì bác bảo e 1 tiếng em pm yahoo bác ạ.

Muốn không bị văng ra thì ở lần cài đặt đầu tiên của Device Spoofer cậu phải chọn đồng ý cho nó update nhé

tiện thể cho em hỏi ngu phát. ví dụ mình làm xong 1 nick. em đã wide data + unstall tất cả các con off, kể cả app em cũng wide data +unstall bằng tita pro rồi em change id, device + tài khoản gg khác. nhưng sao em làm lại thì nó không lead ạ? hay có lẽ ngoài ra phải unstall cả cái blue luôn hay phải làm gì nữa ạ? bác thông cảm em newbie không biết mong bác giúp đỡ :( nếu có gì khó nói thì bác bảo e 1 tiếng em pm yahoo bác ạ.
K lead là do IP đó câu, cậu change IP sạch là lead

change guid

bạn coi lại bản đó là bs mấy 0.9 đổ đi thì change bang bst tweaker còn 0.8 đổ về thì sài device spoofer nếu bản 0.8 bị lổi out ra thì bạn coi xoá bluestacks.prop chưa là được có vài cái device spoofer mod update device len là nó khoá out ra lun

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom