Vấn đề nạp tiền vào Paypal

ktshoangphuc

Newbie
Reactions
184
MR
0.000
Các bác cho e hỏi, ví dụ e dùng 1 cái VISA để verify PP, giờ em muốn nạp tiền từ một thẻ VISA khác vào PP có được không ạ, nếu được thì làm thế nào, mong các pro giúp đỡ!!
Ở đây VISA US và PP US thì làm sao vậy các bác? Giúp em với!

Last edited by a moderator:
vụ này phải nhờ đến pác xuanthuyc , ông này toàn add $ vào paypal đi làm event cho anh em tụ tập ăn nhậu :binhsua06:

Các bác cho e hỏi, ví dụ e dùng 1 cái VISA để verify PP, giờ em muốn nạp tiền từ một thẻ VISA khác vào PP có được không ạ, nếu được thì làm thế nào, mong các pro giúp đỡ!!
Cậu vào phần Profile -> Add/edit credit card , chọn add another card để thêm thẻ ATM vào paypal. Muốn cái nào làm thẻ chính ( khi thanh toán nó sẽ rút tiên của thẻ đó trước ) thì chọn Make Primary ở thẻ đó

Bình thường thì được, bạn vào Add Funds để add thêm tiền vào PP của bạn.
Nhưng hiện nay PP nó không cho Add Funds từ thẻ :
"Add Funds is Not Available
PayPal does not currently offer the ability to add funds from your bank account. "
Bạn chờ ít hôm nữa xem sao.
Theo mình, bạn nên tìm Ex nào uy tín để mua PP thì sẽ rẻ hơn là Add Funds.

Thế sao ko chuyển tiền từ thẻ kia sang cái thẻ đã veri ấy, rồi dùng, nếu thiếu nó tự động rút trong thẻ quăng lên

pp việt nam làm gì cho add fund $ lên blance

khi bạn mua hàng hay sử dụng gì đó mà blance không đủ thì nó sẽ tự động lấy ở thẻ visa hay mater khi bạn add vào

nếu bạn muốn dùng visa để nạp lên chỉ có 1 cách và visa của bạn phải đúng tên ,địa chỉ

bạn chuyển tiền sang cho một tài khoản pp khác nếu blance của bạn ko đủ nó sẽ change từ thẻ , rồi lấy paypal kia send lại ...ngoài ra thì chưa có cách nào khác để tự add $ lên paypal

khi bạn mua hàng hay sử dụng gì đó mà blance không đủ thì nó sẽ tự động lấy ở thẻ visa hay mater khi bạn add vào

nếu bạn muốn dùng visa để nạp lên chỉ có 1 cách và visa của bạn phải đúng tên ,địa chỉ

bạn chuyển tiền sang cho một tài khoản pp khác nếu blance của bạn ko đủ nó sẽ change từ thẻ , rồi lấy paypal kia send lại ...ngoài ra thì chưa có cách nào khác để tự add $ lên paypal

cám ơn bạn nhe^^

Người có kinh nghiệm có khác, giờ mới biết vụ này :D
Tk's bro :D

bạn cho mình hỏi thêm là nếu VISA US và PP US thì có làm được không bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,498
Latest member
blvanhngocdagatr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week