vài lời và nhận xét về utlg tuonglaimmo...

Status
Not open for further replies.
Mỗi ngày mới vào 4rum lại thấy mệt mỏi vì 1 member thích phá hoại 4rum tỏ ra mình là có hiểu biết lập 1 topic/1 ngày trách móc, bôi xấu về Ban Quản Trị, Admin, Mmo4me không ra j, thế này thế nọ, phải làm thế này, thế này, làm thế kia, rồi thì lập cả topic chửi tất cà nhưng thằng lên chat box là dog...( 1 hình thức vơ đũa cả nắm + ích kỉ )
Điêu khác là có thứ mà các bạn không để ý, đây chỉ là 1 4rum tự do, các bạn cảm thấy thik thì vào, không thì đi ra ( Mỗi 1 cuộc chơi đều có luật riêng của nó, nếu bạn không thích luật bạn có thể không chơi )
Các bạn muốn chửi 4rum chửi mod admin làm việc tắc trách, report sáng chiều mới giải quyết,... thì mỗi bạn đóng cho admin 50-100$/tháng đi thì ok không có vấn đề j cả
Còn nếu các bạn chưa từng bỏ ra 1 xu nào để đóng thuế j trên 4rum, cũng không hề mất tiền thuê Mod, Admin thì rõ ràng các bạn không có quyền bắt họ phải theo ý bạn, giống như bạn nộp thuế cho nhà nước Việt Nam thì các bạn có quyền lên tiếng bảo vệ lợi ích cho mình ở VN, nhưng các bạn không thể bắt ép nước Mỹ Nhật Nga... phải làm theo ý bạn được
1 lần nữa member mà ai cũng biết là ai mỗi ngày 1 clone lên tạm dừng cái hiểu biết nông cạn của bạn lại đi (đừng cố nhảy vào nhà người khác và trách móc về bố mẹ anh chị em của họ, dù đúng hay sai bạn sẵn sàng bị ăn tát ngay lập tức, và đừng lấy thía làm tức giận mà cố quay lại cắn người ta tiếp)
Bạn làm tôi nhớ đến câu truyện cậu bé chăn cừu và bầy chó sói

p/s: có 1 số ý kiến cho rằng không có 4rum nào bắt đóng tiền ==> đúng. cái này ok ==> cũng không có 4rum nào nó cần bạn vào bêu xấu nó mà trong khi bạn không đóng góp j cho nó cả ( nếu gọi là đóng góp ý kiến phát triển 4rum thì chỉ 1 lần nếu không được thông qua thì tạm dừng ngay chứ không thể mỗi ngày 1 topic như thế được ).

Thân

images

Last edited by a moderator:

maxryan9999

Banned
Reactions
1,499
MR
0.002
Chat with me via Skype
góp ý thì không có vấn đề j cả, theo lý mà nói 1 scammer đóng góp ý kiến thì viêc đầu tiên đã là không ai thèm nghe rồi trừ newbie không biết j, đằng này lại còn là chửi.
mình ví dụ thế này: bi h mình góp ý admin đổi 4rum sang màu xanh, admin không đồng ý thế là mình chửi bảo làm ăn không ra j tắc trách... nhất quyết phải theo ý bạn sao. Đây là nó góp ý(chửi) cả tháng mệt mỏi rồi mình mới lập 1 topic mà bạn vào cắn ngay được, xoắn quẩy thế :|
Bỏ bớt từ "cắn" đi bạn :)

Max

Upvote 0

Century

Junior
Reactions
224
MR
0.000
nói dài dòng mà chẳng ăn nhập gì cả.........4rum gì mà phải bắt đóng tiền, mà cứ ví như đóng thuế đi thì cái vn này có bao nhiu người đứng ra đòi quyền lợi cho mình, ví von tào lao cả lên mà cứ thích ví von

bạn này nói đúng về phần không có 4rum nào bắt đóng tiền ===> chính vì thế không có 4rum nào nó cần bạn vào để nói xấu nó cả ( chả nhẽ theo lời bạn những 4rum khác nó cho chửi thoải mái tẹt ga mà không cần bạn có ích j cho nó chăng?). bạn cứ xoắn hết cả lên thế nhỉ :|

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Bác 5 tin thể hiện mình la người lịch sự đi xem nào, chán bác quá !

làm người đàng hoàng mà sống cứ thấp thỏm vì cứ có DOG núp lùm lâu lâu cắn phát khó đỡ quá cậu à , mình phải cầm gậy lên giọng đập vỡ răng nó thì mới sống đc :m131: giờ phải thay đổi cách cư xử với các con DOG đã :m131:

Upvote 0

iamme30

Banned
Reactions
495
MR
0.000
làm người đàng hoàng mà sống cứ thấp thỏm vì cứ có DOG núp lùm lâu lâu cắn phát khó đỡ quá cậu à , mình phải cầm gậy lên giọng đập vỡ răng nó thì mới sống đc :m131: giờ phải thay đổi cách cư xử với các con DOG đã :m131:
có một số ng sống chắc gì đã bằng mấy con chó đâu mà cứ mở miệng là dog với cả dog
hiazzzzz

Upvote 0

____RX____

Banned
Reactions
190
MR
0.000
Đọc hết 3 trang thấy mọi người nói hết suy nghĩ của mình rồi, mình ko thể comment gì thêm...

Chỉ nói được 1 câu:

Trên đời ko có 1 con súc vật nào khốn nạn, mất dạy, hèn hạ ... như con UYTINLADOG

(Sr súc vật nhé, t biết giờ m đang phẫn uất lắm vì ko có lỗi gì cũng bị đi so sánh với con UYTINLADOG...)

P/S: Chỉ vậy thôi....

Upvote 0

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.077
Thôi close topic đi !

