Solved VẮN ĐỀ LOGIN PAYPAL US

minhthuy92

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Mình có làm 1 acc PayPal US nhưng ssh để mình login thì cứ chết hoài mình cũng dùng ssh có zip,bang tương tự để khỏi sợ bị dính limit nhưng mình vẵn sợ vì nếu lỡ ssh chết lại thay ssh khác login bằng nhiều ip khác nhau mình sợ sớm muộn cũng dính limit nên không biết làm sao.
Mong các bác nào đang dùng hoặc đã dùng PayPal US thì tư vắn giúp mình với.

Có ssh trùng nước, trùng bang là được bác ơi. Quan trọng là đừng xóa cookies đi thôi. Chứ xài ip động thì mỗi lần tắt điện mở lại cũng là 1 ip khác nhau rồi.

lấy ssh của host mà sài, dân mmo thường mỗi ng đều có ít nhất cái host mà

khi ssh die, thay ssh moi nen login 1-2 ngay roi moi nhan $, ko nen nhan $ ngay
han che thay ssh cho yen tam

có bác kia bảo mình nên xài vps...nhưng mình thấy nó đắt quá mình làm offer kiếm cũng không nhiều lắm,mà làm offer thì phải xóa cokies nên k thể làm theo cach bác ckv2015 được rồi..bác nào có cách hay hay chỉ em với

em dùng chung nước , đổi ip liên tục có sao đâu :D quan trọng là cái browser đó đừng xóa cache cookies , và chỉ log duy nhất 1 acc đó thôi

Bạn nên dùng VPN hoặc VPS . Nó ổn định và Private hơn.

tạo 1 máy ảo chuyên dùng để login PP thôi, làm việc khác thì ra ngoài làm. sẽ rất tiện, có thể làm nhiều máy ảo để chơi nhiều PP us

Còn PP VN thì vô tư hả cả nhà. Không cần máy ảo gì hay sao vậy cả nhà?

PP vn cung can may ảo, như vậy mới khoa học và hợp lý, ko có máy ảo thì cho lên đt login, pp phải để riêng 1 góc mới hay

Bạn nên dùng VPN hoặc VPS . Nó ổn định và Private hơn.
muốn tạo 1 paypal us, ebay us thì mua vps ở trang nào bạn?

muốn tạo 1 paypal us, ebay us thì mua vps ở trang nào bạn?

muốn dùng lâu dài thì phải mua hàng chính hãng thôi bạn. Nên dùng SSH (vps linux) thì sẽ rẻ hơn là remote desktop (vps windows), nếu chỉ để làm ssh login Paypal thì mua gói nhỏ nhất ~5$/tháng (nhiều chỗ còn rẻ hơn, hôm trc có bạn giới thiệu site có 5$/năm) là khỏe rồi.

muốn dùng lâu dài thì phải mua hàng chính hãng thôi bạn. Nên dùng SSH (vps linux) thì sẽ rẻ hơn là remote desktop (vps windows), nếu chỉ để làm ssh login Paypal thì mua gói nhỏ nhất ~5$/tháng (nhiều chỗ còn rẻ hơn, hôm trc có bạn giới thiệu site có 5$/năm) là khỏe rồi.
Cậu còn nhớ site nào $5 không, đang muốn chuyển qua xài PP US

mua cái host hỗ trợn ssh là đc, có điều dễ limit lần đầu, nếu lần đầu okie thì tốt
tốt nhất là cùng dải IP lúc ver acc

mua cái host hỗ trợn ssh là đc, có điều dễ limit lần đầu, nếu lần đầu okie thì tốt
tốt nhất là cùng dải IP lúc ver acc
host nào hổ trợ ssh USA vậy cậu ? mà ssh đó sống bao lâu cậu? đến khi nào hết hạn host hay ssh chỉ sống vài ngày thôi?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,769
170,860
Latest member
tuna6789
Back
Top Bottom