Vấn đề về IP

crymekyd

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Cho mình hỏi thay vì phải reset modem thì mình chỉ cần rút dây modem và xóa cookies thì đã cheat được hcưa

Vậy thì làm sao để đổi để mà còn cheat vậy bạn

À tại mình muốn cheat trang Ipanel nên cần IP VN, chuyện sock hay là fake IP thì xài không được rồi (_ _")

Last edited by a moderator:
Upvote 0
mình cũng reset bình thường thoy, chờ khoảng 30s mở lại, IP trước reset là 118.68.xxx.xxx, sau reset nó là 58.... zì đó, nói chung là dc, nhưng mà cũng hên xui vì đôi khi nó không đổi mà vẫn nguyên 118.68.xxx.xxx như bạn kia nói

Upvote 0
trang ipanel thì chịu khó reset modem là okie, mà sao mình rút tiền lâu ròi, chưa thấy về----> nghỉ cheat lun

cheat ipal bằng cách này thì chịu =)) nó ko bao h pay cho ông đâu, hài

---------- Post added at 04:08 AM ---------- Previous post was at 04:07 AM ----------

mình cũng reset bình thường thoy, chờ khoảng 30s mở lại, IP trước reset là 118.68.xxx.xxx, sau reset nó là 58.... zì đó, nói chung là dc, nhưng mà cũng hên xui vì đôi khi nó không đổi mà vẫn nguyên 118.68.xxx.xxx như bạn kia nói

nguy hiểm vãi =))=))=))=))

Upvote 0
cheat ipal bằng cách này thì chịu =)) nó ko bao h pay cho ông đâu, hài

---------- Post added at 04:08 AM ---------- Previous post was at 04:07 AM ----------

nguy hiểm vãi =))=))=))=))
sao thế nhỉ, chỉ đúng theo những gì thấy thoy, có khi còn có 1.xxx.xxx.xxx, nếu không tin thì cứ thử bạn

Upvote 0
Tìm chi cho mệt, bấm nút tắt cái modem đó đi gòy mở lại ấy
Nếu ko bik cái nút ấy nằm đâu trên modem thì rút dây điện ra
Tìm ko được cái dây điện cắm vào ổ nào thì đóng cầu dao tổng xuống gòy mở lại (khuyến khích cách này) =))

Upvote 0
ngay phía sau lưng cái modem có 1 cái lỗ nhỏ xíu.trong đó có nút reset modem đó.lấy kim đâm vô 1 hồi là nó reset thui :D

Cách này còn dã man hơn nữa
Đâm một hồi xong khai báo lại thông tin đăng ký do ISP cấp =))
Mà modem bác kia thấy IP là 192.168.0.1 chắc là có config gì gòy, chọc chọc thọt thọt tí lại config về như lúc này thì =))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom