Vấn đề rút tiền từ paypal về BANK :(((

Wendy

Junior
Reactions
161
MR
0.029
Mình có rút 1 số tiền từ paypal về bank từ hôm 17, nhưng do mình viết nhầm tên, đáng nhé tên của mình là: Pham Thi Thanh Thuy nhưng lúc add bank và reg acc paypal mình chỉ ghi là Pham Thanh Thuy do đó khi rút tiền từ paypal về bank từ hôm 17 đã completed nhưng vẫn chưa nhân được tiền trong Bank, Đã call lên VietCombank (Tài khoản ngân hàng mình dùng để rút) thì nó bảo là :
Chị Thuỳ ơi,

Món chuyển tiền này đã bị trả lại do Tên và tài khoản không khớp.

Acc Name của chị là: Phạm Thị Thanh Thuỳ.

VCB đã trả về Citibank từ ngày 21/6 chị nhé.

Cảm ơn chị,

Nhưng ở tài khoản paypal của mình vẫn không thấy có động tĩnh gì cả :(( Vẫn bị trừ tiền đã rút và vẫn statuts completed theo mọi người có kinh nghiệm thì mình phải làm thế nào với trường hợp này ??

liemstar

Verified
Reactions
140
MR
0.001
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Vậy là PP nếu không đúng tên sẽ không rút đc à! mình định rút về VCB! nhưng mà như vậy thì chắc chỉ rút đc trust card hã?

Vậy tài khoản paypal mình có được hoàn lại đúng cái balance lúc mình rút k cậu ?

bị trừ fee đó cậu. bao nhiêu thì mình ko rõ :m020: ..........

- - - Updated - - -

Vậy là PP nếu không đúng tên sẽ không rút đc à! mình định rút về VCB! nhưng mà như vậy thì chắc chỉ rút đc trust card hã?

Lúc add bank nhớ điền cho đúng là rút ok thôi mà :m020: .........

KendyBMT

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Muốn nhanh thì call paypal nói là bị sai tên,hỏi ngân hàng thì bảo trả lại pp rồi nhưng sao chưa thấy paypal cộng tiền vào balance.fee 60k với bị cái gì nữa thêm 1 ít $ nữa.

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
tỉ giá chuyển đổi mất thêm ít $

Muốn nhanh thì call paypal nói là bị sai tên,hỏi ngân hàng thì bảo trả lại pp rồi nhưng sao chưa thấy paypal cộng tiền vào balance.fee 60k với bị cái gì nữa thêm 1 ít $ nữa.
Tớ contact với paypal nó gửi cho mail này :

Thank you for contacting PayPal Customer Support. My name is Asraf and I am happy to assist you with your inquiry.

From your email, I understand that you have not received the funds back into your PayPal account.

At the moment, I have checked the investigation as we have open a case for this withdrawal. Upon checking, we are still waiting for the bank to response to us and return back the funds.

As of this point, we do not have any updates.

I apologize for the delay and the inconvenience that is has cause you. I do hope that we can help you to get your money as soon as possible.

Tớ contact với paypal nó gửi cho mail này :

Thank you for contacting PayPal Customer Support. My name is Asraf and I am happy to assist you with your inquiry.

From your email, I understand that you have not received the funds back into your PayPal account.

At the moment, I have checked the investigation as we have open a case for this withdrawal. Upon checking, we are still waiting for the bank to response to us and return back the funds.

As of this point, we do not have any updates.

I apologize for the delay and the inconvenience that is has cause you. I do hope that we can help you to get your money as soon as possible.
Contact rồi thì ngồi đợi pp nó refund tiền về acc thôi :D.chúc thớt sớm được pp refund vào balance

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tên bank là ABC thì lúc rút từ pp về bank cũng phải hiện đúng là ABC.....thừa D hay thiếu C đều ko đc.....

- - - Updated - - -

nghe nói bị refund lại PP mất fee khá cao, mấy chục $ ấy :|, không biết đúng không? :binhsua24:

Thông tin chính xác, mất một ít. Nhiều vấn đề như sai tên lúc with, trục trặc.... nên ae toàn sell ngay khỏi rút.

chimcugay

Banned
Reactions
127
MR
0.000
Chat with me via Skype
refund thì fee là 70k :) thêm vài cái lặt vặt quy $ --> VNĐ rồi ngược lại. nói chung cũng mất dao động dưới 10$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week