Help Vài proof khủng của SEO - Vip. Tặng cho các bạn đã chém mình.

ghotzer

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Nhiều bạn chém mình đau quá. Hom nay tìm lại nhưng xác Lr để tặng cho mấy bạn tầm nhìn hẹp.
Trước hết ai không chơi seo thì đừng có chém. Ai xem thì để ý kĩ ngày và ID của acc SEO+VIP. Ai muốn vào trong SEO xem ID đó thì để ý số job acc làm và số rate acc đó có cân bằng không. Còn proff job âm tiền mình đã post r, các bạn chém mình quá nên post thêm cái này lên. Ai thích thì mình đưa Lr log vào xem không lại bảo mình edit ảnh(mình đâu có bỉ ổi như con Ếch đó đâu:))) (Lr rác mình không dùng nữa nên các bác cứ thoải mái.)

Để ý 3 acc rút 6$ và 3acc rut 15$ ID tìm trên prof Lr

CÒn rất nhiều nhưng tìm lại lr để log thì mệt:). Các bác xem và phân tích kĩ rồi hãy chém mình.

Last edited by a moderator:
phải nói thật là Giỏi, cứ hack và cheat 1 mình, ko ai nói j. Nhưng bạn rút về LR 1 nửa số tiền thôi được ko, cho anh em còn LR mà rút.

thớt giỏi k bàn cãi rồi, nhưng mà thớt ngu ngây thơ vl :m131:

ăn âm thầm thì có chết ai, khoe làm gì để mấy b kia ghen tị :m021: khoe thế này lỡ có thằng hâm hâm nó report rồi nó fix lại thì móm lấy gì ăn nữa :m131:

thớt này cũng ngông dễ bị kich động nữa :binhsua01:

Mấy ngày qua theo dõi mấy cái topic này cũng vui phết. Việc thớt xử lý goodbyemichelle thì OK, đồng ý, vì tên goodbye kia thuộc dạng ếch như thớt nói, lại còn ngông cuồng, ăn nói láo lếu.
Riêng thớt, thì tặng mấy câu này:
:D Thớt cũng thuộc dạng hiếu thắng, cay cú. Nó thể hiện ở hành động của thớt và ngay ở cái tiêu đề thread này. Tặng thớt 2 từ: THẤT BẠI.
:D Thớt tìm được lỗi bug của seopint thì sao ko để âm thầm mà ăn, lại đi bán thế kia. Nói thật, cách của thớt kiếm ra 50$ 1 ngày thì ta sẵn sàng mua với giá 1k hoặc hơn. Cách lấy xiền từ seopint được biết càng rộng thì càng nhanh đến ngày seopint khắc phục bug đó. Tặng thớt 2 từ: NGU DỐT.

Thớt hãy ngẫm nghĩ đi cho nó tiến bộ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,974
173,041
Latest member
codedaitru

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week