Chat 4r mình có ai chơi EVONY không

Đợt cô vy nên rảnh nghịch đến giờ mình cũng chơi được mấy năm rồi, rảnh giải trí là chính.

Trước mới đầu chơi gà còn nạp ngu vào nó :popo_beat_brick: sau chơi quen nên chỉ cày thêm alt và không nạp nữa. (tầm hơn 2 năm nay là không nạp nữa)

Thời đầu toàn nạp ngu chứ để đến bây giờ mới nạp thì khác rồi. Hiện mình đang chơi 9 acc, 1 acc k40, 1 acc k35 còn lại mấy alt k32 để lưu 4 đội có sẵn rảnh theo boss, bận thì cắm di tích với mỏ. Chơi vui nên mình không gửi acc treo auto, rảnh thì chỉ log giả lập theo alt kiểu click vùng chứ không dùng dịch vụ auto.

Hiện đã max exp đế vương nên cũng lười cày với dạo vừa rồi toàn bận, svs vô bật bóng, BOC với BOG nhiều khi cũng quên, đôi lúc vào cũng để đó rồi ngủ :popo_sweat:

Hiện mới chỉ nâng ngựa T15 để đánh boss, rss thì vẫn còn mỗi loại hơn 200B nhưng lười nâng, với lại dạo này ko nâng gì nữa, lâu lâu bán rss cho bọn Tây bù lại khoản đã nạp, coi chừng bán mấy lần cũng lấy lại đủ khoản đã nạp ngày trước :popo_big_smile:

Tuần trước vừa gộp server nên từ hạng 1 uy xuống hạng 3 rồi, nên giờ chỉ chơi vui, rảnh thì vô canh bán rss cho mối cũ thôi không dành nhiều time nữa :popo_smile:.

Trước evony có rất nhiều mẹo, chơi chay biết cách cũng mạnh hơn bọn nạp tiền (bọn nạp vừa vừa < Vip 18) chứ siêu nạp hiện nay nó update đủ các thể loại đồ văn minh với 1 đống thứ nữa thì không đú được :popo_boss:

Hình ảnh uy trước và sau khi gộp sever của acc mình :

Đồ văn minh thì được tầm này, toàn canh mở mảnh Chinh Phục chứ khó có đồ Tối Cao :popo_cry:

4r ai có chơi thì vô chém gió cho vui :D

cái này phải bán cho bọn tây, có phải bán tì mình phải chuyển rss trước tụi nó trả tiền sau, nếu nó scam mình cũng chịu, và nếu tụi tây nó report mình bán rss thì cg bị khoá nick đúng ko ạ, quan trọng nhất ở đây cg phải tìm được người mua uy tín

cái này phải bán cho bọn tây, có phải bán tì mình phải chuyển rss trước tụi nó trả tiền sau, nếu nó scam mình cũng chịu, và nếu tụi tây nó report mình bán rss thì cg bị khoá nick đúng ko ạ, quan trọng nhất ở đây cg phải tìm được người mua uy tín

Chỉ có Tây lông giàu nó mới mua chứ dân VN mềnh thì tự cày alt mà phát triển chứ mua của nhau làm gì :pepe_the_Frog_018:

Mà đã chơi theo kiểu bán rss thì bạn phải có acc chính có máu mặt để bảo kê, khi có acc chính đủ mạnh thì bạn nhận $$$ trước hay sau ko quan trọng lắm đâu, cho ăn cam thì dùng acc chính cướp hoặc phá lại 1 là nó phải trả 2 là nghỉ chơi :pepe_the_Frog_061:.

Muốn có mối quen bán hoài thì ít nhất bạn phải có kế hoạch bán như thế nào cho phù hợp, cho bán nợ bán thiếu là điều hiển nhiên trong KD ... Chơi theo kiểu bán rss thì né sever có nhiều người việt ra, 1 là đỡ bị gato, 2 là đỡ bị phá giá , 3 là ,,, à mà thôi

Còn việc tránh bị report thì cần phải lách luật bán sao cho hợp lệ (vấn đề này cũng là mẹo sinh tồn nên xin phép miễn nói rõ), dù có bị bắn cũng là bắn các acc phụ đừng để cho acc chính bị ảnh hưởng :popo_sweat:

Bán nhiều lần bác ạ nhận được tiền xong mới cho tụi nó lấy tiếp, lúc đầu em chỉ bán 20$ nhận xong em mới bán tiếp, giờ em mới dám bán 50$ 1 lần :ami_fat_cat_039:, 1 tháng bán được 4 - 5 lần cũng ấm bác ạ, em chỉ chơi được ít acc chứ thấy vip bán toàn hơn 1k $ nhìn mà thèm nhưng sức em có hạn phải chịu thôi :ami_fat_cat_114:

