Vấn đề về limit PP

lnailoveme

Junior
Reactions
54
MR
0.025
Cho mình hỏi chút, giờ mình đang dùng mạng FPT, nhưng muốn chuyển sang VNPT, vậy khi thay đổi IP qua 2 nhà cung cấp mạng như thế thì
PP bị limit ko ?. Có cách gì hạn chế limit kiểu này ko ?

Cho mình hỏi chút, giờ mình đang dùng mạng FPT, nhưng muốn chuyển sang VNPT, vậy khi thay đổi IP qua 2 nhà cung cấp mạng như thế thì
PP bị limit ko ?. Có cách gì hạn chế limit kiểu này ko ?
Đổi nhiều lần bị chứ 1 lần không sao đâu bạn ak. nếu nick verify rồi thì nó ít bị limit hơn. mình dùng d com ip ngày đổi mấy lần mà có sao đâu

IP cùng 1 nhà cung cấp nó khác IP do 2 nhà mạng cung cấp
ví dụ như bạn reset modem thì IP nó cũng chỉ thay đổi đôi chút 113.123.12.134 ---> 113.123.23.456 ( ví dụ thế )
Còn thay đổi nhà cung cấp mạng nó khác hẳn
Mình nghe nói có trường hợp đang dùng mạng FPT, về quê dùng mạng vietell bị limit PP

IP cùng 1 nhà cung cấp nó khác IP do 2 nhà mạng cung cấp
ví dụ như bạn reset modem thì IP nó cũng chỉ thay đổi đôi chút 113.123.12.134 ---> 113.123.23.456 ( ví dụ thế )
Còn thay đổi nhà cung cấp mạng nó khác hẳn
Mình nghe nói có trường hợp đang dùng mạng FPT, về quê dùng mạng vietell bị limit PP
không sao mà bạn.bạn vẫn ở 1 nơi thì địa chỉ chũng không thay đổi nhiều. cao lắm là 125.123... mã việt nam là 125. mã khu vực 123 vẫn giữ nguyên

éc, ta định đi mượn Dcom của viettel dùng, có nghe qua vụ đó rồi, nhưng chưa dùng nên ko bt thế nào, hiện tại đang dùng mạng của FPT

éc, ta định đi mượn Dcom của viettel dùng, có nghe qua vụ đó rồi, nhưng chưa dùng nên ko bt thế nào, hiện tại đang dùng mạng của FPT
Bạn mượn dcom dùng vào việc gì.
1. dcom không thể chơi ptc bạn ak. vì vài ngày là bạn bị banel vi multi
2. dcom không thể gõ pix .vì nó hay bị ngắt kết nối đột ngột. có lúc 5phut bị lần. nên dễ tăng pri.
3.dcom không thể làm offer. vì tốc độ load sau khi fake rất chậm.
mình phải dùng lẫn cả fpt

2. dcom không thể gõ pix .vì nó hay bị ngắt kết nối đột ngột. có lúc 5phut bị lần. nên dễ tăng pri.
Mình không đồng ý khoản này, mình gõ pix = dcom liên tục mấy tiếng ko out lần nào, gõ 2 tháng nay chưa bị dù là 1 lần

Mình không đồng ý khoản này, mình gõ pix = dcom liên tục mấy tiếng ko out lần nào, gõ 2 tháng nay chưa bị dù là 1 lần
bạn ở khu nào vậy? mình ở hà nội. mấy hôm 21 .22/7 bị dis ngày mấy phát

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,843
Latest member
dataanbrazil
Back
Top Bottom