Vâng vì 1 MMO trong sạch

MinMinTran

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Vì 1 MMO trong sạch:
+ Không Scam
+ Không Cheated
và thêm 1 câu nữa là ĐỪNG BAO GIỜ LÀM BẨN MẶT NGƯỜI VN VS QUỐC TẾ NHÉ MẤY BẠN TRẺ, *** có nick invite để bug thì mua đi 1 cái có mấy chục ngàn chứ mấy còn không thì inbox tôi cho 1 cái chứ làm gì mà phải như thế :)))
Mong sau vụ STR này anh em có biết gì cũng đừng share nữa, có thì bán giá cao cao 1 tí, tốt nhất để ăn 1 mình.
tính chửi tục 1 câu nữa cho nó sướng miệng, nhưng nick Min Luxury bị band rồi nên thôi, để nick này ngâm cứu =)))
+ Để xem sáng mai dậy 125 acc của em xem có invite không nhé :))) mai có show lên cho lũ Gato tức chơi :)))

Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ. :p

mmo nhiều lĩnh vực ko cheat thì khó mà kiếm nhiều $ dc, tốt nhất là lập ra 1 group, admin fix tới đâu, group tìm cách cheat mới tới đó :p

Vì 1 MMO trong sạch:
+ Không Scam
+ Không Cheated
và thêm 1 câu nữa là ĐỪNG BAO GIỜ LÀM BẨN MẶT NGƯỜI VN VS QUỐC TẾ NHÉ MẤY BẠN TRẺ, *** có nick invite để bug thì mua đi 1 cái có mấy chục ngàn chứ mấy còn không thì inbox tôi cho 1 cái chứ làm gì mà phải như thế :)))
Mong sau vụ STR này anh em có biết gì cũng đừng share nữa, có thì bán giá cao cao 1 tí, tốt nhất để ăn 1 mình.
tính chửi tục 1 câu nữa cho nó sướng miệng, nhưng nick Min Luxury bị band rồi nên thôi, để nick này ngâm cứu =)))
+ Để xem sáng mai dậy 125 acc của em xem có invite không nhé :))) mai có show lên cho lũ Gato tức chơi :)))
Ko hẳn là cheat mà, họ lập ra site chắc chắn họ cũng tính tới cn bị cheat

Vì 1 MMO trong sạch:
+ Không Scam
+ Không Cheated
Ghê vậy 125 acc :) thơm rồi có thì bán mình 1 cái nhé :)
có 1 acc mà invite (0) mất rồi tiếc quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,784
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back