Upvote 0

kingstom1

Newbie
Reactions
147
MR
0.000
tuonglaimmo góp ý nhưng hơi tiêu cực nhưng các bạn cũng hùa vào chửi người ta => war. ai cũng bênh vực cho cái lí do chắc chẳng ai biết tự nhiên chửi nhau về cái gì ( tiền bạc hay danh dự ..... ) . hiện tại một số người không phải thích chửi nhau nhưng cũng ủng hộ tuonglaimmo đấy. không phải các bạn cứ hùa vào chửi thì ai cũng theo số đông đâu . Hãy coi đây là cái forum MMO đúng nghĩa đi .

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
thế có 4rum nào nó cần biết bạn là ai và nó cho phép bạn chửi về nó không ( vì BQT 4rum có nhận được j từ bạn đâu ). nói xấu mod admin chửi bới ở 4rum khác gạch ngang ngay lập tức. và hình như bạn chuyên đi thank bài cho tuonglaimmo cơ mà. nếu đồng ý với topic này nữa thì là người 3 phải rồi
và mình đã bảo rồi: Mỗi 1 cuộc chơi đều có luật riêng của nó, nếu bạn không thích luật bạn có thể không chơi. nếu cảm thấy ở đây chỉ làm bạn mất $ thì bạn cứ tự nhiên đi vào lại đi ra thôi chửi ai nữa

thế có forum nào Mod chửi tục bằng forum này ko :binhsua146:
Ở forum khác thì đã unset ngay lập tức :binhsua146:

Upvote 0

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Chat with me via Skype
:m146::m146::m146: nào ta cùng chém gió , gió ơi gió ơi :m146::m146::m146:

Có gió đây gió đây, tất cả tập trung kiếm tiền và scam đi, việc ai nấy làm :binhsua157:
:binhsua136: Wind về làm culi cho gấu :binhsua136:

Upvote 0

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
mẹ, đã *** muốn tham gia cái gì ở cái forum này mà chó cứ sủa làm bực cả mình
1. Mày nói bố mày là UTLG thì đưa ****** mày proof ra , còn ko có thì ngậm cụ mày mồm vào sủa cái *** gì vậy
2. Bố mày *** thích unban chứ ko phải bố mày bị ban, mày hiêu chứ con chó ngu. Với cái forum này cái nick chả làm cái *** gì

3. Đm mày , mày đưa xem có mấy forum mà BQT đc tiền ko, đa phần họ làm vì sở thích thôi con chó ngu à
4. Cái forum mmo, mod ko đc lợi à???
mày ngu vậy, đm mày như con chó Scammer 5Tin nó ko phải Tmod thì *** mẹ mày có đứa nào theo làm ref zeek của nó ko, giờ edit #1 là 300 VIP mới BN 10$ (lúc mới lập topic là 5$ sau 2 tháng post ads) có ai làm gì đc nó.
Mod forum này ko đc lợi thì mod forum nào đc lợi???

Đm con chó scam 5Tin chơi với mấy con chó chatbox:kutjlagi, sadlove, ruby nên bây giờ thấy bố mày *** thèm nói thì phản công à
Bản chất scammer của mày *** giấu đc đâu con đĩ hống 5Tin
mấy con chó chatbox cứ sủa, bố *** thèm chấp vì bọn mày ngoài chatbox để sủa thì làm đc cái *** gì: kutjhocdoi cái đm mày thằng rẻ rách rúc váy gái

ĐM cái forum để con chó sadl0ve và 5Tin và con chó chủ topic thì *** thây ban nhỉ. Rule để làm cảnh à. Đm chúng mày forum như ***

để mấy con chó scan cướp ngày huyênh hoang, mấy con chó scam thì đứng sủa còn tinh tướng. mấy con chó sủa bậy thì ko ban. Đm chúng mày forum rác rưởi

đã hiểu vì sao xoắn chú tâm vào 5 tin :m146: hóa ra là cheat ref *** đc bonus $ :m146: lol cheat thì cũng câm cmn mồm vào mày *** có tư cách :m146:

Upvote 0
tuonglaimmo góp ý nhưng hơi tiêu cực nhưng các bạn cũng hùa vào chửi người ta => war. ai cũng bênh vực cho cái lí do chắc chẳng ai biết tự nhiên chửi nhau về cái gì ( tiền bạc hay danh dự ..... ) . hiện tại một số người không phải thích chửi nhau nhưng cũng ủng hộ tuonglaimmo đấy. không phải các bạn cứ hùa vào chửi thì ai cũng theo số đông đâu . Hãy coi đây là cái forum MMO đúng nghĩa đi .

xin lỗi không hiểu chuyện thì đừng vào cmt :m131:

Upvote 0
đã hiểu vì sao xoắn chú tâm vào 5 tin :m146: hóa ra là cheat ref *** đc bonus $ :m146: lol cheat thì cũng câm cmn mồm vào mày *** có tư cách :m146:

ko phải vấn đề cheat a , e có nói là kêu admin mở lịch sử topic e ra e có ghi là nuôi 300 vip mới bonus thế mà nó nhảy bổ vào bảo sau 2 tháng bonus 5-6$ , tự biên tự diễn , cái tía nó , nói ko bik ngượng :m020:

Upvote 0
Mod nào đi ngang qua thì close hộ đi .
Bạn nào mà dùng mấy từ xúc phạm như thế quote bạn : "Chó","cắn","dog","điên","mẹ","cái ***","ngu","*** mẹ","xoắn"
thì các bạn có quyền feedback lên admin,mod ấy họ ban người ta vài tiếng hay 1 ngày gì đó ;)) Không phải mấy từ trên làm mấy bạn không giữ bình tĩnh được à :D

Rãnh rỗi quá đi chửi lại hóa ra đánh đồng mình cũng như nó :D

Max

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau