Vấn đề trừ tiền hàng tháng của youtube

Ước lượng click theo country: Chả có ý nghĩa gì cả. Kênh view việt 100% vẫn click ip mỹ ầm ầm. Ngày hơn 100$
Search video, xem video, đợi bao nhiêu giây rồi click, vào ads click tùm lum? - Vớ vẩn. Nếu các bạn làm đúng thì dùng link direct của video cũng có tiền và chả bị trừ xu nào cả nhé.

Ước lượng click theo country: Chả có ý nghĩa gì cả. Kênh view việt 100% vẫn click ip mỹ ầm ầm. Ngày hơn 100$
Search video, xem video, đợi bao nhiêu giây rồi click, vào ads click tùm lum? - Vớ vẩn. Nếu các bạn làm đúng thì dùng link direct của video cũng có tiền và chả bị trừ xu nào cả nhé.
Đó là ý kiến của người ta, dù sao thì cũng có lòng muốn chia sẻ với mọi người

Chứ người ta nói câu nào bạn cũng bảo sai này, sai này, vậy sao ko nói ra cách của mình để xem có đúng ko, có bị người khác bắt bẻ ko,
Còn giấu giấu diếm diếm thì đừng ra vẻ mình biết hết như vậy

Nói chung team mình chủ đạo không chơi cheat. Nhưng mình quen 1 team cheat. Mình biết rõ cách họ làm nhưng vì là chén cơm của họ mình không share lên được.

Khi nghe các bạn bàn về cheat, click. Và nghe thánh này nói đủ cái. Mình chỉ muốn cảnh báo mọi người đừng để tiền mất tật mang vậy thôi :D

Như mình nói, team kia họ chả quan tâm IP, chả quan tâm view nước nào. Họ cũng làm đơn giản 1 việc paste thẳng link video vô và click. Thế mà chả bị trừ dù chỉ 1 cent :rolleyes:

Lẽ ra mình im, nhưng nghe thánh này phán mình chịu không nổi phải lên tiếng. Thế thôi.

P/s: Mình chả có mở lớp dạy hay cái gì cả. Nên đừng ném đá hay pm gì cả nhé. Để mắc công bảo vô đây thả thính thì tội.

chốt lại nhé, cách cheat thì ai cheat cũng biết rồi nên mình ko nói nhiều. Chỉ nói với 1 số bạn add sky mình thôi. Từ giờ mình cũng ko share nữa vì ko có thời gian onl sky chứ ko phải sợ nát.

Còn vấn đề trừ tiền thì mình rút ra dc chút kinh nghiệm khi chat với 1 số bạn thì có những nguyên nhân sau:

- phần mềm fake cùi : nên dùng sock hoặc shh nhé ( mình dùng sock)
- Lượng view toàn là bot : cái này thì trừ là chắc chắn rồi ko có hướng giải quyết ( nhưng mà đã là bot thì các bạn có mệt đâu, trừ thì cũng 30-50%)
- Click đểu: Khi đã có lượng view thực muốn tăng $ kiếm dc thì ta click, nhưng công việc này bắt buộc phải làm bằng tay, làm đi, làm lại 1 thao tác sẽ dẫn đến chán, lười. Nhưng biết sao dc, 1 khi đã làm thì phải xác định click cho tử tế. Cách xem, cách view như người dùng bình thường, click vào quảng cáo xong cũng phải view, click linh tinh. Không dc xồn xồn click, xem nhanh video rồi tắt.

Tất nhiên các bạn cũng phải ẩn hết thông tin ví dụ dns trên ff .v.v. và 1 vài thứ khác.
Đáp ứng đủ các yêu cầu thì các bạn sẽ giảm dc số tiền bị trừ thôi. Như mình 1 kênh view thật click gần 1k mà cũng mất có 20$.