Bán nhiều lần bác ạ nhận được tiền xong mới cho tụi nó lấy tiếp, lúc đầu em chỉ bán 20$ nhận xong em mới bán tiếp, giờ em mới dám bán 50$ 1 lần :ami_fat_cat_039:, 1 tháng bán được 4 - 5 lần cũng ấm bác ạ, em chỉ chơi được ít acc chứ thấy vip bán toàn hơn 1k $ nhìn mà thèm nhưng sức em có hạn phải chịu thôi :ami_fat_cat_114:
Em thì chơi vui mà chênh lệch múi giờ không ké boss được, lâu lâu bận quên bật khiên là lại bị đánh sml, đang tạm bỏ game, sắp nghỉ lễ lại tính mon men chơi lại. Bác ở sv nào cho em đu theo với!!!

Em thì chơi vui mà chênh lệch múi giờ không ké boss được, lâu lâu bận quên bật khiên là lại bị đánh sml, đang tạm bỏ game, sắp nghỉ lễ lại tính mon men chơi lại. Bác ở sv nào cho em đu theo với!!!

em chơi 14xx bác ạ, lúc thấy vip lập topic này em cũng tìm hiểu chơi gần 1 tháng quen rồi em đổi sever đó bác, em mua lại acc k35 500k bác ạ, xong em tạo thêm 4 acc phụ nữa chơi để bán rss :ami_fat_cat_019: em chơi để bán rss mà bác vip @vansutuyduyen cũng nói chơi bán rss thì càng ít người việt càng tốt bác ơi :ami_fat_cat_029: bác chơi vui thì tìm mấy server có nhiều người việt ấy bác, bác có biết nhóm face của evony việt nam ko, em thấy có sever bác kia đang cho acc chơi chung kìa bác https://www.facebook.com/groups/221944155115404/posts/1424718904837917

Vip @vansutuyduyen ơi, vip có biết cách làm tướng sao đỏ ở viện nguyên lão không ạ
dạo này mình lười log 4r lắm, đừng tag mềnh nữa nha :popo_sweat:
vụ làm sao đỏ bằng tướng tím vừa bị fix rồi, đừng làm nữa mất công, tốn time tốn gem :popo_big_smile:

Uầy, mẹo thì nhiều mà, mà đa số mẹo được share free mấy bố toàn đem bán thông tin xong nhiều người biết nên bị evony nó fix :popo_beat_brick: eveny có nhiều mẹo lắm, chơi chay biết lách mẹo vẫn mạnh hơn bọn nạp vừa vừa, chỉ là nạp vừa chứ siêu nạp cỡ > VIP 18 thì không đú được :popo_sweat:

Mẹo nâng đài chiến thắng thì hoàn thành sức mạnh mấy tướng đơn giản mà, chỉ có phần yêu cầu số lượng tướng full đặc tính (tốn cổ ngữ) thì phải nhờ đô la thần chưởng nếu muốn nhanh :popo_big_smile: mình đã làm cả 6 tướng 6.5 từ đầu năm cả rồi chứ giờ còn 5.8 gì nữa, ngoài ra còn nhiều mẹo như nâng full sao đỏ tướng có trong quán rượu nữa ...

View attachment 241228

Đợt có gửi thư cho liên minh xong hình như mấy đứa đem share tính phí mới vãi :popo_beat_shot:, nên mềnh giờ mấy mẹo cứ ỉm thôi, mình cũng hay mò bug nên cũng gọi là biết vài cái có lợi, tạm tặng bạn cái mẹo như bạn cần nhé :

Không biết đã bị fix chưa nữa tại mình làm từ đầu năm xong hết rồi, lưu ý làm trên phiên bản quốc tế chứ không làm trên bản soha, tải phiên bản cũ mà làm vì mấy bản mới đã bị fix, nên lưu lại vài phiên bản cũ để ăn mấy bug nhỏ nhỏ, dùng giả lập mà ăn, mấy bản mới thì update chơi bình thường trên ĐT, khi nào ăn bug thì mở bản cũ.

p/s : Không làm được thì chuẩn bị 1 vé đi Sa hóng Mát mình làm cho =))
Vip ơi, nay evony chỉnh giờ làm mới ngày thành 2h rồi, em làm không được 6 tướng 5.8, vip giúp với ạ

Vip @vansutuyduyen biết cách nâng vùng đất lú tưởng cấp 5 không ạ, thấy trên nhóm fb có dịch vụ mà sợ mất acc quá ạ, có hướng dẫn tự làm không ạ :ami_fat_cat_076:

Còn bro nào đang chơi game này nữa không ạ? Cho em hỏi cày rss từ acc phụ thì nguồn thu rss chủ yếu là từ farm hay từ boss ạ? Và cách chuyển rss sang acc chính là đánh cướp à?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom