Help Vấn đề về freemyapps!

sao thằng bluestack ko chơi đc vậy các bác ??\

có những người ko biết em là ai mà em vẫn cứ làm cho mấy lão a ạ :))) em biết họ mà họ đâu có biết em :D:D:D:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
nghe ảo diệu vô cùng :)
thật giả lẫn lộn, k bit đâu mà lần. mà làm lâu thế mà k nắm bắt dc tí công nghệ nào hả

nghe ảo diệu vô cùng :)
thật giả lẫn lộn, k bit đâu mà lần. mà làm lâu thế mà k nắm bắt dc tí công nghệ nào hả
thì em là lính đánh thuê mà :( với cả hồi ấy gà. em được cung cấp mọi thứ chỉ việc chiến nên ko tìm hiểu (tại ko định theo) giờ muốn hiểu mà tìm hổng có ra :p:p:p:p

Sau khi change thông số và làm xong. Backup lại, k chỉ file infor mà phải 1 vài thứ khác nữa. Cái này là mẹo, paid 100%. Tớ chưa trượt phát nào.
Chỉ biết cheat trên Ios. Android chưa test.
chỉ mình cách back up lại thông tin được không chứ không back up vô lại điểm về số 0 hết roài

em làm app, 2 app luôn. 1 cái min 10$ làm 3 acc trả có 1. Còn 1 cái min 3$ làm 4 cái chưa thấy gì. sắp 24h rồi, đang hóng ạ. Net em cũng đánh thuê cho vài net rồi :D
cái app min 10$ kia làm cũng dễ nhưng mất công bỏ mẹ ra :D cơ bản là ko phải fake hay change nên cũng đỡ nhọc!

ngày thừong cứ từ 3h đi là fake ip để get app dc 1k point tổng thể 1kPoints/3hrs. Với tiến độ ntn thì 6 ngày là dc 20$ trên steam
và mình dùng bluestacks để làm offer và dùng VPN oneclick để fake ip từ 6h trở đi thì rất ít apps và gần như ko có

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back