Topic này không dạy cheat, ai cheat bị ban ráng chịu.
Bác e e hỏi ngoài dùng ẩn danh trên ff thì mình cần ẩn những gì nữa được không ? ( dns thi e ẩn rồi :((

Muốn click cheat ăn gian google thì cần phải có trình khá cao. Ở Việt Nam hay trên thế giới số người làm được cheat click ads qua mặt được với youtube google chắc không quá 100 người. Còn đâu là toàn thằng tào lao chém gió lấy sỹ diện thôi, kiểu xúi trẻ con ăn *** gà ý nhưng mà mình không ăn. Xui người khác, chỉ cho người khác click ads ăn gian nhưng không phải level cao vì trình độ có hạn, còn mình thì giả vờ làm thôi chứ không làm, làm thì youtube nó ban trong vòng 7 ngày >>1 tháng :D . Mình chơi youtube ăn gian từ lâu rồi nhưng cũng bỏ vì tháng đầu click được 120$ nhận được tiền, tháng thứ 2 click lên 190$ cũng được tiền về, nhưng tháng sau click lên 250$ nó banned luôn, mất công SEO mấy tháng trời, đành chơi tử tế không ăn gian nữa chóng tèo lắm vì youtube nó nâng cấp thuật toán check ăn gian liên tục và ngày càng tinh vi hơn nên thôi chơi tử tế cho lành.

Muốn click cheat ăn gian google thì cần phải có trình khá cao. Ở Việt Nam hay trên thế giới số người làm được cheat click ads qua mặt được với youtube google chắc không quá 100 người. Còn đâu là toàn thằng tào lao chém gió lấy sỹ diện thôi, kiểu xúi trẻ con ăn *** gà ý nhưng mà mình không ăn. Xui người khác, chỉ cho người khác click ads ăn gian nhưng không phải level cao vì trình độ có hạn, còn mình thì giả vờ làm thôi chứ không làm, làm thì youtube nó ban trong vòng 7 ngày >>1 tháng :D . Mình chơi youtube ăn gian từ lâu rồi nhưng cũng bỏ vì tháng đầu click được 120$ nhận được tiền, tháng thứ 2 click lên 190$ cũng được tiền về, nhưng tháng sau click lên 250$ nó banned luôn, mất công SEO mấy tháng trời, đành chơi tử tế không ăn gian nữa chóng tèo lắm vì youtube nó nâng cấp thuật toán check ăn gian liên tục và ngày càng tinh vi hơn nên thôi chơi tử tế cho lành.
ngu thì ngồi im mà đọc. Thê hiện gì ở đây. Đé.o thể làm dc nghĩ ai cũng như mình à. Đọc ngứa cả dái

ngu thì ngồi im mà đọc. Thê hiện gì ở đây. Đé.o thể làm dc nghĩ ai cũng như mình à. Đọc ngứa cả dái
M ngu còn tỏ ra nguy hiểm clgt . T nói m này *** đâu mà m có tật giật mình ăng ẳng như chó bị dẫm phải đuôi thế

M ngu còn tỏ ra nguy hiểm clgt . T nói m này *** đâu mà m có tật giật mình ăng ẳng như chó bị dẫm phải đuôi thế
loại như mày thì cút, tao lập topic để ae làm chung đường bàn luận. Mày ko làm thì cút, đ.éo cần loại như mày vào đây thể hiện. Thể hiện cc gì trong đây.

loại như mày thì cút, tao lập topic để ae làm chung đường bàn luận. Mày ko làm thì cút, đ.éo cần loại như mày vào đây thể hiện. Thể hiện cc gì trong đây.
Cái loại như mày thể hiện cho chó nó ngửi à, mày chỉ thì chỉ không chỉ thì thôi, giứ giứ dử dử mỡ clm mày à. Mà chắc gì cái cách mày chỉ còn hiệu quả với youtube đâu, youtube nó nâng cấp thuật toán check fraud 1,2 tháng 1 lần. Tao nói thế chỉ để cảnh báo newbie tránh bị mấy thằng ắt ơ chém gió nó lừa bịp mà tiền thì mất, kênh youtube tèo chứ tao có nói mày đâu mà mày cứ như chó bị dẫm phải đuôi ăng ẳng loạn lên thế. Đm nhà mày

