Help Vấn đề withdrawal paypal về bank vẫn hiện pending?

Reactions
30
MR
0.000
Lần đầu rút về bank mình withdrawal rồi nhưng vẫn hiện là pending ko hiểu nó đã chuyển tiền ngân hàng chưa nhỉ hay đang lập lệnh? chuyển pending -> complete thì về ngân hàng rồi nó chuyển hay là khi lập lệnh chuyển trạng thái complete vậy. híc mình làm từ hôm qua đến giờ vẫn pending lo lắng quá :(

híc mình lập lệnh rút ngày hôm qua vậy đến thứ 6 tiền về ko bạn?

Nếu ko có sai sót gì thì tầm thứ 5 là có rồi đó. Nhưng mà rút lần đầu thì thường hơi lâu tí, chuẩn bị tinh thần trước, đôi lúc thấy thứ 5 rồi đến thứ 6 chưa thấy về lại cuống lên. :D:D:D

1. Pending đang trong quá trình chuyển tiền tới ngân hàng.
2.
Complete PP đã chuyển tiền thành công tới ngân hàng rút về.
3. Và chờ ngân hàng Việt Nam xử lý và chuyển về tài khoản mình thôi.
P/s: khi rút cần chú ý thứ 7 chủ nhật ở US với VN

cám ơn các bác, mình đợi thứ 5 xem sao lần đầu rút về :)
sốt ruột thỉnh thoảng nó làm cho cái mail spam :(

"We are processing your withdrawal"
We are processing your request to withdraw funds from your PayPal account and transfer them to your bank account in Vietnam.

This can take 2-4 business days, depending on your bank.

If a problem occurs, your bank might take up to a week to tell us about it. We will email you immediately if we discover any problems.

Yours sincerely,
PayPal

cám ơn các bác, mình đợi thứ 5 xem sao lần đầu rút về :)
sốt ruột thỉnh thoảng nó làm cho cái mail spam :(

"We are processing your withdrawal"
We are processing your request to withdraw funds from your PayPal account and transfer them to your bank account in Vietnam.

This can take 2-4 business days, depending on your bank.

If a problem occurs, your bank might take up to a week to tell us about it. We will email you immediately if we discover any problems.

Yours sincerely,
PayPal

Cái này là của PP đó, thường thì rút xong sẽ có 1 mail, sau 24h or 72h sẽ có 1mail nữa, mà đa phần là 24h nếu $ ko có vấn đề gì. :):)

1. Pending đang trong quá trình chuyển tiền tới ngân hàng.
2.
Complete PP đã chuyển tiền thành công tới ngân hàng rút về.
3. Và chờ ngân hàng Việt Nam xử lý và chuyển về tài khoản mình thôi.
P/s: khi rút cần chú ý thứ 7 chủ nhật ở US với VN
Đính chính 1 tí. pending là nó đang lập lệnh chưa chuyển đi nhé. trong lúc pending mà acc bị limit là nó refund tiền lại ngay và luôn
Complete là nó đã cho phép tiền được rút. và nó đã chuyển tiền cho bên ngân hàng trung gian. Khi đã complete thì dù tk của bạn có limit cũng ít khi nó refund lại được.
Sau khi complete mất tầm 4->5 ngày để nó về tới tk của bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom