vài lời và nhận xét về utlg tuonglaimmo...

Status
Not open for further replies.
Mỗi ngày mới vào 4rum lại thấy mệt mỏi vì 1 member thích phá hoại 4rum tỏ ra mình là có hiểu biết lập 1 topic/1 ngày trách móc, bôi xấu về Ban Quản Trị, Admin, Mmo4me không ra j, thế này thế nọ, phải làm thế này, thế này, làm thế kia, rồi thì lập cả topic chửi tất cà nhưng thằng lên chat box là dog...( 1 hình thức vơ đũa cả nắm + ích kỉ )
Điêu khác là có thứ mà các bạn không để ý, đây chỉ là 1 4rum tự do, các bạn cảm thấy thik thì vào, không thì đi ra ( Mỗi 1 cuộc chơi đều có luật riêng của nó, nếu bạn không thích luật bạn có thể không chơi )
Các bạn muốn chửi 4rum chửi mod admin làm việc tắc trách, report sáng chiều mới giải quyết,... thì mỗi bạn đóng cho admin 50-100$/tháng đi thì ok không có vấn đề j cả
Còn nếu các bạn chưa từng bỏ ra 1 xu nào để đóng thuế j trên 4rum, cũng không hề mất tiền thuê Mod, Admin thì rõ ràng các bạn không có quyền bắt họ phải theo ý bạn, giống như bạn nộp thuế cho nhà nước Việt Nam thì các bạn có quyền lên tiếng bảo vệ lợi ích cho mình ở VN, nhưng các bạn không thể bắt ép nước Mỹ Nhật Nga... phải làm theo ý bạn được
1 lần nữa member mà ai cũng biết là ai mỗi ngày 1 clone lên tạm dừng cái hiểu biết nông cạn của bạn lại đi (đừng cố nhảy vào nhà người khác và trách móc về bố mẹ anh chị em của họ, dù đúng hay sai bạn sẵn sàng bị ăn tát ngay lập tức, và đừng lấy thía làm tức giận mà cố quay lại cắn người ta tiếp)
Bạn làm tôi nhớ đến câu truyện cậu bé chăn cừu và bầy chó sói

p/s: có 1 số ý kiến cho rằng không có 4rum nào bắt đóng tiền ==> đúng. cái này ok ==> cũng không có 4rum nào nó cần bạn vào bêu xấu nó mà trong khi bạn không đóng góp j cho nó cả ( nếu gọi là đóng góp ý kiến phát triển 4rum thì chỉ 1 lần nếu không được thông qua thì tạm dừng ngay chứ không thể mỗi ngày 1 topic như thế được ).

Thân

images

Last edited by a moderator:

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
Mod nào đi ngang qua thì close hộ đi .
Bạn nào mà dùng mấy từ xúc phạm như thế quote bạn : "Chó","cắn","dog","điên","mẹ","cái ***","ngu","*** mẹ","xoắn"
thì các bạn có quyền feedback lên admin,mod ấy họ ban người ta vài tiếng hay 1 ngày gì đó ;)) Không phải mấy từ trên làm mấy bạn không giữ bình tĩnh được à :D

Rãnh rỗi quá đi chửi lại hóa ra đánh đồng mình cũng như nó :D

Max

chả rảnh chửi nó đâu cậu :m131: chẳng qua mình đang lấy gậy đập mõm nó thôi :m146:

Upvote 0

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
Đm con chó scam 5Tin chơi với mấy con chó chatbox:kutjlagi, sadlove, ruby nên bây giờ thấy bố mày *** thèm nói thì phản công à

kutjhocdoi cái đm mày thằng rẻ rách rúc váy gái

Đang ước mà mãi chưa đc đây F.A suốt bùn lắm :m066:

để mấy con chó scan cướp ngày huyênh hoang, mấy con chó scam thì đứng sủa còn tinh tướng. mấy con chó sủa bậy thì ko ban. Đm chúng mày forum rác rưởi

Thế con cờ hó nào cheat zeek sao ko nêu luôn vào :m066:

Đm chúng mày forum rác rưởi

Xin lỗi cái 4rum rác rưởi này nó mang lại xương cho m ăn mỗi ngày đấy :m146: tự hiểu nhé còn á rác rưởi thì bỏ đi đ ai cản đâu :m146:

Upvote 0
Reactions
79
MR
0.000
bạn quên mất câu này à: Mỗi 1 cuộc chơi đều có luật riêng của nó, nếu bạn không thích luật bạn có thể không chơi
Câu này của chú là không đúng..so sánh cũng quá khập khiễng..1 forum mà BQT làm theo cảm tính..không công bằng lun bao che cho ng quen bít thì sao không khiến member ức chế dc..cậu thấy h o i c a y t i e n(ơ đệt..từ này cũng ẩn à) rồi đấy..cái kiểu phát xích mún làm j làm của BQT với admin thì chỉ mang lại tiếng xấu cho cả cái forum này thôi..Cậu bảo member không đóng góp gì à..1 forum mà không có member thì nó thành ra cái gì..member tham gia vào forum truy cập hàng ngày đã là 1 đóng góp to lớn rồi cậu à..lần sau có lập topic thì kiếm cái ví dụ so sánh cho chuẩn 1 tí nhé..

Last edited by a moderator:
Upvote 0

rjmkut3

Banned
Reactions
183
MR
0.000
Câu này của chú là không đúng..so sánh cũng quá khập khiễng..1 forum mà BQT làm theo cảm tính..không công bằng lun bao che cho ng quen bít thì sao không khiến member ức chế dc..cậu thấy ********** rồi đấy..cái kiểu phát xích mún làm j làm của BQT với admin thì chỉ quang lại tiếng xấu cho cả cái forum này thôi..Cậu bảo member không đóng góp gì à..1 forum mà không có member thì nó thành ra cái gì..member tham gia vào forum truy cập hàng ngày đã là 1 đóng góp to lớn rồi cậu à..lần sau có lập topic thì kiếm cái ví dụ so sánh cho chuẩn 1 tí nhé..
đồng ý với cậu này, topic này nên close thì hơn, tuonglaimmo có cái đúng không phải sai, chả qua là hơi quá đáng và được nước lấn tới trong mọi chuyện

Upvote 0

s2upins2

Senior
Reactions
83
MR
0.002
Follow me on Facebook
Đang ước mà mãi chưa đc đây F.A suốt bùn lắm :m066:

Thế con cờ hó nào cheat zeek sao ko nêu luôn vào :m066:

Xin lỗi cái 4rum rác rưởi này nó mang lại xương cho m ăn mỗi ngày đấy :m146: tự hiểu nhé còn á rác rưởi thì bỏ đi đ ai cản đâu :m146:

e cung muon lam khi nao di bac goi e 1 tieng nheeeeeeeeeeeee

Upvote 0

Century

Junior
Reactions
224
MR
0.000
Câu này của chú là không đúng..so sánh cũng quá khập khiễng..1 forum mà BQT làm theo cảm tính..không công bằng lun bao che cho ng quen bít thì sao không khiến member ức chế dc..cậu thấy ********** rồi đấy..cái kiểu phát xích mún làm j làm của BQT với admin thì chỉ quang lại tiếng xấu cho cả cái forum này thôi..Cậu bảo member không đóng góp gì à..1 forum mà không có member thì nó thành ra cái gì..member tham gia vào forum truy cập hàng ngày đã là 1 đóng góp to lớn rồi cậu à..lần sau có lập topic thì kiếm cái ví dụ so sánh cho chuẩn 1 tí nhé..

mình không ám chỉ tất cả các bạn mà chỉ 1 người thôi. còn về câu đó là không sai. vì 1 trò chơi mà không có ai chơi thì cũng không ra cái j đúng không. mong bạn đọc hết những dòng cuối ở #1 nếu bạn hiểu chuyện

Upvote 0

huyetnhoc

Hero
Verified
Reactions
1,918
MR
0.009
tao *** vì comment của mày mà nói mày, nhưng mày biết điều thì ngậm cụ mày mồm lại đi thằng rẻ rách Rich à :)) Đm mày mồm sủa như chó vì vài chục $ cái LR chạy như con chó mà khoái sủa. Loại tiểu nhân như mày cả forum này biết . Đm thằng rẻ rách

thể nào con chó này cũng kêu là mình nhột vì gọi là UTLG và chửi nó nè ;))
cho bố xin cái proof nha con trai ;))

kon chó này chưa ra đường chơi với rích thì chưa biết cách chơi của rích thế nào thì đừng sủa bậy và ăn nói hàm hồ
2 -3 triệu anh rích còn không tính toán với anh em huống hồ gì mày nói rích thiếu mày vài chục $ nghe ảo qá
loại như mày nói thiệt chỉ mạnh miêng trên mạng :)

Upvote 0

A.KhanhNgan

Senior
Reactions
139
MR
0.006
:binhsua146: mấy bác rảnh quá ;;) . Còn bác tuonglaimmo nếu mà ko thix forum này đến thế thì đừng có vào nữa là xong như thế thì làm gì có chuyện gì xảy ra mà bác cũng không ức chế này nọ . Còn mmo4me này mình vẫn vào hàng ngày đơn giản là mình thix nó .

Upvote 0
mình không ám chỉ tất cả các bạn mà chỉ 1 người thôi. còn về câu đó là không sai. vì 1 trò chơi mà không có ai chơi thì cũng không ra cái j đúng không. mong bạn đọc hết những dòng cuối ở #1 nếu bạn hiểu chuyện
:))..cậu ám chỉ tuonglaimmo à..tớ mặc kê tuonglaimmo là thằng nào..nhưng tớ bít 1 ch..cậu bảo nó là utlg..ok..please give me some proof..nói mà ko có bằng chứng khác j hạ nhục ng khác..ra đường đang đi ng ta bảo cậu ăn trộm tiền ng ta cậu ức chế ko..chưa bít nó là ai tớ chỉ bít cậu sai rồi..ngày nào tớ cũng vào forum đấy cậu..cug hiểu ch của 5tin đấy..tớ chưa thấy nó scam..chỉ thấy nó cảnh báo ng khác tránh scam thôi đấy

Upvote 0
:))..cậu ám chỉ tuonglaimmo à..tớ mặc kê tuonglaimmo là thằng nào..nhưng tớ bít 1 ch..cậu bảo nó là utlg..ok..please give me some proof..nói mà ko có bằng chứng khác j hạ nhục ng khác..ra đường đang đi ng ta bảo cậu ăn trộm tiền ng ta cậu ức chế ko..chưa bít nó là ai tớ chỉ bít cậu sai rồi..ngày nào tớ cũng vào forum đấy cậu..cug hiểu ch của 5tin đấy..tớ chưa thấy nó scam..chỉ thấy nó cảnh báo ng khác tránh scam thôi đấy

noi chung tuonglaimmo ko phai utlg nhung ban chat 2 dua giong nhau

Upvote 0

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
forum cao thủ nhiều quá. nhưng mình cảm thấy nếu cho rằng BQT có lỗi thì cũng ko đúng vì ý định xấu do tự phát từng người ai mà ngăn cản nổi

Upvote 0

duyquang555

Banned
Reactions
370
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cái topic này chưa close và move vào sọt rác nhỉ * * , toàn mang tính chất gây hấn làm lộn xộn forum chứ được gì đâu. Nói cái gì cũng phải hợp lý dùm cái, cho dù nó là thằng scamer trước đây nhưng nó nói đúng thì vẫn nên rửa tai mà nghe, rửa mắt mà ngó , toàn thấy vào chửi nó mà có phê phán gì thằng bị tố cáo câu nào cho cam, rút cục thì càng ngày càng lộn xộn vì những kiểu như thế này.

Upvote 0
là loại người j mà được phép nói kiểu: tất cả lũ BQT đều là DOG? còn việc topic này có phải để gây hấn hay xoắn quẩy j không thì chưa rõ. cái rõ ràng nhất là không có topic này liệu ngày mai ngày kia chúng ta có được yên không hay lại có nick clone vào lập topic chửi bậy rất đều đặn mỗi ngày 1 topic vậy :|. topic này sẽ là topic cuối về vấn đề này thì hơn. không thì nó còn được nước lấn tới nữa chứ không phải chỉ chửi 1 2 tháng đâu

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau

Most viewed of week

Most discussed of week