vài lời và nhận xét về utlg tuonglaimmo...

Status
Not open for further replies.
Mỗi ngày mới vào 4rum lại thấy mệt mỏi vì 1 member thích phá hoại 4rum tỏ ra mình là có hiểu biết lập 1 topic/1 ngày trách móc, bôi xấu về Ban Quản Trị, Admin, Mmo4me không ra j, thế này thế nọ, phải làm thế này, thế này, làm thế kia, rồi thì lập cả topic chửi tất cà nhưng thằng lên chat box là dog...( 1 hình thức vơ đũa cả nắm + ích kỉ )
Điêu khác là có thứ mà các bạn không để ý, đây chỉ là 1 4rum tự do, các bạn cảm thấy thik thì vào, không thì đi ra ( Mỗi 1 cuộc chơi đều có luật riêng của nó, nếu bạn không thích luật bạn có thể không chơi )
Các bạn muốn chửi 4rum chửi mod admin làm việc tắc trách, report sáng chiều mới giải quyết,... thì mỗi bạn đóng cho admin 50-100$/tháng đi thì ok không có vấn đề j cả
Còn nếu các bạn chưa từng bỏ ra 1 xu nào để đóng thuế j trên 4rum, cũng không hề mất tiền thuê Mod, Admin thì rõ ràng các bạn không có quyền bắt họ phải theo ý bạn, giống như bạn nộp thuế cho nhà nước Việt Nam thì các bạn có quyền lên tiếng bảo vệ lợi ích cho mình ở VN, nhưng các bạn không thể bắt ép nước Mỹ Nhật Nga... phải làm theo ý bạn được
1 lần nữa member mà ai cũng biết là ai mỗi ngày 1 clone lên tạm dừng cái hiểu biết nông cạn của bạn lại đi (đừng cố nhảy vào nhà người khác và trách móc về bố mẹ anh chị em của họ, dù đúng hay sai bạn sẵn sàng bị ăn tát ngay lập tức, và đừng lấy thía làm tức giận mà cố quay lại cắn người ta tiếp)
Bạn làm tôi nhớ đến câu truyện cậu bé chăn cừu và bầy chó sói

p/s: có 1 số ý kiến cho rằng không có 4rum nào bắt đóng tiền ==> đúng. cái này ok ==> cũng không có 4rum nào nó cần bạn vào bêu xấu nó mà trong khi bạn không đóng góp j cho nó cả ( nếu gọi là đóng góp ý kiến phát triển 4rum thì chỉ 1 lần nếu không được thông qua thì tạm dừng ngay chứ không thể mỗi ngày 1 topic như thế được ).

Thân

images

Last edited by a moderator:

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
cái này bqt nên cho luật đăng ký nick dùng cmnd.nên mối ng chỉ dc 1 nick như thế thì cái nick có giá trị hơn.chứ bắt các member đóng phí thì khó làm lắm.mình nói ý kiến mình thôi có gì k đúng bỏ quá cho

Upvote 0
Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Góp ý 1 tí:
1. Tớ phải công nhận là bạn UTLG nói chuyện có hơi mất văn hóa thiệt và đáng phải bị banned+ ăn gạch đá của 4r!
2. Tuy UTLG nói chuyện ko được hay nhưng rõ ràng NHỮNG ĐIỀU CẬU TA NÓI đều là sự thật! điều này chứng minh topic cậu ta được thanks rất nhiều trong đó có mình.
Nếu cậu ta ko đứng ra nói như thế thì liệu có ai dám đứng ra phê phán những người làm việc thiếu trách nhiệm trên 4r ko?
Sự thật mất lòng! Lời nói của UTLG cũng là lời nói của đa số mem mmo và cả của mình, tuy có hơi thiếu văn hóa nhưng đã cho thấy sự yếu kém trong cách hành xử+quản lí của BQT mmo!

