Vấn đề refund trong paypal.

money_money

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Tình hình là sau khi chơi ptc, nó thanh toán qua paypal,(trên 25$), sau đó mình rút về bank.( Status lúc đó là :pending. 1 ngày sau status là: completed, nhưng tiền vẫn chưa về bank.hic, và khoảng 2 ngày sau. acc paypal mình bị limit. điên luôn. gửi cho nó 3 cái mail mà ko thấy nó trả lời.hic),
Vấn đề là mình ghi sai sồ tài khoản ngân hàng (11 số, tại mình xài đông á.nhưng mình lại ghi 16 số trên thẻ), vậy mình có đc refund lại vào tài khoản paypal ko vậy. acc paypal cưa gỡ limit đc.hic. ai pro giúp mình với. thanks

neu limit thi don gian la ban GO~ LIMIT thoi. NO yeu cau gi thi lam the', nguyen nhan do ban dien sai thong tin hoac $ ban no moi vay. Va ban cung tu tim ra nguyen nhan la dien sai code rui`. H no yeu cau gi, post len minh coi sao?

Mình cũng lọ mọ lên mạng nghe ngóng mà ko có kết quả gì cả bạn ah.

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:24 PM ----------

Limit thì mình gửi email yêu rồi. nhưng chờ 3 ngày mà nó ko trả lời. híc. Ý mình là mình có đc refund lại ko. tại rút tiền mình điền sai số tk rồi.

Hic, khoảng 1 tuần là nó refund hả bạn. tại acc pp đang bị limit. contact với nó mà lâu quá.

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

Ẹc. đi ôn thi đã. sắp thi rồi. hic. thanks for all.

khi limit thì sau này tiền nó vẫn trả về, nhưng nó trừ mất mấy $ ấy. sau khi hoàn thành các yêu cầu như : scan id , proof address ... thì nó gỡ limit cho bạn, bạn chỉ cần up trong pp thôi , mail nó cũng ít khi trả lời lắm , gỡ được limit mới có thể del bank trong pp và add lại cho đúng

Đây, làm sao gỡ limit nhỉ.

Mình chỉ có CMND thôi. chưa có bằng lái nữa.

---------- Post added at 10:44 AM ---------- Previous post was at 10:43 AM ----------

Vừa làm visa acb tức thì luôn.

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

Ai hướng dẫn chi tiết vs. thanks. lần đầu chơi pp mà....

---------- Post added at 10:52 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

uppppppppppppppppp. pro nào rảnh vào chỉ giáo với.thanks

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:52 AM ----------

Cái thứ 5 khi mình resolve thì nó báo lỗi là ko tìm thấy ID giao dịch. là sao vậy.pro

chả sao đâu, comp là ok, nếu như đúng lời bạn nói, bạn ghi 16 số trên thẻ còn info name chuẩn thì tiền vẫn về bank, vì với đông á thì ghi số tk hay số trên thẻ đều ok

Hic. hép vsssssssssss

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 11:02 AM ----------

Vậy còn limit thì sao hả bạn. gỡ ko đc. híc

Up giùm bác, đang with về bank mới complete ngày hôm qua, ko biết liệu có bị như bác ko nữa :-ss (có cái là mình điền đúng thông tin :) )

Hic. mình vừa làm thẻ xong làm sao có sao kê đc. hic

---------- Post added at 05:13 PM ---------- Previous post was at 04:25 PM ----------

Cái cuối cùng khi mình kick vào resolve thì nó ra báo lỗi :
Invalid or missing transaction ID. Please select again.
Như vậy tức là sao vậy pro.

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:13 PM ----------

uoooopppppps

---------- Post added at 05:31 PM ---------- Previous post was at 05:18 PM ----------

giúp mình với bạn ơi,

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:31 PM ----------

chả sao đâu, comp là ok, nếu như đúng lời bạn nói, bạn ghi 16 số trên thẻ còn info name chuẩn thì tiền vẫn về bank, vì với đông á thì ghi số tk hay số trên thẻ đều ok
Mình đang nói đến thẻ ATM nội địa ak bạn. vẫn đc hả bạn. mình ghi số tk la 16 số trên thẻ vẫn đc hả bạn. mà sao lâu quá ko thấy gì hết.hic.

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:38 PM ----------

Vừa gọi lên Đông Á, nó kêu 16 số trên thẻ là số thẻ thôi, hic.còn số tk là 11 số.

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

uppppppppppp

Announcements

Forum statistics

Threads
420,865
172,939
Latest member
DeEtte

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week