Cái loại như mày thể hiện cho chó nó ngửi à, mày chỉ thì chỉ không chỉ thì thôi, giứ giứ dử dử mỡ clm mày à. Mà chắc gì cái cách mày chỉ còn hiệu quả với youtube đâu, youtube nó nâng cấp thuật toán check fraud 1,2 tháng 1 lần. Tao nói thế chỉ để cảnh báo newbie tránh bị mấy thằng ắt ơ chém gió nó lừa bịp mà tiền thì mất, kênh youtube tèo chứ tao có nói mày đâu mà mày cứ như chó bị dẫm phải đuôi ăng ẳng loạn lên thế. Đm nhà mày

Bình tĩnh bác. Nóng quá hóa rồ. Chửi nặng lời mình bị ăn warn hoặc ban thì được ích gì. Nói chung tôi cũng chỉ vô cảnh báo cho new mem biết kẻo họ lại cắn thính của những kẻ như vầy thì tội new mem.

P/s: Giỏi chứng mình mình làm được thì bác @CaptchaDollar up tấm hình revenue và adrate của mình lên. Nhớ là up full 1 tháng để mọi người xem nhé. Khớp hay không nhìn là sẽ biết ngay. Chả cần phải nói nhiều. Nhìn mà thấy nó lèo tèo adrate do bị trừ thì vứt nhé. Toàn bộ adrate sẽ được cập nhật lần cuối vào ngày 3 hàng tháng và revenue sẽ được update theo adrate vào ngày 4 hàng tháng. Các bạn đừng vội nhìn vào cái tấm hình revenue của họ chụp mà bị lầm tưởng nhé. Có khi cheat cả tháng revenue lên tầm 10k - 20k là bình thường. Nhưng tới đầu tháng là trừ sạch còn lại vài chục hoặc vài trăm là may mắn lắm đấy.

Mình chả phải pro nhưng nói những dữ liệu như vậy là các bạn cũng đủ hiểu mình hiểu rõ về cheat như thế nào nhé. Đừng dại dột mà cắn thính rồi tiền mất tật mang nhé các thánh.

Đã cheat mà còn phải lăn tăn vụ seo kiếm view thì cực quá bác.

P/s: Về thông tin bác nói thì mình xác nhận là sai nhé. Bản thân mình biết một số team. Số lượng mem của họ cộng lại cũng hơn 100 rồi bác. Họ pro cheat và không bị trừ tiền. Do đó mình sure số lượng cheater pro qua mặt google là hơn 100 nhé (Riêng ở Việt Nam) :D.

Last edited:
có pro nào biết dính nhấp chuột ko hợp lệ thì bjo mới được bật kiếm tiền ko?

Dính nhấp chuột ko hợp lệ thì tới khi bạn lập kênh mới thì kiếm tiền lại được nha :rolleyes:. Hoặc nếu bạn kiểm soát tốt GA và đọc được dữ liệu từ đó để tìm ra nguôn invalid click và giải trình với google rằng click đó không phải do bạn thì họ thả nhé.

P/s: Hiện tại GA đã dễ thở hơn nhiều rồi. 1 acc GA mới tạo sẽ được 1 cơ hội thoát. Đó là lần đầu tiên dính invalid click. GA sẽ tạm khóa acc 1 tháng. Sau đó sẽ thả bạn. Nhưng lần 2 sẽ là khóa vĩnh viễn nhé.

thôi chúng m ko làm thì cút. Đé.o phải chứng minh clg hết ok :confused: d1t m giờ làm gì cũng phải chứng minh cho chúng nó coi mới vcl :eek: t cũng đ.éo hoan nghiêng đứa nào ko làm mà muốn biết có làm dc hay không nhé. :( ở đây dành cho người đang làm và đang ăn, còn không làm dc thì cứ nhẹ nhàng và cút :rolleyes:

Topic này ko có mở lớp hay dụ dỗ đứa nào làm như "tụi mày" làm vì thế đừng bảo thả thính nhé. Đẹt mẹ giờ lại còn có chuyện thả thỉnh kiếm tiền free à.

Tất cả đã được cập nhật ở #1 vậy nên dừng cmt ngoài lề loãng topic nhé. T không có thả thính cho đứa nào làm hết vì ở đây đé.o có thính, muốn theo cũng éo dc đâu :oops:

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week