Upvote 0

tuonglaimmo01

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Góp ý 1 tí:
1. Tớ phải công nhận là bạn UTLG nói chuyện có hơi mất văn hóa thiệt và đáng phải bị banned+ ăn gạch đá của 4r!
2. Tuy UTLG nói chuyện ko được hay nhưng rõ ràng NHỮNG ĐIỀU CẬU TA NÓI đều là sự thật! điều này chứng minh topic cậu ta được thanks rất nhiều trong đó có mình.
Nếu cậu ta ko đứng ra nói như thế thì liệu có ai dám đứng ra phê phán những người làm việc thiếu trách nhiệm trên 4r ko?
Sự thật mất lòng! Lời nói của UTLG cũng là lời nói của đa số mem mmo và cả của mình, tuy có hơi thiếu văn hóa nhưng đã cho thấy sự yếu kém trong cách hành xử+quản lí của BQT mmo!

đầu tiên thì việc tôi có phải UTLG ko ?? đến giờ đã có cái proof nào chưa?? hay chỉ là do mọi người ấn định tôi là UTLG thì tôi là UTLG ??

tiếp đến thì cậu nói tôi mất văn hóa, thế lý do gì tôi mất văn hóa?? ko phải con giun xéo lắm cũng quằn sao. Tôi ko làm gì mà để chúng nó phải chửi tôi cả. Tôi vào forum này rất đàng hoàng nhịn việc chúng nó ném gạch lung tung. Nhưng càng nhịn chúng nó càng lần tới. Chửi bâng quơ ko xi nhê, chúng nó chửi thẳng, chửi đến ba mẹ thì chịu đc ko??
Trong khi chúng nó chửi đến ba mẹ mình thì chịu nổi ko. Ức chế quá chửi lại nó thì nó ban nick mình??
Thử hỏi cái forum này có công bằng à?? Bọn chó 5Tin, sadlove và 1 số đứa nữa chửi tôi ko biết bao nhiều lần sao ko có ai xử chúng nó theo rule????
Để 1 con ranh đáng tuổi em bố láo xúc phạm, để 1 lũ bất tài bênh vực scammer dìm dập thì liệu cậu chịu đc chứ??

Nói thật để con ranh sadl0ve và 5Tin còn nhởn nhơ ở kia tôi rất bức xúc.
RULE ở cái forum này chỉ áp dụng với mem chứ ko áp dụng với BQT à?????

Upvote 0

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,638
MR
0.369
:binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135: Cho tất cả thẻ đỏ nghĩ mát hết bây giờ, Mod nào đóng topic dùm cái....

Upvote 0

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
đầu tiên thì việc tôi có phải UTLG ko ?? đến giờ đã có cái proof nào chưa?? hay chỉ là do mọi người ấn định tôi là UTLG thì tôi là UTLG ??

tiếp đến thì cậu nói tôi mất văn hóa, thế lý do gì tôi mất văn hóa?? ko phải con giun xéo lắm cũng quằn sao. Tôi ko làm gì mà để chúng nó phải chửi tôi cả. Tôi vào forum này rất đàng hoàng nhịn việc chúng nó ném gạch lung tung. Nhưng càng nhịn chúng nó càng lần tới. Chửi bâng quơ ko xi nhê, chúng nó chửi thẳng, chửi đến ba mẹ thì chịu đc ko??
Trong khi chúng nó chửi đến ba mẹ mình thì chịu nổi ko. Ức chế quá chửi lại nó thì nó ban nick mình??
Thử hỏi cái forum này có công bằng à?? Bọn chó 5Tin, sadlove và 1 số đứa nữa chửi tôi ko biết bao nhiều lần sao ko có ai xử chúng nó theo rule????
Để 1 con ranh đáng tuổi em bố láo xúc phạm, để 1 lũ bất tài bênh vực scammer dìm dập thì liệu cậu chịu đc chứ??

Nói thật để con ranh sadl0ve và 5Tin còn nhởn nhơ ở kia tôi rất bức xúc.
RULE ở cái forum này chỉ áp dụng với mem chứ ko áp dụng với BQT à?????

Xin lỗi nhé.
Chửi ai chó vậy ?
Đây mà là chó thì cậu cũng vậy nhé
Cậu bảo thế nào
Cậu thề khong làm người mà.
sao còn bô bô cái mỏ vậy
làm trai cho đáng mặt nên trai
Không thì làm thái giám đi :m146:

Đi scam ng ta .. rồi giờ lên tiếng dạy đời sao
Chị không cần :m021:
Chị tự học hỏi đc :m021:
các bố đời cứ clone. đã clone đc thì del đc . không sao